Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá LG Optimus 3D: máy to, 3D ngon, hệ điều hành cũ

cuhiep
19/10/2011 9:57Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nên chờ optimus 3D max.Đơn giản vì RAM 1GB to hơn,nhiều tính năng 3d mới nữa
sao bác biết , mấy tay hàn sành công nghệ thì SS chứ gì , nói bừa quá . LG ngon bổ rẻ no 1
Max có thì @3D cũng có thôi 😃

Gửi từ LG-P920 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
Ko phải, hỗ trợ cùi pap quá thôi

Gửi từ LG-P920 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
mới vưa tiẻn em Evo 3D đi lấy lại LG 3D xài.Xài qua HTC sau khi dùng LG xong chỉ có 1 chữ:CHÁN........!
Minh vua duoc bo mua cho may nay,dung duoc 2 thang roi,co chut cam nhan rieng,luc moi mua thi may o he dieu hanh android 2.2.2 thi may hoi cham,va bi co phan yeu,phai noi la qua yeu vi sac chang khi nao bao day han bin mac du sac bin qua dem,phan nghe nhac hay xem phim thi ko on dinh,camera chan,minh so voi S2 cua minh mua hoi thang 9 nam 2011,mua duoc 1 tuan may minh bi mat rung len cho bao hanh LG duoc bao hanh va duoc nang len ban 2.3.5 chinh hang,thi co 1 cam nhan moi,may chay muot hon han,chay ung dung nhanh hon,camera chup chan thuc hon,va dac biet la bin ok hon,minh choi game ca buoi sang trong hau het tiet hoc thi buoi trua ve phong ngu sac lai ok,day la minh choi game full day,bin co the ngang voi con S2 cu cua minh,so voi S2 thi thay cam ung co the noi la chi xap xi bang S2 thoi,chu chua the bang S2 duoc,nghe nhac cung ko hay bang,nhung thay cong nghe moi hon nhieu,man hinh LCD hien thi sau hon,va minh kha hai long voi quyet dinh lua chon cua minh,may minh mua o Viettel Store gia 10 trieu 9,duoc khuyen mai the may thu linh tinh cua LG,muc gia kha hop ly vi bo minh chi cho 10 trieu thoi,chang bu cho thang 9 mua Samsung Galaxy S2 gia 13 trieu,nhung hien tai 2 may van dung on dinh,ngoai su co ko rung ra thi chua co hien tuong su co nao ca,2 may cua minh deu la chinh hang.
@PhamMinhDao viết bài gì đâu đọc ức chế bỏ ...
@tiet minh phu Sory ngồi quán nét viết vội quá,bác bỏ qua cho
Con P920 của mình sử dụng đc 1 tháng thì cảm ứng có vấn đề. Cảm ứng nhảy lung tung chen hết. Giờ đem đi bảo hành!
Kể như mình không may!
kien22
TÍCH CỰC
12 năm
Thế là thoả mãn việc trải nghiệm 3D roài
duyhuynh82
ĐẠI BÀNG
12 năm
trước đây mình cũng có ấn tượng không tốt về LG, phải nói là ghét lắm, nhưng từ khi bắt đầu xài con 3D P925 thì cảm thấy rất thích, còn về cái giao diện thì những ai xài androi mà lại chê giao diện thì không biết phải nói sao nữa, có nhà sản xuất nào ép mình phải dùng giao diện của họ đâu các Bác. Hi... còn về phần pin thì chịu thôi, xài chỉ một ngày, còn chơi game 3D thì chỉ 3 giờ. có chơi có chịu, quan trọng là sướng, chơi game asphalt 6 rồi mới biết, có khi một ngày phải sạc 3 lần cũng là bình thường. Mình thấy xài sướng hơn hẳn S2, đó là quan điểm cá nhân, các Bác đừng ném đá tội nghiệp nhé.
hang chuan.rat mun 1 e de trai nghiem😃
hardeeboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
xem cho bít thui, hàng cao cấp này mình chưa đủ level sài
mua 1 con LG Optimus 3D của Korea mà xài, tốt chán , rẽ nữa .giờ giá chừng 5 chai à
có gì đó không tốt với LG @@
bác nào có ảnh 3d nào cho em xin với.vừa gơm lúa lại mua được em nó nhưng hok có tấm ảnh 3d nào để xem cho sướng con mất?:mad:
mình đang dùng thu day ko biết chất lượng đén đâu hi vọng là ngon lành cành đào.
cây này ra tận 2011
Có cho bạn đây.

Sent from my LG-SU760 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019