Đánh giá LG Optimus 3D: máy to, 3D ngon, hệ điều hành cũ

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi cuhiep, 19/10/11. Trả lời: 267, Xem: 75800.

1. kicu

kicu Thành viên

Em thì cứ HTC mà phang.
    kokoro194 thích nội dung này.
  2. vphuc161

vphuc161 Thành viên

Sao bác ấn tượng không tốt
  3. hoangtubot_bn

hoangtubot_bn Thành viên

Sao tinhte k bao giờ làm cái video review mà lun là type nhỉ :-?
  4. vphuc161

vphuc161 Thành viên

Hên xui thôi bác ơi thiết kết thế nào cũng có thể bị kiện hết
  5. HuyMax

HuyMax Thành viên

Lg và SamSung là vô đối :banghead:
  6. dragonazu

dragonazu Thành viên

Ding y voi nhung uu duen cua chu thot...e xun noi them nhuoc diem la hao pin kinh khung....nhung bu lai la minh dc trai nghiem rat thu vi do con p920 nay mang lai
  7. 100%handsome

100%handsome Thành viên

huynghia1985 not only stupid but also dangerous.ngu ma nguy hiem
    rayny89 thích nội dung này.
  8. birdinblack

birdinblack Thành viên

Mình đã test qua con này của thằng bạn, thực sự là máy rất nhanh và mạnh, mình dùng 2x đọ với nó ko lại, vào cùng 1 game mà nó vào trước mình 1 2s :-<, đúng là lợi thế của kênh đôi.
  9. dragonazu

dragonazu Thành viên

Chu thot review rat tot...... bac....vi e dang cam LG P920 tren tay...hehe
  10. Lies

Lies Thành viên

Máy đẹp thật,kết cái thiết kế của em nó,mà mỗi tội sao LG lại cho Android 2.2,2.3 thì đẹp. Mà koi 3D màn nhỏ ko sướng pằng màn to,càng to koi càng phê,hjhj
  11. thienlong3_3

thienlong3_3 Thành viên

con này test ở TGDĐ, xem và chụp hình, quay phim 3D cũng khá vui... nhưng chỉ được 10' vì sau đó thấy choáng, chóng mặt hic
  12. friend2005

friend2005 Dự bị

cũng phải công nhận 1 điều là LG ra các dòng optimus nhìn rất pro, điển hình là con 2x, nhưng cũng chính vì điểm đó mà mình chết đứng với con 2x của mình. So sánh 2 con 2x và atrix, quyết định chọn 2x rồi giờ đang hối hận.
  13. friendship1306

friendship1306 Thành viên

có cách nào cài Sens của HTC vào máy này không nhỉ? ;)
  14. nguyencot

nguyencot Thành viên

cui là gì nhỉ , từ này em mới nghe lần đầu , có bác nào giải thích hộ không ? và cho biết xuất xứ luôn thể nhé !
    tinhte mới dùng soft diệt spamer à ? lạ quá nhỉ "
  15. friendship1306

friendship1306 Thành viên

Choáng là bình thường, cái màn hình bé tẹo mà, coi cái TV cả vào chục Inch còn choáng huống chi cái này :)
  16. Vaanres

Vaanres Thành viên

Con này mình thấy mọi thứ đều ổn, có điều nó quá bình thường, ko nổi bật về thiết kế, hiệu năng này nọ ... hơn nữa cái mác LG cũng khó lấy được niềm tin ...
  17. huunghia1985

huunghia1985 Thành viên

Vui....
    Mình đang ở hàn bạn à. Mình hỏi rất nhiều người hàn bạn mình thì tát cả đều lắc đầu thè lưỡi...những người này đều đam mê công nghệ. Nhữg gì "khủng" đều qua tay họ. LG không tốt dùng không đã đó là nhưng gì họ nói.họ khuyên mình đừng dùng. Mình la fan của Htc.
    Mình chỉ hiểu đơn giản vậy thôi bạn ah. Còn tùy thuộc vào sở thích của mọi người. Thank
  18. Hungdunghcmc

Hungdunghcmc Thành viên

Pin không hao hơn em khác cùng dung lượng đâu. Mua 1 cục mới giá 400k dùng tẹt ga. He he!
  19. huunghia1985

huunghia1985 Thành viên

Xin lỗi.bạn nói qúa rồi đấy. đó đơn thuần là ý kiến riêng của mình thôi mà.khi bạn bỏ ra số tiền lớn như vậy để sở hữu nó trong khi thực tế chất lượg không tốt như vậy.
    Bạn nên suy nghĩ thật kỹ trươc khi noi. Nếu không câu "mù công nghệ" dành cho bạn đó.
  20. gachapon

gachapon Thành viên

Ủa.Optimus 3D xuất hiện lâu lắm rồi mà.Sao bây h lại có bài đánh giá gần như chi tiết zậy?Nghi con này chắc bán ko cháy hàng nên mới nhờ anh hiệp pr đây.
    Ko biết anh hiệp viết bài này được lót tay bao nhiêu nhỉ?..tò mò quá