Đánh giá LG Optimus 3D: máy to, 3D ngon, hệ điều hành cũ

cuhiep
19/10/2011 9:57Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có thêm sự lựa chon j cho anh em
ntdung
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trưa nay cũng mới được dùng thử 15': cảm nhận khi cầm khá ưng ý, 3D rất ấn tượng, chỉ tiếc vội đi có việc nên chưa thử duyệt web và xem phim dài thì ko biết có bị lac ko.
Kết luận là khá hài lòng, chỉ tiếc là đã trót xài DHD rồi.

Gửi từ HTC DHD của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
hhhh1111
TÍCH CỰC
13 năm
muốn có vài so sánh với evo3D 😁
LG dần chuyển mình, cố gắng cho bằng anh hàng xóm Samsung.
Mình có thói quen bỏ điện thoại vào túi nghe nhạc khi chạy thể dục, bỏ mấy em này vào chắc chạy vài mét là kéo quần lên 1 lần mất😁
Okie bác sắm thắt lưng cho quần đùi là vô tư ngay, ha ha! Từ khi mua em này cạch không mặc quần dạng Jin vì nhét túi không lấy ra được, he he....! Được cái màn hình thì ngon lành. Wifi sóng khỏe, trang bị thành vũ khí cá nhân khá lợi hại với trọng lượng của em nó, ha ha....!
còn mình thì sáng mà bỏ em này dzô túi quần trước là khỏi mang vớ dc luôn...không thể khom lưng xuống dc...hix
nhà bác này giàu phết.. chú ý đoạn cuối. con lexus... 😁 e yêu bạn ý và cả bạn optimus 3D
tuyet wa kiem tien xuc moi duoc
Thiết kế đẹp nhất của HTC mà mình từng thấy 😃

Gởi từ Gen4, đọc từ TinhTe
kipper180
TÍCH CỰC
13 năm
cho thêm ảnh chụp em này thì hay hơn 😃 thanks !
Xin lỗi cuhiep, tôi đọc bài review thấy có vẻ không khách quan, có mùi tiền.
<br><br>tui đọc bằng mắt nên ko ngửi dc mùi gì hết....bản thân tôi đang xài và tôi thấy rất đúng như anh ta miêu tả
noruler
ĐẠI BÀNG
13 năm
BẠn thật là pro, theo chủ quan và cảm nhận của tôi, đánh giá của cuhiep là hoàn toàn chính xác. :stomp::stomp::stomp:
haivt203
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hình như CuHiep vừa có chầu nhậu với CEO của LG, : )), bài viết có độ fe trong đó, hi
phuoc34
TÍCH CỰC
13 năm
cái này thêm màng hình chống trầy, AND 2.3 nữa là Ok rùi, SII chuẩn bị up lên 4.0 rùi mà
ducmnm
ĐẠI BÀNG
13 năm
Life is Good but LG's mobile is not gud!
suxipo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng xài con này lâu rồi. Cũng xài qua vài con cao cấp. Do tò mò 3d mà mua thêm con LG này. Ngoại hình của nó thật sự mình rất hài lòng, màn hình chủ quan mình thấy đẹp hơn con SS Vibrant (mình dùng đồng thời hai cái), hiệu năng xử lý rất tốt, rất trơn tru.
Tuy nhiên một điểm là không hiểu sao sóng 3G con này hơi tệ, mình bật 3G trung binh 1 tiếng sẽ rớt mạng 01 lần, rớt mạng lâu nhất là 15p, sau đó có mạng lại. Tuy nhiên tắt data của 3g hoặc chỉnh về xài 2g có data luôn (E) thì sóng rất tốt, chưa nao giờ rớt. Không biết có ai dùng bị như mình không ?
Sóng 3g em này tốt mà, chưa thấy anh em nào phản ảnh như bác trong box LG 3D, chỉ là ít Rom để vọc thôi. Wifi rất mạnh. Ngay ở nhà đang dùng ké hàng xóm, hi!
sieunhan1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng đang quan tâm con này. Bạn cho hỏi mức độ sài pin của em này thế nào ạ, nếu có thể thì cho mình chi tiết một chút nhé.

Tiện thể cho hỏi trên hoangha có bán con này hàng cũ giá 8,5tr có mua được ko ạ. Mình rất sợ mua phải hàng dựng, hàng lỗi,....

Cảm ơn nhiều.
iDratini
TÍCH CỰC
13 năm
Hay đấy.... Nhưng trông hơi nặng nề....
Ôi 3D niềm mơ ước............:p
góp tiền chờ S3 thôi.
Nghe bác hiệp nói mà thèm...chờ có nhiều tiền mình sẽ trải nghiệm.
Máy bác cài cái gì rồi. Máy mình để không từ 8h đến 6h chiều 10 tiếng, pin tụt 6% thôi, hic! Bác dùng Pin jin dự trữ là ok. Mình dùng 2 mobile chả bao giờ hết pin, hi! Display time của em LG này gồm web 3G, wifi, nghe gọi sms, thỉnh thoảng quay phim chụp hình, video lên tới 3 tiếng cộng thời gian chờ từ sáng đến tối mới xạc bạn ạ. Khi không êb thì chuyển về 2G only là pin đỡ tốn.

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

Do làm dâu trăm họ nên bác ấy tả đúng và chân thật đó. Cũng không có ý so với bất cứ một cái nào khác, he he....!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019