Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá LG Optimus 3D: máy to, 3D ngon, hệ điều hành cũ

cuhiep
19/10/2011 9:57Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình có tham gia buổi offline của LG về Optimus 3D. Công nhận máy ngon nhưng mà cảm giác xem phim hay chụp/xem ảnh 3D bằng mắt thường rất nhức mắt. :banghead:
Bác nói khó nghe quá, nhưng em phải công nhận là chuẩn ~.~
thanks bác hiêp, cung xêp gach cho bác lâu läm rôi. Gioi bác moi review.Rât chinh xac va chuan.Nêu ai con nghi ngo hay goi em cafe anh em minh dung thu. Nêu em no ra ban room moi nua thi qua tuyet. yeu nhat luon.
Chờ 4.0 là hoành tráng ngay, hơi lâu, he he....!
PVTran
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trước hết là cảm ơn bác hiệp về bài này, về bài này thấy bác khen con này hơi nhìu, hơi hướng cường điệu quá! con này hiệu năng tốt, 3D quá ok, nhưng phần nhược điểm của nó cũng đc làm nhẹ đi nhiều! smart phone bây h cái khoản to thi ko nói , nhưng nặng và dày thì xài khó lâu với e nó đc! độ phân giải đó, thời lượng pin đó cũng là cái lùi so với mặt bằng chung . thanks
kennyminh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang dùng em này phải nói là không hối hận khi mua nó, thích hơn SS S2 nhiều, màn hình màu sắc trung thực không ảo như SS.
bác chủ ơi nếu có sự lưa chọn giữa e này với Evo 3D thỳ cái nào tốt hơn ạ
Bác Hiệp có vẻ ca ngợi em này ghê
tubao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic. Mơ ước xa xôi💣
Đã dùng em EVO 3D và Optimus 3D. cá nhân mình nhận xét về phương diện 3D thì Optimus tốt hơn, cho góc nhìn rộng hơn so với EVO 3D. Mặc dù Op 3D độ phân giải thấp hơn nhưng mình thấy màn hình của Op 3D đẹp và trong hơn.
HTC EVO 3D dù sao được cộng đồng xda hỗ trợ cook ROm khá nhiều, đặc biệt là Giao diện Sense 3 đẹp.
Mình chỉ tập trung vào 3D nên xài Optimus khá là hài lòng. Chỉ tiếc pin không cao thôi!
Các bác cư chê pin em nó làm gì. Đầu tư thêm 400k là có thêm 1 em dung lượng cao nữa, dùng tẹt. Máy ngon dùng sướng lại rẻ hơn các em khác cùng loại đầu tư có 400k lại có 2 cục pin chẳng nhẽ lại tiếc. Quan trọng là phụ kiện rẻ là được rồi. hjhj
huutinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pin nầy mua ở dâu vậy bác ?
Ý của mình hiểu là thế này : Đứa nào BD hay ẻo lả không được cầm nó lên =))

---------- Post added at 04:11 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

có lộn không bạn 95/24 = 3,96 (ngày) vậy quá 1280 rồi.

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

04 là China bạn à . Rớt Wifi bạn thử Up ROM khác xem thế nào và kiểm tra nguồn phát wifi có ổn định và mạnh không hay ké thằng vách nhà bên cạnh.:D
hoangtu2410
ĐẠI BÀNG
12 năm
không có gì nhầm lẫn ở đây cả, mình đã dùng đúng gần 4 ngày, dùng battery indicator pro để theo dõi, hôm nào rảnh làm lại rồi chụp hình post lên cho mà xem 😃, nói chung với o3d chỉ ko hài lòng khoản chưa được lên Ginger và luôn bị cái mặc cảm ram in ít thôi 😁
of china ,dậy máy của em ko phải chính hảng hả a?hic,nhưng mọi thứ rất ok mà a, nhất là camera, day rồi giờ phải làm sao hở a....?/
Mình cũng đang cầm trên tay môt em điều phàn làn nhất thời lương pin quá kem1
Mr8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đọc rì viu của pác mún mua ghê ^^
cái khoản chụp hình đẹp đó các bác nhỉ.
anhchay999
ĐẠI BÀNG
12 năm
... quá đã ... thời của 3 D đến rùi ... hà.hà..
buicuon
ĐẠI BÀNG
12 năm
ram 512 no chạy 2 kênh! tương dối nhanh ban a
3D là điểm nổi bật 😃
Nhìn đẹp đấy chứ 😃 đúng như tác giả bài viết miêu tả, rất cứng cáp và chắc chắn. Nhưng bộ icon của LG đúng là không mê được. Nhìn rẻ tiền.
hiện tại con này là 13,799tr đang giảm 1tr2 ở TGDD không phải chỗ nào cũng giảm nha các bác
em này có lâu rồi mà giờ bác Hiệp mới review....?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019