Đánh giá LG Optimus L3 E400

huskiez
28/4/2012 15:1Phản hồi: 8.809
8.809 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn ơi, sao dế LG E400 của minh bộ nhớ có 50MB , tải dc 1 cái phần mềm fb và SmartWorld là thôi, bộ nhớ đầy và ko tải dc nữa!
Ai có ý kiến j ko !!
@HoàngCulen Root máy -> phân vùng thẻ -> cài link2sd -> ....
Mọi người ơi giúp mình với. NHà mình mới bắt mmạng wifi nhưng ko hỉu sao mình vào youtube coi nó lại bị lag wa trời mặc dù nó có tải trước 1 đoạn rất xa, khi mình coi bằng 3g thì nó lại ko bị lag gì cả, rất mượt, điện thoại của những người khác dùng wifi nhà mình vào youtube thì vẫn coi đc bình thường. Ai giúp mình khắc phục lỗi này với hic hic
híc hk ai giúp hết sao 😔(
vietbang102
ĐẠI BÀNG
10 năm
@atuan0099 Reset factory đi bạn.xóa toàn bộ dữ liệu trở về rom stock nha

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk
vietbang102
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vietbang102 Root máy.xóa bớt ứng dụng chạy ẩn.xóa bộ nhớ ram để ram trống nhiều hơn.vô chơi game.máy mình asphats 7 còn chạy ầm ầm

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk
Có rom nào chuyên chơi game k ạ? Chứ rom stock mới nhất mà mỗi cái Pocket Mine chơi còn k đc >"<

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn mobile app
lâu lắm mới vô lại topic L3. hình như rom CM ko phát hành nữa hả các bác? thấy nightly từ tháng 9 😔
vietbang102
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lamphamngoc Nightly là bản cuối rồi thánh ak.ngóng gì nữa vậy?

Gửi từ Nokia 1208 của tôi
hung9x95
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn gì chém gió à vì youtube làm gì có video
hung9x95
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cả diễn đàn ai giúp em với. Tình yêu của em mỗi ngày em lo cho nó lắm
niceguy92
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hung9x95 chem cái gì nó bàn tiếng Bồ ko phải tiếng Việt trước xem hết máy cái video của l3 chắc chắn có tự tìm đi
hung9x95
ĐẠI BÀNG
10 năm
@niceguy92 Lâu rồi quên không trả lời bạn đã tìm thấy video đó lâu rồi. Công nhận nó bản tiếng nước ngoài. Bạn không trích hộ cái link mà cứ nói xơi xơi thì làm sao trách mình được
ở tp HCm có ai biết chổ nào thay màn hình LG L3 E400 k ah!nhờ mọi người chỉ giùm,thank
Tình hình là con l3e400 của mình về stock từ CM9 nhưng nó bị reset rồi hiện màn hình trắng rồi lại reset cứ như thế. Ai có cách nào cứu nó ko.
Các bác ơi giúp em với, cả tuần nay e k xài wifi được dù bắt được sóng ở mọi nơi..cái này là lỗi phần cứng hay phần mềm vậy các bác?? Có nên đem ra tiệm sửa hay bán lun cho rồi (
Đt e h còn k thể quay phim đc, toàn bị fc. Nt thì không ai nhận dc mà mình cũng k nhận đc tn của ai cả >"<

Cái này là do lỗi rom thôi. Up lại là hết mà

Gửi từ HTC Desire HD của tôi bằng cách sử dụng ứng dụng Vegaviet
mr.homad
ĐẠI BÀNG
10 năm
con L3 của em mỗi khi tắt màn hình xong bật lên ( bằng cách ấn nút home) thì bàn phím soạn tin nhắn không hoạt động. Không biết có cách gì khắc phục ko các bác.
mr.homad
ĐẠI BÀNG
10 năm
con L3 của em mỗi khi tắt màn hình xong bật lên ( bằng cách ấn nút home) thì bàn phím soạn tin nhắn không hoạt động. Không biết có cách gì khắc phục ko các bác.
kok113
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác vào keyboard đó , đổi bàn phím qwerty or điện thoại vài lần là nó đc ak
mr.homad
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác nào có link tổng hợp rom của L3 ko share e với, e tìm mà toàn link die 😔. Cảm ơn
anloxia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mr.homad bác lên blog congdongl3.blogspot.com có mà link đâu có die
gialoui
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tình hình là mình mới làm rớt con L3 xuống đất lúc nãy, và bị bung nắp văng cục pin ra ngoài luôn. Gắn vô lại bật lên thì phát hiện cảm ứng không xài được 😔((( Bây giờ phải làm sao?? Ai biết cách nào sửa chữa hay kiểm tra không. Mình ở TP.HCM. Thanks
Có bạn nào biết cách chụp màn hình trên đt này(LG L3 E400) không? chỉ mình với ... 😔
yenmovn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Lunny Nhấn và giữ 2 phím volume cùng lúc.
@yenmovn Cám ơn bạn nhiều lắm ^^
l3minhduc
ĐẠI BÀNG
8 năm
bạn ơi cho mình hỏi fix lỗi lock screen là làm như thế nào mình đọc mà ko hiểu ? thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019