Đánh giá LG Optimus L3 E400

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi huskiez, 28/4/12. Trả lời: 8807, Xem: 478841.

1. nadragon

nadragon Thành viên

bạn nói hoàn toàn đúng. Nhưng cài Autokiller memory optimizer thi minh lai khong thay bi reset khi vao nhanh wifi nua.

2. mr.dung1501

mr.dung1501 Thành viên

Cảm ơn bạn nhìu nka.

Gửi từ LG-E400 của tôi

3. mr.dung1501

mr.dung1501 Thành viên

Mình cũng k thắc mắc về cái link2sd nữa tại vì bạn đã làm đc rùi. Hi. Nếu có rảnh thì write giúp mình một bài hướng dẫn nhé. Mình chỉ cần hiểu đủ ý chứ k cần chi tiết hay hình ảnh j đâu. Làm phiền bạn quá ! Nếu k có thời gian thì bạn cũng k cần cố đâu nhé. Cảm ơn bạn nhiều!

Gửi từ LG-E400 của tôi

4. diemthongnhat

diemthongnhat Thành viên

Phải mang ra chỗ bảo hành ah bạn. Người ta có nói là nguyên nhân tại sao ko?

5. HaDuong85

HaDuong85 Thành viên

nhu cầu của mình là đọc truyện online+ game. Thì L3 và Ss Y. con nào xứng đáng hơn vậy? nghe thấy L3 hay reset mà nản wá

6. LostInMemory

LostInMemory Thành viên

Tks ban nha :D

7. hoangtumoitapyeu1990

hoangtumoitapyeu1990 Thành viên

nguoi ta bao bi loi phan mem ban a. minh con doi ca tai phone nua cua minh bi loi .noi chung phong cach phuc vu cua LG kha tot minh rat thich minh thu bao nhieu lan tu luc bao hanh ve nhung chua lan nao bi rs ca ban acon khong bet sau nay the nao

8. nguyen duy sinh

nguyen duy sinh Thành viên

Minh cug dat 1 caj lg optimus l3 cua mjnh.

Gửi từ LG-E400 của tôi

zpstarkupi thích nội dung này.
  9. lutienphong2012

lutienphong2012 Thành viên

Xem video xong không lưu được đâu. Android vẫn còn ngu lắm. Bạn có thể xem thấy hay thì dừng lại và tải về và lưu vào thẻ nhớ thui nhé. Phần mềm FreeDiYoutube

10. phong01021987

phong01021987 Thành viên

Ban dow load game ve may tinh (gom file apk+data game)su dung cap usb.luc nay may tinh se hien them 2ổ. (E .F) ổ E dung luong 1G chinh la bo nho trong.ban chuyen data game vao E/android/data/datagame
    chuyen ca file apk vao bo nho trong(cai nay de dau cung duoc,nen de ben ngoai ko cho vao thu muc nao cho de tim.)
    Tat bo nho usb.vao app Polaris tim file apk nhap vao la cai dat
    Con voi gameloft thi ko chi can chuyen vao bo nho trong roi chay file apk.(luu y neu dow game ve data game co dạng :gameloft/games/datagame thi chuyển cả vào bộ nhớ trong.con dow ve chi co datagame thi ban phai tao đường dẫn bang cach tao thu muc. gameloft/games trong bo nho trong roi chuyen data game vao do)roi chay file apk cai dat game

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn

11. lutienphong2012

lutienphong2012 Thành viên

Wifi ở HDH android 2.3 dễ bị lỗi. Bạn bật wifi, không xài nữa thì ngắt kết nối với mạng sau đó mới tắt wifi nhé. Như thế tránh bị lỗi ở phần cứng. Thao tác phải từ từ, đừng nóng vội, em này cấu hình còn yếu mà.

12. Thuan1018

Thuan1018 Thành viên

mình dùm laptop để phát wifi cho L3 mà mà ko dc, bắt wifi của hàng xóm lại được, mình phải root mới bắt dc wifi từ laptop phát ra hả pro

13. phong01021987

phong01021987 Thành viên

Chuẩn wifi laptop phát ra là chuẫn n thi l3 ko bat dc.l3 chuẩnwifi b/g ma.nhưng l3 phat wifi tot lam.hihi

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn

14. nguyen duy sinh

nguyen duy sinh Thành viên

chuan n chi la chuan the hien toc do thoi ban oi, neu nhu l3 gap song wifi chuan n thi van bat duoc, nhung toc do chi bang chan b/g thoi ban nhe, o gan nha minh co quan kem wifi, laptop bat dc song vs toc do 89mps, con l3 minh thi bat dc song 57mps nha ban, tuc la toc do thap hon....

15. Đinh Việt Đức

Đinh Việt Đức Thành viên

mấy bác tổng hợp bài viết có ích vào trang 1 đi. chjo ae tiện teo dõi

16. zpstarkupi

zpstarkupi Thành viên

258 /11 Trần Hưng Đạo , P. Nguyễn Cư Trinh , Q.1 , TP.HCM

http://khoalaodai.com/

mình ko biết chất lượg ở shop này thế nào , mình chỉ mới hỏi thôi , mà đằg nào case thì cg~ là đồ TQ , bạn biết shop nào uy tín chỉ mọi người cg~ dc , miễn s là nhiều ng` cùg order , L3 mới ra chả ai nhập hàg cả , chưa kể là hàg LG ~.~

mà bạn mua ở đâu có L3 màu hồg hay bạn dán màu lên thế ?

17. zpstarkupi

zpstarkupi Thành viên

tks bạn

18. zpstarkupi

zpstarkupi Thành viên

ok mìh gi tên bạn lại r :)

19. bebobebi

bebobebi Thành viên

sao minh cai flach cho em no roi ma van ko xem dc cac trang nhu video.zing.vn vay

va cho hoi neu muon dơwn load thi dung trinh duyet gi le vay anh em .may tinh mat font nen ko danh dau dc anh em thong cam

20. zpstarkupi

zpstarkupi Thành viên

nếu cài flash thì bạn fải dùg các trìh duyệt hỗ trợ flash thì mới xem dc , trìh duyệt gốc của máy với opera mobile chứ ko fải opera mini nhé . download thì có sẵn trg trìh duyệt r , bạn chỉ down dc nhạc , hìh , clip thì tùy với mạg bạn kết nối chứ ko down dc mấy file như máy tíh đâu nhé