Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá LG Optimus VU: màn hình đẹp, pin lâu

vuhai6
22/11/2012 10:15Phản hồi: 305
305 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh thay dep day!
@Hoàng Văn Uỷ me too;)
vn.share761
ĐẠI BÀNG
11 năm
tỉ lệ 4:3 không thích lắm...............
ctthou
TÍCH CỰC
11 năm
Cái này mình cầm chắc bằng hai tay, to quá.
Tôi dùng thử rồi. Nói chung mọi cái đúng như bài viết trừ khoản pin. Ngày dùng nó, tôi vẫn phải nạp điện 2 lần (buổi tối và buổi trưa), không khác gì khi dùng lg lu6200 hoặc lg Lte2 F160L.

Sent from my GT-P7510 using Tinhte.vn
@bshuy2003 Bạn dùng thế nào, mình chơi game 3d liên tục được 6 tiếng, lướt web dùng wifi liên tục được còn nhiều hơn, chưa tính nghe gọi nhắn tin
Cũng đc nhưng em này to ngang, khó cầm phải biết
nghiemtd
ĐẠI BÀNG
11 năm
kon này phát triển về 2 chiều làm máy tính bảng được đấy
hungz92
TÍCH CỰC
11 năm
chụp ảnh khá đẹp
NHÌN THẤY MÀN HÌNH HIỂN THỊ ĐẸP ĐẤY
Cái này chỉ hợp dân văn phòng ngồi 1 chỗ sài tai blutooth.chứ đi ngoài đường nhiều khi rút máy ra khó khăn..dùng che mưa cũng ổn...hi

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
cũng dc một trong những sáng chế riêng
shinbee304
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mức tiêu thụ điện của màn hình còn làm mình ngạc nhiên hơn. Cả ngày sử dụng ngoài đường, độ sáng luôn để cố định ở 50% thì màn hình chỉ chiếm 6% mà thôi. Như minh hoạ dưới đây thời gian hoạt động của máy là 12h 57p, trong đó thời gian màn hình mở là 1h 54p. Chiếm nhiều nhất là Cell Standby và Wi-fi, như vậy LG vẫn có thể tối ưu pin hơn nữa cho chiếc điện thoại này. Hi vọng khi nên 4.1 thì pin sẽ dùng được lâu hơn nữa.
Góp ý chính tả bác vuhai6 nè, lên - nên 😃
pin thế mà kêu lâu?
Note 2 bật 3g cả ngày, screen on >5h, auto update on, sáng tự động, facebook và duyệt web mệt nghỉ, chụp ảnh tự sướng bét nhè. 8h sáng rút sạc, 10 tối về còn hơn 30%
Nhìn bên ngoài nó hài kinh lắm....😆
@campn.dng nó hài là hài những làm sao, mà bảo là kinh lắm, nó có răng sâu à, nó cắn pố à
@phaikodo Hehe...cái đó kệ mình bạn à...có cắn hay không cũng không liên quan gì đến bạn. Đừng dùng từ "pố" ở đây nhé...😃. Thân.
@campn.dng sao ko liên quan, pố post bài lên có để chữ cấm ko cho đọc đâu, mà đây lại là diễn đản mờ
nam9000
ĐẠI BÀNG
11 năm
trông như quyển sổ cầm tay @@ dù sao cũng ủng hộ :p
trungtan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình nghĩ cái giá mà không xuống chắc không cạnh tranh với Note nổi đâu =.=
Neu mà mang tính năng của note2 kêt hợp với tỷ lệ man hinh nay thi ngon,minh rat thích ti lệ này,nhưng lai kết cái khoản rút bút ra là ghi chú luôn cua note,mà cái bút của nó k biết bjo hết pin nhi
Lạ!
relax
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ủng hộ anh em gạch đá thật mạnh cho nó giảm giá để mình còn làm 1 con.
màn hình này trông củ chuối quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019