Đánh giá LG Optimus VU: màn hình đẹp, pin lâu

vuhai6
22/11/2012 10:15Phản hồi: 305
305 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LG luôn làm mình ngạc nhiên về độ bền! (đã sử dùng và kiểm chứng từ nhiều người)
@trungkien_ppc Bạn xem lại NOKIA =))
Máy trông tù vãi chày vuông vuông hài ko tả nổi
@Naruto_Xboy tù vãi là tù như thế nào, nó có chuồng à, nó đã nhốt pố vào đó rồi à, có ngộp thở ko?
Thật sự giờ này mình hết hứng thú với LG rồi
xài em này rất là phong cách ấy chứ.........mấy bác cứ toàn chê xấu này nọ.:oops:
minhcuong
TÍCH CỰC
11 năm
màn hình này thì không thể nào nhắn tin bằng 1 tay được nhỉ?!
xtmg1
CAO CẤP
11 năm
@minhcuong màn hình 4inch trở lên là phải xài cả 2 tay rồi,con này cũng vậy thôi.
nhìn hơi kì nhưng xài rất sướng.
minhcuong
TÍCH CỰC
11 năm
@xtmg1 IPhone 5 4" xài 1 tay như thường bác ơi.
Đùa thôi, đừng nói qua nói lại liên quan đến Apple, nhạy cảm! 😃
ngôn ngữ tiếng Việt bây giờ khó hiếu quá, ko hiểu "TÙ VÃI CHÀY" nghĩa là gì? o_O
@O.R.A.N.G.E Cùng câu hỏi với bác, giờ thấy chúng nó dùng nhiều cụm từ này... mà lại còn toàn là sinh viên nữa chứ, không hiểu cho ăn cho học để phun ra những thứ vô nghĩa ấy làm cái gì không biết !
@O.R.A.N.G.E đế chế rồi
ky_kisken
TÍCH CỰC
11 năm
LG màn hình đẹp, máy bền nhưng pin yếu và chụp hình xấu
hình như là VU 2 chưa nhỉ?
hình như là VU 2 chứ nhỉ?
Tobie_arc
TÍCH CỰC
11 năm
Đang dùng em này,thấy rất hài lòng.Em vẫn đút nó vào túi bình thường,không thể nào nhắn tin bằng 1 tay đc nhưng nhắn bằng 2 tay thì lại khá ngon vì chiều ngang dài.THêm 1 điểm nữa là độc.đi đâu cầm con này cũng đc bâu xâu vào hỏi máy gì hay nhỉ 😁
cảm nhận cá nhân là con này đẹp và ấn tượng hơn dòng Note của SS ;)
Độc, đẹp và ấn tượng nhất ở cái màn hình tiêu thụ ít pin quá😃
bọn android cứ đi so sánh cấu hình mà làm gì?thử xem từ đời con ip4 viên pin có 1440 đến ip5 cũng chỉ là 1480 vậy mà khả năng lướt web xem video của ip hơn khối con android pin khủng,có thể mấy con android kia có màn hình to hao điện hơn nhưng cũng phải công nhận hệ đh góp phần rất quan trọng trong việc điều hành pin(tất nhiên ảnh hưởng pin còn do cấu trúc chíp,màn hinh...nhưng mình chỉ nói tóm tắt và hơi trìu tượng bởi vì nếu chi tiết sẽ rất dài).Mong sao android thống nhất là một khối thì sẽ rất mạnh,sẽ là vô đối,chắc chắn là vậy.
đọc mấy review đt trước kia pin toàn 3,4 ngày mới hết, giờ thì toàn 1 cùng lắm là 2 ngày pin là đã mừng húm rồi, công nghệ thì ngày càng phát triển mà thời gian đc hưởng thụ công nghệ thì ngày càng ngắn đi :oops:
dellusa
TÍCH CỰC
11 năm
quái lạ nhỉ , sao Screen chỉ có 6% sử dụng Pin , mình nghĩ chắc soft đo đếm sai , vì Vu 1 mình dùng kể cả ít sử dụng thì screen cũng luôn ngốn hơn các thành phần khác
tran duc du
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dellusa bác dùng vu 4 nhân hay vu 2 nhân thế,có lẽ vũ 4 nhân tiết kiệm điện hơn vu 2 nhân😁
dellusa
TÍCH CỰC
11 năm
@tran duc du - quan trọng là 2 cái màn hình cùng công nghệ , nên không thể tiết kiệm pin hơn được quá nhiều
- mình dùng qua nhiều máy Android đây là lần đầu tiên thấy báo screen 6% nên nghĩ nó đo đếm nhầm thôi
tran duc du
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dellusa chắc báo ảo.con lu6200 của mềnh lúc nào cũng báo khoảng 50% screen😕
tran duc du
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn thích e này sắp lên 4.1 nhưng sẽ lên đời lte2 chứ ko phải Vu 🆒
Re0
CAO CẤP
11 năm
Lạ thôi chứ không mua rồi, hi
vuông này nhìn to ra khối nhưng khó dung 1 tay hơn
giabao1801
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cầm VU trên tay rồi thì mới thấy tuyệt vời!
Con này qua 5s mua hàng 2nd giá 5 chai thôi mà thấy bán quá trời nhưg ko thấy ai mua.
Thấy cái tỷ lệ màn hình là thấy.nản toàn tập.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019