Đánh giá Lumia 720: máy trung cấp trong một thiết kế cao cấp

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi TDNC, 15/4/13. Trả lời: 865, Xem: 298200.

1. longvochauhoang

longvochauhoang Thành viên

Tuyệt.nhưng không đủ tiền mua :(
  2. vnstockguru

vnstockguru Thành viên

Quảng cáo là vậy thôi chứ chơi thì vẫn giật. Nhiều lúc ức chế vì điều khiển nó không chính xác. Đặc biệt là những lúc gay cấn, thao tác nhiều (thường thì những lúc như vậy nó mới giật). Máy nhanh nhất trên thị trường cũng bị thôi, vấn đề là bị nhiều hay ít, tần suất thế nào thôi.
  3. QXPro

QXPro Thành viên

so xách tay vs chính hãng thì e cũng chịu bác rồi :eek:
    giangho677, tien duongblueseaN9 thích nội dung này.
  4. [HD]YêU cÔnG NgHệ

[HD]YêU cÔnG NgHệ Thành viên

mình thấy 2 đ khác đó là 520 dùng màn 4" và camera 5.0! vậy sao giá chênh nhau thế nhỷ!
  5. thienthanchien

thienthanchien Thành viên

Xin hồn, note2 đàng hoàng dật tung chưởng như máy tàu đây
    SaigonKicks, tien duong, ngaythu6-lamuor1 người khác thích nội dung này.
  6. marsuit

marsuit Thành viên

hjc sao camera chụp người đỏ
  7. Kaka0

Kaka0 Thành viên

Mấy bác nhậu mà toàn uống nươc ngọt không vậy?. Hiền ghê.
  8. nguyenquanglinhsptn

nguyenquanglinhsptn Thành viên

Mình bán HTC titan đi mua LG optimus L9 nhưng dùng 3 hôm thấy chán đành bán tháo làng, mua ngay lumia 900. Đúng là dùng WP sướng hơn nhiều (trừ cái danh bạ ra).
  9. khanhng25

khanhng25 Thành viên

nêu cảm nhận đi bạn:D đang định lên, vừa mất con e71 gần 4 năm nè, vẫn thấy tiếc. đi quá chậm với thời đại nhưng vẫn thích em nó:D, h bắt buộc phải đổi thôi, vẫn thích nôkia:D
  10. banhtieu

banhtieu Thành viên

Ứng dụng ít nhưng còn nhiều hơn BB10 trên Z10 đang xài nhưng vẫn rất cy là yêu Z10 từ ngày cầm nó. Cảm giác chưa yêu con xì mat phone nào như bé này. Mặc dù đã dùng ip, s3
  11. quyetchien30787

quyetchien30787 Thành viên

bấm phím nguồn và tăng giảm âm lượng sau bật nguồn lại ok các bác ah
    J_Tuan thích nội dung này.
  12. tjk1234

tjk1234 Thành viên

android chưa thể mượt bằng wp8 đâu bạn, ios còn p chào thua, có lẽ bạn chưa thử qua 920
    SaigonKickshjhdahjdo thích nội dung này.
  13. tjk1234

tjk1234 Thành viên

do ram nó ít thôi bạn chứ nó chuyển qua các ứng dụng hoặc vuốt qua lại rất mượt mà , còn game nặng thì giật là chuyện bt,
    vnstockguru thích nội dung này.
  14. glandvn

glandvn Thành viên

WP là hdh ðä tô'i iu hóa. Nên ko cân ram trâu nhü mâ'y Adoi cùi båp. Có dùg thì moi thây dc
  15. thanhndenv

thanhndenv Thành viên

Các máy Lumia giống nhau như đúc... Con nào cũng như con nào? Giao diện WP thì mình cảm thấy quá chán... buồn tẻ kiểu gì ấy... Túm lại là chán.
  16. kay1407

kay1407 Thành viên

Em nói thật. Cả 1 đống thứ nhồi vào con điện thoại mà cứ thích bán giá rẻ. Muốn nó rẻ thì bảo nhà nuớc đừng thu thuế. Chê mắc thì đừng có mua. Hơi đâu ngồi đó dìm hàng.
    Lúc IOS, Andr mới ra chắc là kho ứng dụng nhiều như bây hả? Sao cứ chê Apps nhiều với ít. Nói chơi vậy thôi. Chứ em thừa biết nhiều người mua ios, andr về cũng chỉ vuốt vuốt với chụp hình. Có khi còn không biết tải nhạc qua Itune, và chẳng bao giờ rờ vào cái Chợ của google nữa.
    Àh mà chê Ram 512, vậy lấy con Andr nào ram 1gb xem thử cái nào mượt hơn.
    Thích thì mua, rảnh quá ngồi chê này nọ khi chưa bao giờ đc rờ vào em nó. Hoặc là vì KHÔN quá nên dùng không được.
    chile7, panda126, intereal5 người khác thích nội dung này.
  17. hieubs

hieubs Dự bị

Đang dùng 1 IOS và 1 Symbian, nhưng cá nhân mình cũng rất thích sự mượt mà của WP, mình ko thích Ăn Roi lắm, thấy giao diện nó vừa xấu vừa rối, rất kém mượt.
  18. longgubii

longgubii Thành viên

bù thêm 700 mua em htc 8x có vẻ hợp lý hơn :D đẹp hơn camera 8mp way phim full hd màn hình 720 x 1280 ram 1GB còn khoản pin cũng 1k8 rồi :):):) mỗi tội ko có mấy cái ứng dụng của riêng nokia thôi ,từ đối thủ với 920 giờ em ấy phải đi giành ăn vs hậu bối @.@
  19. vnstockguru

vnstockguru Thành viên

Và một điều quan trọng nữa là bề mặt vỏ sần bền hơn nhiều so với bề mặt bóng (vỏ nhựa).
  20. Serbaby94

Serbaby94 Thành viên

cửa hàng mới mở thì hàng hoá cũng đâu có nhiều đâu bác ! Đúng quá rồi còn gì ! :)...Từ từ nó mới cải thiện đc chứ ! ^^!...App ngon bác chịu khó mua tí...