Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá NhacCuaTui bản mới cho Android và iOS: giao diện mới, chạy lời karaoke, nghe nhạc trong máy

Duy Luân
13/1/2014 1:0Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bocubi
TÍCH CỰC
10 năm
Trước đây có cài cái này được thời gian, nhưng sau máy cài nhiều loại quá nên lại gỡ ra. kiểu này lại cài lại thôi!
Các bạn cho hỏi tý Ipad air vào appstore gõ nhaccuitui sao không thấy app này vậy, ai biết chỉ dùm mình là newbie
cái này k có phần vừa nhạc của máy vừa nhạc của tui vào 1 phần.tích hợp như zing thì hay hơn
Rất hay xài app này nghe nhạc (bản Android). Phiên bản mới này đúng là đẹp hơn và dễ sử dụng hơn.
Tính năng chạy lời bài hát hay và thú vị nhưng theo mình không thật sự cần thiết, vì chúng ta nghe nhạc ít ai cầm khư khư cái phone mà ngó vô màn hình suốt.
App trên android còn 1 điểm yếu là chơi lâu làm chậm hệ thống. Mình ngày nào cũng nghe cả album, đến bài thứ mấy chục mở máy lên là khựng khựng, tắt đi mở lại thì hết. Mình dùng Nexus 4, không biết do app hay do máy yếu 😔
Stuart
TÍCH CỰC
10 năm
Bao giờ mới có cho BB10 trời. Thảm.
0987909880
ĐẠI BÀNG
10 năm
quá đẹp quá tiện ích 😁
đã xoá sạch sẽ mp3 zing
lamphong7
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trước E toàn dùng app mp3zing. Phiên bản này của NCT thấy hay nhưng thiếu tính năng quan trọng là tua nhạc bằng phím trên headphones. Tăng giảm âm lượng khi bật hay tắt của mp3zing rất hay và chuyên nghiệp.
Vậy là ngon hơn cái Mp3 Zing chết tiệt rồi dám gom hết nhạc trong máy về thư mục của nó
ilove Asus
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bao giờ có chỉnh equalizer mới dùng 😁
dductung
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình thử trên Android, chạy rom sense 5 cook thì mở nhạc xong tắt màn hình thì ứng dụng ko tự động tải tiếp bài hát mà chạy hết phần đã tải xong tèo @@
Zing vẫn nghe bt, ko biết là do máy hay do app nhỉ. Có ai bị như mình ko ? :rolleyes:
zizpo1310
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có bản tối ưu cho ipad không? chứ như mp3zing không có bản free cho Ipad. cứ phải dùng app iphone nên nhiều khi không quay máy ngang được, rất bất tiện
aera
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình thấy bản nâng cấp này rất đáng giá từ giao diện cho tới tính năng. Nói chung là ổn.
boyxala
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho hỏi muốn tải nhạc trên đây thì làm kiểu ji thế, bản mới này tìm mãi ko thấy đâu
btc2003
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao nghe online trên android nó ko nghe được, cứ tự động nhẩy hết bài này đến bài khác trong list là sao các bác?
Dùng cái này hay hơn dùng ZingMP3
Sao có nhiều bài hát mình down về nó không có lời vậy nhỉ,ai giúp mình với 😔
Ai biết cách tạo playlist offline để add những bài offline mình thích nghe zô ah, mình mò hoài hông ra.
cái đó bài có bài không, mình thấy đa số là có ah, chọn tải mấy bài đc nhiều lượt nghe là thường thường có lời hết ah
hailua_tq
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho e hỏi. Muốn file nhạc down về ỏ trên thẻ nhớ phải làm sao
rất hay ạ nhưng mà em cần thêm chức năng có thể xem lời offline được í ạ mong là nhaccuatui thêm chức năng này để em có thể xem lời nhạc tiếng anh ạ à mà em xài android bật bên nhạc em đã tải về để xem lời thì nó lại chạy lời bài nào í hổng phải bài đó híc 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019