Đánh giá nhanh BlackBerry 9900

cuhiep
29/8/2011 9:7Phản hồi: 908
908 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nicky Chang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang định làm 1 em, ko biết giá cả hiện tại thế nào bác Hiệp nhỉ?
Đẹp quá,kết 9000 giờ có con này thì ko chê vào đâu dc
phuoc34
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp wá mặt tiền và nội thất đều đẹp , chưa có cơ hội dùng thử BB , AE nào có cho mượn sài vài tháng:p
iLeo
CAO CẤP
13 năm
Híc, kể mà hi sinh tính năng cảm ứng, bù lại pin xài được lâu hơn thì còn tuyệt vời hơn nữa.
duccntt
TÍCH CỰC
13 năm
Hic, em còn chưa có 9000 mà dùng đây. Giấc mơ 9000 lâu rồi mà vẫn chưa thành sự thật
Không hiểu sao Mr Hiệp lại thích bàn phím 9800 nhỉ? Em thấy bàn phím 98 cứ ọp ẹp. Dùng một thời gian phím Space chả còn cảm giác ấn nữa ý ...
kid2504
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái thanh ở dưới không phải antenna đâu bác Hiệp. Nó là nhựa để tách 2 cực xạc cốc ra. Nếu là kim loại giống xung quanh sẽ bị chạm cực
quá giống 9000 :X
Mới hôm qua có bà chị sài 9000 nhìn thật phong cách 😁
mình tin rằng khi em 9900 này về VN thì chắc mọi người lại hâm mộ đổ sô đi mua giống em 9000 thôi :D
id@wn...
TÍCH CỰC
13 năm
luc truoc dung bb 8820 sau mot thoi gian ko sai bb nua vi nhung dong moi chua du suc hap dan, nay nhin em nay thi minh ko the nao ma cam long dc.oi uoc mo ke tiep cua minh la day. qua tuyet dep, dep nhat trong nhung cai ma bb da xuat hien. hoi du tat ca ca dong bb tu truoc den gio.
cũng không thích cái nắp lưng lắm, thích bằng da cơ 😔(
pixelart
ĐẠI BÀNG
13 năm
thèm quá, đang gom lúc múc em này
Còn thời lượng pin của BB 9900 thế nào bác Hiệp ? Một trong những điểm hạn chế lớn của BB9000 là thời lượng pin chưa được tốt. Chiếc BB9900 này mà có pin có thời lượng được như dòng BB8700 thì thật tuyệt, thật hoàn hảo.
cuong.pm
TÍCH CỰC
13 năm
Càng nhiều tin, càng đọc về 9900 càng thấy buồn tủi, giờ này mới gom đươc 1/3 tiền để cưới e nó....hic:banghead:
ttahoang
ĐẠI BÀNG
13 năm
quá good nhưng không đủ bác hồ để theo....!:help:
cho cái clip lun đi bác hiệp ơi
options2105
ĐẠI BÀNG
13 năm
9900 đúng là một đột RIM, nếu mà sau này QNX ra đời mà úp lên được thì phải nói là sắp đạt tới hoàn hảo.
Giờ mới biết bác Hiệp có gia đình, vậy mờ hôm gặp hỏi bác ý bảo là chưa 😁, ông này cũng léng phéng phải bít :skip:
Ôi! thích quá đi mất! sau này RIM chính thức hỗ trợ chạy được kho apps của android thì như hổ mọc thêm cánh!
Em này giá tầm 7-11m thì hợp lý hơn giá hiện tại. Cho dù là fan của bb thì mua cũng phải cân nhắc với cái giá hiện tại
"xấu, rẻ tiền" là những từ ngữ "giả dối" nhất mà con người diễn tả cho BB9900

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019