Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá nhanh Galaxy S3 Mini: 4 inch, WVGA, kích thước nhỏ gọn cho ai thích S3

cuLong
21/12/2012 10:5Phản hồi: 271
271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

daubac2188
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thật ra là bài đánh giá máy chụp ảnh đấy, mà ghi nhầm là đt, chủ topic sửa nhanh đi.
ngtient38
TÍCH CỰC
11 năm
Ảnh chụp đẹp hơn con evo 3d của mình
Hey, bao jo mới đủ xiền rước 1 e mới về đây
Đần vừa thôi. Thấy SS là vô quăng gạch. S3 mini ra trước ipad mini rồi. Thằng Apple thấy người ta có tablet 7in cũng bày đặt ra ipad mini trong khi hồi xưa chê bôi dữ lắm mà.
con này hơi khó sống. giờ tầm 6tr3 là có 1 em Xperia p ăn tươi con này về thiết kế lẫn nội dung
Thấy buồn cười nhỉ, Sam fans cuồng suốt ngày đả kích iPhone vì kích cỡ màn hình nhỏ bây Samsung ra cái 4” (đúng bằng iPhone) thì lại thi nhau khen

iPhone 5 thực tế đã phải thiết kế lại rất nhiều (ko chỉ là cái nhìn bên ngoài mà cái bên trong mới là đáng kể, chú ý là bỏ vỏ của iPhone 5 và iPhone 4S nặng như nhau trong khi iPhone 5 nhẹ hơn iPhone 4S 20%), thì Sam fans đả gạch điên cuồng, trong khi nhìn vào Sansung từ S3, S3 mini, Note I, Note II,… giống nhau y đúc 100% hệt như viên gạch với nhiều kích cỡ vậy
JungYongBin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Sonltt fan nào khen con này quote lại cho mình xem cái
8tr day may ngon...thoi diem ra s3 mini luc do them 1-2lit lam chu ip4 cho lanh
nhnpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Điên mà đi mua con này. Thà làm con Sony Ion còn hơn gấp vạn
@nhnpro 8m day e bao roi them ti ti nua lam chu optimus G dung ngon vai lôn ra
ko co thi tam 7m có ngay chu LTE 2 dùng thì chất lừ 😁
xtmg1
CAO CẤP
11 năm
@nhnpro SONY ION là 1 trong những thiết bị công nghệ thảm bại nhất năm 2012 đó bạn,do 1 tạp chí uy tín xếp hạng luôn đó.
nhnpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xtmg1 Thật hả bạn. Hix. Mình thấy ok đấy nhỉ. Cầm của con bạn dùng thấy ok lắm
S3 Mini cùng với S3 và Note 2 là 4 chiếc điện thoại có cùng ngôn ngữ thiết kế của dòng Galaxy trong năm 2012.
sao lại là 4 chiếc bác
Với giá này thì SII, IP4 và LG L9 đáng giá gấp vạn lần con này. Không có cửa so với L9 lun ấy chứ.
bác này chăm chụp hình quá à
thefirstpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy bác ơi nhiều e s3 bên hàng đột tử thành cục gạch hết rồi mấy bác ah .nguy hiểm quá .mong sao dế cưng mình ko thành gạch
Update s2 lên jelly bean 4.2 và giảm giá bán thêm một ít có phải là hay hơn ra chiế này không. Có khi lúc ấy glaxy s2 lại cháy hàng không chừng ;)
Tui thich ss .nhung khách quan mà noi tầm tiền đó ko mua con này..thay sự lựa chọn đó là.s2.l7.l9.sony ericson arc s.xperia p.htc onev......
Nếu các mấy này lên android 4.1+ nữa thì ngon
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu ra từ ban đầu thì mình đã mua rồi. Ra s3 màn hình to rồi bây giờ mới ra màn hình nhỏ. Đã trót mua ip5 vì không thích màn hình quá to...
tuantung24
ĐẠI BÀNG
11 năm
đắt quá, k thanh mảnh và tinh tế bằng S3, mua L9 hay 8S còn hơn
Với mình kích thước này là vừa tay, dễ đút túi quần, cơ mà lại không khoái thằng samsung lắm
Cái gì mà có thêm cái mini là mình cực ghét. Đã chơi S3 rồi mà còn S3 mini nữa thì xem như đàn anh mất giá
Tui thich ss .nhung khách quan mà noi tầm tiền đó ko mua con này..thay sự lựa chọn đó là.s2.l7.l9.sony ericson arc s.xperia p.htc onev......
Nếu các mấy này lên android 4.1+ nữa thì ngon
nam_luna
TÍCH CỰC
11 năm
camera cùi hơn cả con ip4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119