Đánh giá nhanh Samsung Galaxy Note 3 Neo: mạnh hơn S4, rẻ hơn Note 3 4,5 triệu & màn hình nhỏ hơn

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi sonlazio, 22/3/14. Trả lời: 339, Xem: 68581.

1. Thiencl

Thiencl Thành viên

Samsung toàn copy như nhau nhìn mà phát chán

2. appleno1

appleno1 Thành viên

SS đẻ lắm thế :eek:
    Note 3 mà màn hình ko to thì đâu còn là Note 3 :rolleyes:

Ga con_depzai thích nội dung này.
  3. yeah1boy

yeah1boy Thành viên

nghe mấy bạn suốt ngày cứ kêu ss đẻ nhiều mà phát ngán..
    nó là 1 tập đoàn.. làm việc chứ chẳng lẻ chơi chơi ra sản phẩm hay sao nhỉ..
    Cái này gọi là đa phân khúc. Tại các bạn ở phân khúc cao quen rùi nên khi nó ra phân khúc dành cho người thấp hơn bạn kêu nó đẻ nhiều..

4. open0

open0 Thành viên

Mình chờ em Note Neo Duos

Sent from my SM-G7102 using Tinhte.vn mobile app

5. fbbk

fbbk Thành viên

Mới làm em GK hơn 7tr quá tuyệt. Màn hình 5inches fullHD là vừa, cấu hình cũng tốt, pin cũng rất tốt. Nói chung là nên cân nhắc khi mua Note 3 Neo này!

6. linhpedro

linhpedro Dự bị

S4 hay note 3 neo day cac bac???

7. trankhacchan

trankhacchan Thành viên

Thằng bệnh đó khám tổng quát thì may ra.

8. powenramp

powenramp Thành viên

Mình bảo này, cái vỏ nhôm viền cắt như IPhone 5S rẻ lắm, không có gì đáng tự hào đâu. Mình thích nó và cả IPhone vì đơn giản nó đẹp thôi.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn[/quote]
    Ip nhìn có đẹp hơn android phone chút, mình dùng các loại ip nhưng nó chưa bao giờ là phone chính của mình, xài android lúc nào cũng thấy thoải mái, dễ sử dụng và tiện lợi,

Sent from my LG-F240K using Tinhte.vn mobile app

9. trankhacchan

trankhacchan Thành viên

Thế mà có thằng bênh bảo note 3 full hd rổ

10. cấu hình thấp hơn S4 hồi nào bạn. con exynos 5 octa của S4 chỉ chạy 4x cùng lúc còn của note 3 Neo là chạy cả 6x cùng lúc nhé.

Sửa lần cuối: 23/3/14
  11. đặt cạnh G2 rồi cũng k thấy tới nỗi vậy. màn con S3 công nhận thua xa G, S4 không bằng G2, note 3 màu cũng không chuẩn bằng nhưng nhìn đẹp cũng không kém, note 3 có nhiều chế độ màu sắc. mình thì vẫn kết màn LG hơn nhưng màn super amoled cũng k tệ.

12. YPMVSTAFF

YPMVSTAFF Thành viên

Ok.
    Vậy mình đem S4 đi, bạn muốn đem G2 hay G2 pro hay 5s cũng được.
    Mình là người gặp bạn với tấm bìa để che logo, che khung và size điện thoại. Bạn nhận diện nhầm điện thoại khi quan sát mức độ rỗ thì tài trợ cafe và tiền taxi . Ok?
    Nhận diện được, bạn được tính tương tự và 1 ngày lương, vì đã làm phiền chút time của bạn?

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

open0, quangtoan8910, leenuocsam1 người khác thích nội dung này.
  13. leminhtu88

leminhtu88 Thành viên

Bạn ko cãi lại may dua ahbp trong đây đâu, pentile nhìn rỗ la đúng, cùng 1 đô phan giải fullhd nhìn de ý la thấy thoi, những nguoi ko nhận thấy 1 là ko co thoi gian săm soi, 2 là ko có máy khác đối chứng, 3 là ko có cai máy nào ca:3, mình nhìn màn hình g2 xong thay iphone 5 cũng rỗ, note 3 cũng rỗ:)) nhưng ko thich android nen van yen phận ip5

ngaythu6-lamuorApple Haters thích nội dung này.
  14. Apple Haters

Apple Haters Thành viên

Mình dùng cả rồi nên mới nói, dùng 1 2 tháng lại đổi máy ngon hơn, riêng iphone ko bán vì vẫn hài lòng với ios nhất.

15. maikudaku

maikudaku Thành viên

ImageUploadedByTinhte.vn1395553759.143782.

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn

16. maikudaku

maikudaku Thành viên

ImageUploadedByTinhte.vn1395553810.634289.

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn

17. huydcc

huydcc Thành viên

Màn note 3 full hd mà còn rỗ nữa á?màn amoled oái oăm vậy:D e dùng retina chuẩn của 2k10 mà phải dí sát mắt mới thấy nó rỗ.nếu mà màn IPS LCD full hd thì k phải nghĩ luôn :)

Black & Slate :)

18. cu hiến.

cu hiến. Thành viên

Mấy bác này thâm hậu vô đối, ifan thì chê bai,samfan thì bảo thủ. Đấu đá nhau làm gì không biết,

ngaythu6-lamuor thích nội dung này.
  19. taodai2304

taodai2304 Thành viên

trải nghiệm của samsung rất tốt nhưng thiết kế k thích mấy :D

open0 thích nội dung này.