Đánh giá nhanh Samsung Galaxy S3

cuhiep
31/5/2012 3:2Phản hồi: 1.033
1.033 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ilove Asus
ĐẠI BÀNG
12 năm
mat truoc nhin Ok! mat sau thi oi troi! 😁
hatl1215
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình rất phản cảm với các bài viết của ông cuhiep này. Các dùng từ, cách diễn đạt khó mà có cảm tình.
@hatl1215 với bạn thôi, mình rất thiện cảm với cách dùng từ của anh Hiệp. chắc "trùm cuối" làm bạn đau ruột chứ gì =)).
@hatl1215 Thế thì mời bạn viết nên đi để mọi người đọc
Vậy là tuyên bố của Nokia lúc trước có vẻ đúng nhỉ, chiến thuật tập trung vào số lượng app đã trở nên lỗi thời, giờ tập trung vào các app thật tiện dụng cho cho người sử dụng, như thế càng hay.
Khi mới lần đầu nhìn chiếc s3 thì em đánh giá nó là XẤU KINH KHỦNG nhưng bây giờ nhìn đi nhìn lại và nhìn kĩ thì s3 lại bình thường vì nói chung ra thì nó cũng khá đẹp =)) có điều thiết kế không có gì là ấn tượng và đặc biệt , mặt sau của nó khá là tầm thường khi gán trên mình chữ smartphone 😁
Em này chụp ảnh cũng ngon đấy chứ !
Nhưng nhìn ảnh cũng vẫn ko ưa lắm, tối về chạy qua mấy cửa hàng xem có cho dùng thử chưa mới được.
4,8 inch - Xem phim miễn bàn - híc !
anhchangdc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em này mới nhìn thì không thấy XINH mà càng nhìn thì càng thấy XẤU!!!:eek::eek::eek:Thật sự không hiểu Samsung nghĩ gì khi thiết kế cái mặt sau như vậy. Trông chả hiểu ý nhau gì cả!
thiết kế không ấn tượng.
cuối cùng đã cập bến an toàn với em S3 trắng....sung sướng quá
cuối năm có ip5 thì bé 4s lên đường..xin lỗi em chỉ là ...người thừa @@
còn mấy bố chê S3 là chưa cầm và dùng thử rồi,chỉ đc cái phán giỏi té nước theo mưa,hành động tính bầy đàn.có tiền thì mua về mà dùng,chán thì bán lại,sợ éo có tiền mà to mồm thôi...............
@milestone.hd thích cái câu hành động tính bầy đàn của bác...nhưng mà nói nhẹ nhàng thôi ko lại xẩy ra chiến tranh mất ;)
@milestone.hd Bạn nói thế người ta sẽ đánh giá tầm suy nghĩ của bạn thấp đây...
Đến người đi thi hoa hậu còn có người khen đẹp, người chê xấu, người thì đc, kẻ thì bị loại nữa là cái smartphone. Chẳng nhẽ cứ phải đc sờ, đc ngủ mới hoa hậu thì mới biết đc người ta đẹp hay xấu à...

Nếu cái smartphone nào mới ra mắt mà cũng phải mua về rồi mới đc đánh giá, thì e rằng khả năng nhận biết, cảm nhận bằng trực quan của bạn hơi bị kém...

Còn nói về tiền để mua thì cái smartphone chưa thể đánh giá đc nhiều hay ít tiền, nó chỉ đánh giá đc sự đam mê của mỗi người thôi.

Nếu bạn nghĩ có tiền thì mới mua đc cái smartphone SS S3 này thì mình nghĩ khả năng tài chính của bạn cũng chỉ quanh quanh cái S3 này thôi.

Còn nói thật, 1 tháng bổng lộc của mình (còn lương phải đưa cho vợ) cũng mua đc cái S3 này nhưng chắc chắn mình sẽ ko mua vì đơn giản nhìn nó không đẹp, vậy thôi.
@nguyendu277 Đúng rồi, Hoa Hậu thì cũng phải đc ngủ, đc sờ thì mới biết là trong Hậu nó có Hoa hay không bác ạ.
lamgia2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bicycle_taxi Tranh nhau đặt cọc cũng mang tính bầy đàn đấy!

Gửi từ Nokia 1202 phiên bản Gold của tui.
nhìn chất liệu có vẻ chắc chắn hơn SII
ss thiết mà đẹp thêm chút nữa thì không bit máy hãng khác sao sống nổi nữa đây
Nhìn quá xấu,so dáng với iphon4s thì s3 vẫn còn kém xa
những người chê xấu là những người thực tế chưa được cầm con này, toàn chê theo kiểu người này theo người khác. Con này nếu cầm trên tay mới thấy cầm chắc chắn hơn s2 rất nhiều và càng cầm càng thấy thích
P/S: mà sao chủ topic luôn miệng kêu con này là trùm cuối thế?vẫn chưa đâu bạn nhé
Darkline
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích câu trùm cuối của Samsung và thế giới Android của anh Hiệp ^^ 1 vote cho S3 😁
a hiệp ngày xưa cay cú SS , cái nhà hàng đen sang trọng thì chê bẩn bẩn , h vẫn vậy .
thank bài viết hay.
ah ! mình cũng không hiểu ý " trùm cuối " là gì nhỉ? 🆒
Samsung đang trên đà thắng từ khi ra Galaxy SII, tới SIII họ đang cố gắng thay đổi cái nhìn của người dùng về thiết kế, họ muốn tạo nên sự khác biệt với phần còn lại...đi theo lối riêng ko lại bảo hàng nhái. Chúc samsung thành công. Với mình thì hầu hết các điện thoại ra mắt đều có thiết kế đẹp.
con này "trùm cuối" thì mấy e sau của Samsung chắc "trùm cuối cuối nữa" :rolleyes:
Mặt sau thật là kinh khủng!!!
Máy rất đẹp.
Các bác cứ lắm chuyện 😁 Xài smartphone ai ko xài ốp lưng, suốt ngày lo mặt sau. Mua cái ốp đẹp đẹp chút là xong vấn đề
@zeus8410 bõ 16 tr ra có quyền lựa chọn sản phẩm và có quyền nêu ý kiến của riêng mình về sản phẩm đó 16 tr ko là số tiền nhỏ với nhân viên bình thường . còn đại gia như bác bỏ 16 tr ko quan tâm đến sản phẩm ko thich thì mua em khác thì mình miễn ý kiến vô đối rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019