Đánh giá nhanh Samsung Galaxy S3

cuhiep
31/5/2012 3:2Phản hồi: 1.033
1.033 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần mềm tốt,nhưng thiết kế xấu quá
Phần mềm tốt,nhưng thiết kế xấu quá
nhìn em này chuẩn thế còn gì, càng nhìn càng ước ... 😁
onlyu_2288
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ông nào nói quá xấu thì không biết có đủ tiền mà mua đc cái xấu của nó không nữa or cũng chỉ là mua hàng cũ của ng khác rồi về sử dụng 😃
@onlyu_2288 bạn đừng nghỉ chỉ có bạn mới mua dc S3 bạn nhé
@onlyu_2288 bác nói thế hơi buồn cười . xấu hay đẹp là cảm nhận của từng người , có liên quan gì đến mua hay ko mua đâu😕
@onlyu_2288 Chu co bao nhieu tien ma tinh tuong the ?
Dung co phat cuong nhu the .
ngocquangho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế quá xấu và sến. May ra có các bà các cô là thích.
Cấu hình trong thời buổi này không còn quan trọng là mấy.
@ngocquangho không phải là không quan trọng, nhưng phải có app để trải nghiệm, giống như sắm xe V8, V10, V12 ở việt nam nhưng chỉ để chạy 60km/h (đại lộ đông tây)
@ngocquangho Chuẩn luôn!!!
Bây giờ thiếu gì máy cấu hình khủng, nhiệm vụ của các nhà sản xuất là phải làm thế nào gói cái cấu hình khủng ấy trong 1 cái vỏ tương xứng chứ, ai lại làm thế này bao giờ... Thất vọng quá đi! 😔
@bh_sparkling bạn này nói rất chuẩn. Vì hiện tại cấu hình đã quá cao rồi.
các bạn mua đt chỉ vì nó đẹp thôi sao???các tính năng mới k đáng để thử sao.mình ví dụ đơn giản như này thôi nhá.trên S3 có tính năng theo dõi mắt người dùng,SS đăng kí độc quyền...các bạn k thích SS,k thích Android vậy thì bao giờ các bạn mới có cơ hội trải nghiệm những cái mới.nhiều người nói k nên mua 4S vì nó có thiết kế cũ kĩ...nhưng nếu k mua thì sao mà biết chíp lõi kép của Apple là ntn được...mình k là fan hãng nào cả.trên diễn đàn này đa số các bạn đều là người có tiềm lực ktế cả,mình khuyên các bạn tích cực mua đt mới để nâng cao trải nghiệm bản thân ^^.mình vẫn đợi bản màu xanh ngọc rồi mua
@incredible.1st phải đợi nó thu hồi 600k máy đã bạn ạ T_T, mình đọc báo thấy bảo thế.
Chắc bác Apple lâu ra iphone 5 quá nên không biết bắt trước thế nào, cho nên design đại đại! Nhìn xấu kin! Xấu thua thằng em Galaxy II!
@vinhsui123 lại cmt thiếu não 😃 cái new ip còn chưa biết tên gì mà bày đặt ip 5, về thông não cho thông minh ra bớt đi
mặt trước thì được, nhưng mặt sau như ku H nói, đúng là quá xấu, mặt trước e thì nhìn giống con C7
hehe, điện thoại này mới đúng là Galaxy S3 chứ, đúng chất SamSung.
PS: SamSung nhà em chỉ có thế thôi, các bác đừng chê nhiều, mỏi mồm. em nó chai mặt rồi 😁
Làm bài trên tay ASUS ZENBOOK Prime đi anh Hiệp ơi!
@cunatvechai Ặc ặc...
Anh Đ tự dưng phán 1 câu chả liên quan gì 😔
One X chụp hình là đỉnh nhất, S3 ko có cửa đâu, chưa kể thiết kế quá xấu làm giảm đi giá trị của máy
@patienn đỉnh dc cái chụp hình còn nhiu ko có tính năng gì mới , khuyến mãi củng ko có vậy thì chọn cái nào nhỉ
hôm qua lấy máy mainguyen thấy đẹp hơn hình nhìu tính năng khỏi abn2 cải tuyệt vời
Phuongtv_76
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ghét nhất cái vỏ nhựa
Sao phần đối thủ có Lumia 900, có Iphone 4S mà hok có Xperia S của em? 😔
ktstuan83
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng như mình nghĩ cảm biến máy ảnh chỉ ngang galaxy S2 chưa có gì đột phá, không biết bác Hiệp chụp ở chế độ auto hay có chỉnh gì không mà một số tấm bị loá sáng quá
Phuongtv_76
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế bên ngoài ko đẹp, có lẽ phần design con này là hạn chế nhất trong tất cả các mặt
nhìn mặt sau rẻ tiền như galaxy mini 2 hay ace 2
bubichu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cucunktvn ngôn từ của bác cũng rẻ tiền lắm bác ah
@bubichu nói sự thật thui😃
bubichu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cucunktvn Mình cũng nói thật mà.
Bác không nên nhắc đến 2 từ "rẻ tiền và đẳng cấp" thế nào là rẻ ah bác
S3 màu xanh đẹp hơn màu trắng nhỉ
nhìn logo samsung ở cái nắp lưng toát lên vẻ rẻ tiền của mấy anh tàu khựa =))
@supperchym Bạn thử liên kết Samsung với Tàu khựa hộ mình cái =))
mình thì chỉ quan tâm tới pin thôi, vẫn mong 1 em pin trâu 2-3 ngày để đổi máy quá 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019