Đánh giá nhanh Samsung Galaxy S3

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi cuhiep, 31/5/12.

1. dotaninza

dotaninza Thành viên

có cao thủ nào ghé ngang qua cho mình hỏi chút :
    hiện Cellphone 117 TH đang có S3 bản quốc tế màu đen bóng mới về và mình cũng tính xúc em này !! có bác nào mua hàng xách tay( bản quốc tế nhé ) ở Cell chưa ? cho mình ý kiến với .. cứ đắn đo mãi hàng cty với hàng quốc tế ( vì chỉ sợ ham rẻ hơn triệu bạc ( hàng cty thì đắt hơn ) mà mua về lại bị lỗi thì chán lắm )) //
    các bác nào biết thì trợ giúp mình khẩn cấp nhé // muốn mua ngay ngày mai rồi // :(

2. newstarwar

newstarwar Thành viên

Ở 117th thì trc có mua giùm bạn 1 con s3 trắng qtế,xài cũng ổn...bạn cứ ra đó test máy vọc thoải mái thấy ưng thì lấy

3. dotaninza

dotaninza Thành viên

uh
    sáng mai mình qua Vọc vậy . thanks bạn :)

4. hachithanh091

hachithanh091 Dự bị

Các bác cho em hỏi bạn em có dùng galaxy S3 chụp hình gửi cho em (file gốc) mà độ phân giải là 1056x1408. Em lại không có máy S3 để chỉnh nên không biết chỉnh làm sao để nâng lên độ phân giải 8.0. Bác nào biết thì chỉ em cách chỉnh picture size của S3 với. Em xin cảm ơn

5. ongnooii

ongnooii Thành viên

Mình không dùng S3, nhưng thường thì bạn vào camera, vào settings rồi tìm trong đó xem, cũng đơn giản mà.

6. hachithanh091

hachithanh091 Dự bị

Mình cũng có S3 đâu, của bạn mình ( ở xa, nhờ mình )

7. m.phung

m.phung Thành viên

e đang tính mua đt này. ai cho một ý kiến cụ thể về e ấy y( chất lượng, cảm ứng,..........). E xin cảm ơn

8. newstarwar

newstarwar Thành viên

Thích thì ra hàng vọc máy,thấy đc thì mua

9. m.phung

m.phung Thành viên

noi như thế thì thà khỏi nói. vọc một tí làm sao mà biết hết đuợc. các a.c xài lâu rùi thì mới biết được hết về s3 chứ

10. thaikhang91

thaikhang91 Thành viên

Tất cả những người dùng đang hài lòng về nó như độ mượt, pin, khả năng nâng cấp, tính năng nổi trội. Bạn có thể serach diễn đàn: S3 xứng đáng là smartphone đỉnh hiện nay, nhiều người đã bán IP4, bán OneX chuyển qua dùng S3

m.phung thích nội dung này.
  11. thienlap9989

thienlap9989 Thành viên

Sao kỳ vậy. 8mp mà độ phân giải thấp thế, vậy k phải 8mp rồi. Cái chỉnh sửa trên s3 thì vào phần sửa ảnh nếu chưa có phần mềm thì chọn vào CH play mà tải l, nó hướng dẫn luôn cho mình.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

12. newstarwar

newstarwar Thành viên

Cái này trách bạn ko chịu tìm thôi, bài đánh giá nhận xét có rất nhiều,tuy nhiên nghe ko bằng thấy,cứ ra vọc là hiểu mình có thích hay ko :)

13. thanhxd2005

thanhxd2005 Thành viên

Theo cac ban s3 hàn dùng có tốt ko ạ

14. dotaninza

dotaninza Thành viên

ĐỒ HÀN DÙNG PHẦN MỀM HAY BỊ LỖI VẶT VS LẠI PIN KO = BẢN QT HAY 9 HÃNG ĐC

15. smoc123

smoc123 Thành viên

Trước sài 4s thấy tuyệt nhưng khi chuyển qua s3 thì mình thấy tuyệt hơn hẳn. Nếu đủ money thì xúc luôn e iphone 5, nếu ko s3 là ok

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

16. dotaninza

dotaninza Thành viên

iPHONE 5 CHÁN BỎ XỪ RA

17. tonizin

tonizin Thành viên

Mình thì thấy thế này tất cả mọi thứ s3 k băng ip5 dc

18. newstarwar

newstarwar Thành viên

Bạn nói đúng , s3 hơn hẳn ip5,ip5 tuổi gì đòi so sánh ?

dotaninza thích nội dung này.
  19. dotaninza

dotaninza Thành viên

chuẩn đới !! S3 sao bằng Ip5 đc vì S3 hơn hẳn Ip5 mà :D

vvtoanr thích nội dung này.
  20. fcbkataly56

fcbkataly56 Thành viên

Chuẩn như lê duẩn :D
    Trước đây mình cũng khá băn khoăn giữa iPhone5 và S3. Và đến bây giờ mình vẫn luôn hài lòng với quyết định của mình khi cưới em S3 :D
    Rẻ hơn được khối tiền mà lại hơn nhiều thứ :D