Đánh giá Nokia Lumia 925 - thiết kế cao cấp, camera cải tiến nhưng "ruột" vẫn cũ

bk9sw
7/9/2013 8:17Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy đẹp cam tốt tuy nhiên tương lai mù mờ khiến nó ko hấp dẫn
@김대한 TRẢ HIỂU KAI TƯƠNG LAI B ĐANG NÓI LÀ CÁI GÌ
@nguyenmanh287 tương lai của wp tương lai của sự hỗ trợ từ phía MIC đối với các sp cũ.
@김대한 botay.nokia về a mic thì càng được hỗ trợ tốt hơn chứ sao.
@nguyenmanh287 tốt hay ko thì người dùng luôn nhìn vào trước mắt Mic quá chậm chạp và với mìn và rất nhiều người ko chấp nhận mà sd các sp khác
Bác chủ cài 80 ứng dụng thế có dùng hết không😁
tsonmodelch
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mới nhưng chưa ngon
asimo7777
TÍCH CỰC
11 năm
giá tốt nhưng ráng thêm chút nữa mua 1020 luôn 😃
đẹp tuy viền mh vẫn còn khá dày
mrducluan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy ngon, giá mềm, camera rất tốt, hốt đi anh em đợi chờ gì nữa 😁
thic em nay wa ma ko co tien hazz!
mình đang dùng em này, phải nói là cực thích. Bây giờ xài Lumia, ai cũng hỏi chụp hình đẹp lắm phải ko. Hôm trước mình và mấy đứa bạn đi công viên gần DC, 925 chụp ăn đứt iP5 của tụi nó.
Nếu các bác lo về cái camera nó lồi ra thì mua thêm cái case mỏng lắp vào, thế là mặt sau là 1 măt phẳng ;)
@erictrinh276 Lumia bây giờ là thước đo của camera máy ảnh rồi =)) .. hồi trước còn hay so sanh IP, SS chứ bh muốn dìm hàng camera con nào thì dễ nhât là mang so với 1020 =))
@suvival198 So như bạn nói vậy là bất công rồi bạn ơi vì em nó là: Có một không hai mà
vẫn rất chất, dù là windowsphone
thongpv87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lên 1020 cho lành, mua em này chán lại tốn tiền nâng cấp nữa
HÔm qua ra pico mua laptop...phải công nhận 925 rất đẹp ,..camera ko lồi như mợi người tưởng.campro.,smart cam rất tuyêt vỏi màn hinh đẹp ko bị rỗ như mấy thánh phán..và.dep hơn z và thiết kế chỉ sau ip5.giá 10tr ....nếu ip5 là chiếc đáng mua nhất thì 925 đứng t2..
Cái tem bá đạo quá, thời đại bh điện tử mà cứ khoái dán tem.

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn mobile app
tuananhdb
TÍCH CỰC
11 năm
Đợi con hàng pin 3k thôi, h hãng nào pin cũng trâu rồi mà nô không vượt lên thì hơi phí
Hình như pin lumia 720 là bá đạo nhất...

Sent from my SM-T210R using Tinhte.vn mobile app
hoangbaoce
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp, camera tốt, nhưng quan trọng ruột của nó vẫn là windowphone. Windowphone mà ko cải tiến khả năng quản lý chạy đa nhiệm, ứng dụng chạy nền, và bộ gõ TELEX chính thống thì còn khó. Bây giờ cũng có nhiều đt rẻ tương đương 520, 620 rồi, mà so cấu hình thì giá windowphone giờ đâu có rẻ!
Get cai ko co telex.Game va ung dung cung kha roi.
eurogo12
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn thích kiểu dáng cứng cáp của 920 định mua con 2hand mà thấy có lỗi bụi vào nên cũng đang phân vân.😁
Mình cầm 3 con 920, 925, 928, mình vẫn thích dáng em 928 nhất, dù cầm cấn tay hơi hơi khó chịu ^^.
Có tin anh No đã sản xuất điện thoại android. Mình mừng lắm nhưng ván đã đóng thuyền, dù không mua nhưng nhiệt liệt ủng hộ các bác sắm mấy em 925, 1020 giúp Nokia 😆
Em này chỉ thua 1020 thôi, nói chung là ngon đấy. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019