Đánh giá Nokia Lumia 925 - thiết kế cao cấp, camera cải tiến nhưng "ruột" vẫn cũ

bk9sw
7/9/2013 8:17Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sunpious
ĐẠI BÀNG
11 năm
Riêng cá nhân mình thấy 925 không đẹp bằng 920. Thích vẻ đẹp đơn giản của 920 hơn.
ngon quá, đang dồn tiền mua em này, hôm qua cầm thử thấy mê luôn, 920 to như con gấu, cầm thô lắm
@hoanloc ĐỒNG QUAN ĐIỂM.MỚI ĐỔI 920 LÊN 925.PHÊ VÃI.QUÁ ĐẸP LUÔN.CHỤP HÌNH BÁ ĐẠO
n.huu.b.anh
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu mình mua bản 32gb của vodafone thì về việt nam có bẻ khóa đc ko nhỉ?
Lướt web trên 3g hay chơi game thì mặt sau phía trên camera ko phải khá nóng mà là rất nóng,có lẽ đây là bệnh nan y của dòng nokia lumia
Dang đợi em 1020 thấy ok hơn mà mức giá cũng rất ok
open0
CAO CẤP
11 năm
Bằng tiền mua em Sony ZR hay hơn, cam còn ngon hơn (cảm nhận riêng)
Em này thiết kế quá đẹp nhưng điểm mình ko thích nhất đó là hoàn thiện ko tốt, ngó qua vài máy thấy cái nào phần nắp lưng = nhựa và phần viền kim loại đều ko khít, bị hở rất nhiều và có vẻ hơi lỏng lẻo.
16Gb là một khuyết điểm nghiêm trọng

của e đây
tuanpro46
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu là nâng cấp thì ít nhất cũng giữ lại 32gb bộ nhớ hoặc nâng lên đằng này còn giảm xuống thất vọng nhất ở khoản này mà còn đắng đo chưa muốn cưới em ấy

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn mobile app
nvntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái giá quá đẹp cho 1 sp sang trọng...1/2 iphone...nhưng chất lượng gia công thì chẳng có gì phải bàn cải....chụp hình tuyệt
Bác share cái hình lockscreen minion được không ạ? 😃
FA như mình chắc xài được 2 ngày ấy chứ. =))
Cực kết thiết kế của e 925 này..rất sang trọng và lịch lãm.kết nhất e màu trắng😕
Sent from my NoPhone 808 using Tinhte.vn
Cũ chưa hẳn đã không tốt, cũ mà tốt thì không việc gì phải tìm cái mới.
tvhieu
TÍCH CỰC
11 năm
Với mình 16GB là quá ít cho nhạc. Và cũng không có ý định mua máy này mà đang nhắm đến 1020. Nhưng 1020 cũng có 32GB thôi không biết liệu có thiếu không. Tại mình đang dùng N9 64GB mà trống có 13GB thôi ah
con này mà thiết kế cao cấp gì...thua xa con lu 920...mặt lưng thiết kế nhìn rời rạc thấy mịa...xài được vài bữa mấy cái khe hở nó đã bị trầy tróc lung tung hết rồi mặc dù giữ rất kĩ...ai có ý định mua con này thì lên hẳn 1020 còn ko thì 920 mà táng...mua con này nữa vời lắm nha
@nghia3d Cùng quan điểm với bác. 920 còn thêm xạc không dây và màn Lcd Ips
925 giữ nguyên màn giống 920, tăng pin lên thành 2600mmAh thì bán tốt hơn nhiều.
@Hungdunghcmc mình lại thích amoled hơn vì nó hợp với nền đen của WP, còn pin 2600mAH thì thua
@autoengine Amoled ok, nhưng màn này công nghệ quá cũ. Chứ như công nghệ S4, ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019