Đánh giá Nokia Lumia 925 - thiết kế cao cấp, camera cải tiến nhưng "ruột" vẫn cũ

bk9sw
7/9/2013 8:17Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuanthienct
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không thích lắm vì có 16g
quan655
ĐẠI BÀNG
11 năm
co tjen mua 920.se 0k h0n.925.van tke.
Can than dong nay ho hong manh hinh. Minh da thu dung 2 con roi con nao cung loi,
đệt cái tem fpt mất hết thẩm mỹ
yangexp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngayhuanluyen mua xong gỡ đi là ngon thôi, cần j phải lăn tăn
thay đổi thiết kế nhìn sang hơn thật đấy chứ 😃
mình cũng đang dùng con này, nhưng hình như nắp sau của nó không được khít thì phải, vẫn có độ hở rõ ràng ở 2 mép trên và dưới
@autoengine Khi mua con này mình kiểm tra rất kỹ, lựa con thứ 4 mới thấy vừa ý cái vụ khít😃
Bạn nào có ý định mua mình khuyên nên bóp nhẹ 4 góc mặt sau xem có ọp ẹp hay ko nhé. Tùy máy thôi ko phải con nào cũng vậy.
Máy đẹp .Nhưng mà đạn thì không có để bắn .hi
Chả có gì đặc biệt
Ren504
ĐẠI BÀNG
11 năm
925 chỉ là phiên bản nâng cấp về thiết kế của 920 thôi mà, nsx cũng đã nói thế ngay từ đầu thì mắc gì lại bảo là ko có nhìu thay đổi chứ, nói thẳng ra thì 925 đẹp hơn 920, vậy thôi =.= ...
Đẹp hơn 920, mình thích cái máy màu xám đen như trong hình.
Nhìn đẹp đấy 😁
Kết camera :3
Đang dùng em này. Chơi game thì mặt sau gần camera nhanh nóng máy. K bít có ảnh hưởng j ko.
duythanh72
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tệ nhất là cái cổng sạc nằm trên đỉnh máy
T lại thấy khoái. Vừa nằm vừa sạc chơi đỡ vướng tay hẳn. Sướng. Mong 1020 cũng làm thế.
Bài viết chi tiết, n mà hơi muộn! Lúc 925 vừa về VN mà có bài này thì sẽ có ý nghĩa hơn rất rất nh đấy bác ah! Dù sao cũng cảm ơn bác chia sẻ! Bản thân e thấy 925 là đẹp nhất trong dòng Lumia! Còn đt đẹp nhất e từng biết vẫn là Z1!
wa dep
MrCent
TÍCH CỰC
11 năm
Lu928 vẫn ngon hơn 😁
mua về và thấy nó còn đẹp hơn trên quảng cáo😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095