Đánh giá Oppo Find 5: Điện thoại Trung Quốc giá tốt, cấu hình cao, dùng được

vuhai6
10/4/2013 3:43Phản hồi: 1.621
1.621 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tim90
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe đến china lòng ta lại dậy sóng. :mad::mad:

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
cuibap20
ĐẠI BÀNG
11 năm
Còn 1 điểm yếu cực lớn nữa!
"Make in tàu khựa!"
Đã đọc từ đầu đến cuối, nói chung là ko chơi!
polyester
TÍCH CỰC
11 năm
con này có root hay custom đc ko mấy đồng chí ??
polyester
TÍCH CỰC
11 năm
con này có root hay custom đc ko mấy đồng chí ??
ablyboy
ĐẠI BÀNG
11 năm
co gang tay chay hang trung quoc duoc cai nao hay cai do !
Đi đâu cũng thấy Khựa....haizzz
Snownee91
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cấu hình/giá thì con này gần như đạt điểm tuyệt đối ở thời điểm bây h. Thiết kế bắt mắt, màn hình IPS fullHD, Cam 13mpx Emor RS... có thể nói so với mấy con Sky thì ăn đứt.

Tuy nhiên nhiều người mua máy còn quan tâm đến vấn đề khác: xuất xứ, thương hiệu, có được hỗ trợ nhiều không để vọc vạch. Cơ mà nói thật cầm con máy Oppo thì người ta hay đánh đồng với các loại máy tàu kém chất lượng
dracula3020
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy đẹp. Bác thớt xài từ dùng được k phù hợp chút nào. Máy nào mà chả dùng được. Nói thẳng là nó tốt đi, anti khựa nhưng công nhận công nghệ nó đang ở tận đâu đâu so với chúng ta 😔
tẩy chay thôi 😁
Một bài viết rất chi tiết, nếu không phải đang xem tinhte em cứ nghĩ là dân lá cải quảng cáo sản phẩm cơ đấy, lạ là 920 của nokia hay ip5 khi trên tay cũng ko được kỹ và chi tiết như em này.
Không cần viết đánh giá chi tiết chỉ cần thấy lượng gạch đá cũng biết chất lượng bài viết thế nào rồi.
Híc máy này mà phát hiện thấy bọn khựa nó khuyến mãi thêm con chíp theo dõi thông tin người dùng chất lượng cao ưu ái hỗ trợ riêng cho Việt Nam nữa thì lúc đó ối anh em còn thấy giá không những là rẻ mà có thể nói là quá rẻ bác chủ nhỉ.
quana75
TÍCH CỰC
11 năm
@khongmacca Như VNExpress còn PR cho hàng tàu khựa cơ mà. Mà những bài đấy bọn nó toàn khoá phần comment, chắc sợ ăn gạch.
deep_blue_v
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hàng tàu là sợ
Tiền nào của nấy thôi 😃
Thà quẳng 5tr tiền chênh cho HQ hoặc Nhật Mỹ còn hơn bố thí cho thằng Trung Quốc 1 xu cũng ko cho.
bikpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tốt thế nào thì cũng không chơi với đồ tàu, vụ wechat là đã thấy tụi nó bựa thế nào rồi
Em ko mơ em nì cũng như z, s4 hay one. Em chỉ mơ em note 2 thôi.

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
anhchang89
ĐẠI BÀNG
11 năm
ham mê công nghệ gì thì cũng cạch hàng Trung Quốc ra, nó hại dân mình như thế nào mà phải mua để làm tăng trưởng GDP cho nước nó, bọn bẩn tưởi, chúng nó còn tẩy chay người Việt mình đấy các bác ạ, đừng thấy rẻ mà ham, để được 10tr rồi thì cố thêm 2 3 củ nữa mà mua đồ khác còn hay ho hơn vạn lần
gio_hk
ĐẠI BÀNG
11 năm
tinh tế bữa nay quảng cáo cho ĐT china nữa à ? bài này giống bài quảng cáo hơn ! Cá nhân tôi không bao h ủng hộ hàng china !!!!
anhchang89
ĐẠI BÀNG
11 năm
ham mê công nghệ gì thì cũng cạch hàng Trung Quốc ra, nó hại dân mình như thế nào mà phải mua để làm tăng trưởng GDP cho nước nó, bọn bẩn tưởi, chúng nó còn tẩy chay người Việt mình đấy các bác ạ, đừng thấy rẻ mà ham, để được 10tr rồi thì cố thêm 2 3 củ nữa mà mua đồ khác còn hay ho hơn vạn lần

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019