Đánh giá Oppo Find 5: Điện thoại Trung Quốc giá tốt, cấu hình cao, dùng được

vuhai6
10/4/2013 3:43Phản hồi: 1.621
1.621 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

java
TÍCH CỰC
11 năm
Hàng khựa phải qua thời gian mới biết chất lượng.
hôm nọ đã có 1 bài viết close topic vì mọi người tẩy chay hàng khựa rồi hôm nay tinh tế lại quảng cáo hộ chăng:eek:

Sent from my IM-A770K using Tinhte.vn
@tckhanh78
Sent from my IM-A770K using Tinhte.vn
@tckhanh78 Biết là bị ae tinhte tẩy chay kịch liệt nhưng vẫn tiếp tục quảng cáo, lý do đơn giản là lỡ lấy tiền của chúng nó rùi thì phải viết bài cho đủ quota. Thế thôi.
Chứ thằng HKPhone nó ra bao nhiu con mà có thấy bài nào đâu,hiểu rùi đúng ko các bạn ☺
@tckhanh78
T_N_L
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua con này là nộp thuế cho bọn khựa

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
tẩy chay luôn iphone đi anh em, iphone cũng made in china
@hung low Nói lại đi bạn, iPhone là "Assembled in China" chứ không phải là "Made in China" như bạn nói nhé :p
@quannguyen105 uhm, mình coi lại rồi bác nói đúng, lắp giáp bên china thì vẫn cứ làm giàu cho china. nhưng mà cái comment của mình là chọc mấy bác trên đây thôi 😁
@hung low Haha, ra thế. Vãi nhỉ, thế cứ như các bác ấy nói thì biết xài gì cho TQ nghèo đi đây. Em thì thích và đang dùng iPhone, mình không xài cũng có khối người xài.
Vuhai6 said:
"Ưu điểm của chất liệu này đó là bền và sang trọng, mình dùng máy khá lâu nhưng các phím bấm vẫn đẹp, sáng bóng và không bị trầy xước."

Con này mới ra đc ít hôm,nó cho mượn về xài giỏi lắm đc 1 tuần vậy mà dám nói là xài khá lâu, chém gió vừa thui.
@z0d1ac Ông ngu vừa thôi, bên tinhte và cps có hàng mẫu trước đó gần 2 tháng rồi. Đã ngu lại còn vạch áo cho nhười xem lưng. Thế Q10 đã bán đâu, mà tinh tế có trên tay rùi kìa
unlimited
TÍCH CỰC
11 năm
NGON, BỔ, RẺ...1 vài tính năng hay phết...
hàg trug quốc mà nhái thì mới đág sợ..kòn hàg chính hãg thì chả sao...mjh vẫn xài dt trug quốc đến h thấy chả có vấn đề j...chính vì mấy kái tư tưởg này nên mấy ôg lớn mới có cơ hội làm giá..mà ng VN thì rất ưa sĩ diện...mà ts nó k 1 đổi 1 trog vòg 12 thág nhỉ?lại có 1 thág..mà nếu bảo hàh thì tới trug tâm nào nhỉ??chưa thấy kái trug tâm bảo hành mag tên nó ak..
vãi các bạn. các bạn bay giờ dùng cái gì mà chả made in china. dùng tốt là được rồi....
Nói chung mình cũng ghét thằng Tàu khựa nhưng chủ yếu là ghét chính phủ nó 80%, người dân thì 16% thôi
Con này tớ cầm trên tay thấy ngon hơn hẳn con Z ấy chứ, chỉ thua Z cái thiết kế 😃
Cảm giác tuyệt như con butterfly. Giá thị trường giờ new 9 củ, nếu k phải hãng Tung Của thì có khả năng đập chết mấy e hàng hot hiện giờ.
App Smart Answer Call trên Google Play cũng có các tính năng tương tự!
Mức giá này mua One X plus có vẻ là lựa chọn hay hơn 😃
màng hình kinh quá. hơn note của mình 😔
nen de chu Quang Cao phia truoc thi ok hon
Ryu89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này 3,4tr cũng ko mua chứ đừng nói 10tr...
Với 10 triệu mua 1 con Nokia hoặc Sony cũ còn hơn rất nhiều...
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
Liều nhỉ bỏ 9 10 tr mua cái đt trung quốc. Tối sạc pin để đầu giường sáng ra bay mất mảng tóc thì chết. Trung quốc thì e chịu.
lexuspts
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Xa_Que Trung quốc thì cũng tuỳ loại thôi chứ bác
"dùng được" ? Chẳng lẽ mua về đem trưng?
xin lỗi tất cả các bác tẩy chay hàng tàu ở trên nhé. ko đọc hết và "thích" hết các bác được 😃
Ngắn gọn một câu từ xưa đến nay: tiền nào của ấy

Sent from my SGH-T999 using Tinhte.vn
Nếu con này không phải hàng tàu khựa, mà là của Sony, SS hay Nokia, thậm chí Apple thì đảm bảo tung hô như mưa.
Thừa nhận em này dáng sexy, cấu hình tốt và đẹp đâu có chết ai.
@megatroll hình như ip 5 cũng có nhà máy sx bên khựa bác ak....😃
@tangtuanvu_tnpx Thì đúng thế còn "hình như" gì nữa 😃))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019