Đánh giá Oppo Find 5: Điện thoại Trung Quốc giá tốt, cấu hình cao, dùng được

vuhai6
10/4/2013 3:43Phản hồi: 1.621
1.621 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sinta
ĐẠI BÀNG
11 năm
COn này mua về đi dán da cái nắp lưng lại thì đố biết xài đt gì, tới lúc đó tha hồ chém gió
Nhìn cũng đẹp,giá quá ổn với cấu hình,chỉ tiếc 1 điều la nguồn gốc lại ở trung quốc
@duykhanhkthn thôi mình cũng đừng có định kiến với hàng TQ nữa hàng TQ co nhũng công nghệ đỉnh mà những hàng khác không có đó. cấu hình ngon kiểu dáng đẹp nhưng giá vậy thì mềm rồi
Tóm lại là không dùng hàng tàu khựa
taducanh
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu xét về cấu hình mua con Sky 850 giá rẻ hơn mà cấu hình lại tương đương và chất lượng chắc chắn là bền hơn thằng Oppo Oppa TQ này rồi. Mấy con Revo TQ cũng cấu hình khủng đó nhưng cảm ứng thì siêu lởm, năm ba bữa là tèo. Nói chung là smartfone TQ giá 10 Triệu thì không hợp lý rồi.TQ muốn vươn tới phân khúc cao cấp chắc còn xa
@taducanh VN muốn=nó thì còn xa hơn nữa 😁
thanhcuchp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@taducanh Xin lỗi vì hiểu biết và cả cái nhìn của bác quá hạn hẹp.

Trừ cái easy answer ra còn mấy cái chức năng kia thì có j mới lạ đâu, hầu như smartphone chạy từ andriod 4.0 trở lên nào chả có.
Sent from my DÉP TÔNG 2 using Tinhtướng.vn​
Cứ TQ là mua thôi
Dù sao cũng tốt hơn VN trăm lần
VN đã bg tự sx dc
=))

Sent from my GT-I9100G using Tapatalk 2
@vithanh1989 sặc mấy con đó cũng là hàng china gắn mác vịt tẹo fpt thui
xem lại trước khi cmt nhé
haxua83
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mo ro khu Dùng con này còn đỡ hơn, dùng mấy ông FPT, VioSen, Q à? hàng đó mới đóng thuế cho TQ đấy.
@mo ro khu nhưng thương hiệu thì lại khac hiểu không thời đại lày muốn có được một thương hiệu thì không như cái thàng trung cuốc nhà chúng mày đâu
nói không với hàng trung quốc 😁
Thà mua hàng cũ nước khác còn hơn mua hàng khựa :|
Tuy hàng Same S4 lởm hơn con này nhưng thà em bỏ ra thêm 5tr hot con Same lởm chứ ko hốt máy Khựa...! Nghe đồn nó làm tua du lịch ra Hoang Sa roi kia, ghét éo chiu nổi...!😔(
nói về tàu khựa thì em thích con lenovo idea phone k900 hơn, đẹp hơn, thương hiệu hơn
dungmxlk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gét bọn khựa, càng mua ít hàng khựa càng tốt. Đừng q/c cho hàng tàu thưa mod
panda22t
ĐẠI BÀNG
11 năm
đồ tàu khựa không chơi,hạn chế dần dùng đồ Tq đi các bạn ah,mua đồ của nó là tiếp thêm sức cho kẻ cướp như nó.
Chung ta la nguoi tieu dung. Chung ta co su lua chon cua chung ta. Nen tay chay hang khua. Mong rang sao nay tinh te ko co nhung bai viet PA cho bon khua nua
Đánh giá Oppo Find 5: Điện thoại Trung Quốc giá tốt, cấu hình cao, dùng được

"DÙNG ĐƯỢC"cái con khỉ.đọc cái tiêu đề đã sặc mùi nói móc.dìm hàng.cấu hình vào loại tốt nhất hiện nay.các bố cứ chê hàng tq.vn đã sx được dt chưa,đến con ốc còn chưa sx được.ko co chug nó các ông có quần áo để măc ko.co tivi.điện thoại.xe máy................để dung ko.ít nhất hiên tại nó còn hơn triều tiên.gây ct cho tg.
@khoquameoi thôi e ạ.chắc óc may chỉ nghĩ được đến đó thôi.nc với những thằng ngu mệt lắm.đéo chơi đck
@thjch_thj_l0ve ờ ờ,chắc mày thong minh lắm.
kipi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thiết kế đẹp. Ko biết chất lượng ntn.
bjboyn00b
TÍCH CỰC
11 năm
Bỏ thêm 3 triệu mua em Xperia Z vừa được cái thương hiệu, vừa được cái đẹp, cấu hình như nhau, nhưng tất nhiên chống nước và bám bụi, âm thanh tốt hơn.
@bjboyn00b 3tr làm nên rất nhiều chuyện b àh =))
Dự là sẽ có 1 số phần tử nhảy vào chê bai hàng Trung quốc , sau đó lôi lí do chính trị, niềm từ hào dân tộc, an ninh, .... bla bla bla để dìm hàng . Sau đó so sánh với Iphone và Samsung rồi ra sức tâng bốc lên .
pekodieu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@louiszhang Nhìn cái nick bạn là mình hiểu tại sao bạn phát ngôn câu này rồi, bạn ZHANG ạ.
mà con này mới ra nên không có gì đảm bảo là sẽ tốt cả.không bao h mua hàng tàu khi có sự thay thế khác.
Bó tay bác. Cho mình hỏi htc là Cuar ai? Hàng ip tuy của Mỹ nhưng nó chủ yếu làm từ tầu. Nói chung thấy tư duy của nhiêu người lạ quá. Cứ thử coi nếu kinh tế vn giờ mà ko có tầu thì ko thể hình dung sẽ ra sao.
@BB_9900 Bạn này chắc là khựa rồi nè!!!!
không ham hố lám:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019