Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Oppo Find 5: Điện thoại Trung Quốc giá tốt, cấu hình cao, dùng được

vuhai6
10/4/2013 3:43Phản hồi: 1.621
1.621 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiet tinh la cai dien thoai ko co toi - no rat tot so voi gia, rat dang de mua nua la khac - great...
Nhung ma toi nghip thay vi no dc sx ra tu bac China
=>Co qua nhiu ly do de ko sd hang China trong khi van con su lua chon khac.
Say "no" with Chinese products 😔

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào chê hàng Tàu thì điểm mặt nào!
tinhte sắp làm cái event tặng chiếc điện thoại này cho anh em đấy. Em thì em không chê vì em chẳng có nhiều xèng để mua điện thoại cao cấp như các bác.
Bài viết chi tiết lắm!
Alliance
ĐẠI BÀNG
11 năm
Độ bền thương hiệu Trung Cộng dùng lâu sẽ biết liền.
Công nhận máy được về nhiều mặt: cấu hình, giá, hiệu năng.
geometry
TÍCH CỰC
11 năm
Nói không với TQ
Nói không với hàng Khựa
:mad:
Heo83vnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này tầm 5 quả thì cũng...cắn răng mua dùng thử.
eurogo12
ĐẠI BÀNG
11 năm
thật sự mang mác khựa thật cũng chẳng muốn đụng đến.có thể công nhận kiểu dáng nó đc.cấu hình mạnh.nhưng không biết dùng lâu thế nào.độ bền mượt mà sau khi cài đầy ra sao.ko phải khựa là kém.nhưng nó sx cho mình thì thật sự còn quá nhiều bất cập.và đặc biệt e nghe cái tên đã thấy thún thún rồi.ộp pô fai fai.@@
Duc la
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua
Z10:eek:
Sent from my HTC Wildfire using Tinhte.vn
Gia nay cu lam e s3 hoac note2 cu con suong hon.du sao cung ko nen lam giau cho bon TQ.
của tàu nên cũng hơi lăn tăn về chất lượng và bảo mật.nguy hiểm lắm không chơi, không chơi
ko chơi với thằng khựa này được ko cẩn thận vỏ máy có độc đấy
Thằng triều tiên nó làm thẳng còn thằng trung quốc nó làm âm thầm nên nó mới đểu ,đồ trung quốc sài mấy con máy tính bảng 2 hay 3 củ thì ok chứ 10 củ thì chả ai dám mua đâu
Minh doi em nay tu hoi 2012 gio moi ra
P/S
Trứng
11 năm
TQ nhưng mà khá là ấn tượng. mà ko hiểu sao nó ko in chặt logo thương hiệu lên máy luôn nhỉ 😁
tun14101993
ĐẠI BÀNG
11 năm
bài viết hay quá ^^ đọc xong muốn mua ngay con này vì thiết kế ổn, cấu hình quá ổn và giá cả quá tốt so với những đt hiện nay 😁
tiếc là khoản pin của đt android vẫn chưa cải thiện đc 😔 on screen cỡ 3-4 tiếng là nhiều nên cũng k tiếc lắm khi đã mua ip ^^
hi vọng con này cạnh tranh tốt w các đt khác, có ai biết ở đâu có showroom con này trong SG ko cho địa chỉ đến xài ké với :D
có tốt cũng ko mua.biết đâu nó cài ngầm cái gì vào máy rồi bán cho mình.dân nó nó còn đối xử đểu thì dân bên gnaof inos còn xử tệ đến mức nào nữa.không bao giờ dùng điện thoại tàu.
v1111
ĐẠI BÀNG
11 năm
Củ nghĩa dân tộc cực đoan. Mấy bác mà có tài thì lại có thêm Hitler. Cũng may là mấy bác ko có tài.
@v1111 vâng, cảm ơn bạn đã gọi ae tinh tế và tôi là những người chủ nghĩa dân tộc cực đoan. Nói thẳng toẹt ra nhé là có dân tộc cực đoan bằng thằng khựa đc k??? Nó sẵn sàng cực đoan khi nói đất của người khác là đất nó, ngang nhiên vào ra tự tung tự tác. Thậm chí sẵn sàng đánh người đến từ nc có thù địch. Vậy thì việc bạn bảo ae tt k mua hàng tàu là dt cực đoan có lẽ là hơi quá đó.
nhymxu
TÍCH CỰC
11 năm
mình ngó qua chục cái topic trên tinhte này
Dù cho chủ topic có nói đến việc chỉ bàn đến vấn đề công nghệ, không chính trị thì cũng sẽ có một đống các bác, các thím tẩy chay khựa =))

chả đọc bài cũng chê luôn =))

bạn nào vừa nói việt nam có FPT với viettel sản xuất được điện thoại ấy nhỉ =))

đặt hàng của huawei với ZTE đấy =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019