Đánh giá Oppo Find 5: Điện thoại Trung Quốc giá tốt, cấu hình cao, dùng được

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi vuhai6, 10/4/13. Trả lời: 1614, Xem: 339062.

1. Talawhat

Talawhat Thành viên

Bác nào chê hàng Tàu thì điểm mặt nào!
    tinhte sắp làm cái event tặng chiếc điện thoại này cho anh em đấy. Em thì em không chê vì em chẳng có nhiều xèng để mua điện thoại cao cấp như các bác.
    Bài viết chi tiết lắm!

ruacontrenbien thích nội dung này.
  2. Alliance

Alliance Thành viên

Độ bền thương hiệu Trung Cộng dùng lâu sẽ biết liền.

3. hiphopboy8x

hiphopboy8x Thành viên

Công nhận máy được về nhiều mặt: cấu hình, giá, hiệu năng.

4. geometry

geometry Thành viên

Nói không với TQ
    Nói không với hàng Khựa
    :mad:

Biệt Động QuânTuongNhi thích nội dung này.
  5. Heo83vnn

Heo83vnn Dự bị

Con này tầm 5 quả thì cũng...cắn răng mua dùng thử.

6. eurogo12

eurogo12 Thành viên

thật sự mang mác khựa thật cũng chẳng muốn đụng đến.có thể công nhận kiểu dáng nó đc.cấu hình mạnh.nhưng không biết dùng lâu thế nào.độ bền mượt mà sau khi cài đầy ra sao.ko phải khựa là kém.nhưng nó sx cho mình thì thật sự còn quá nhiều bất cập.và đặc biệt e nghe cái tên đã thấy thún thún rồi.ộp pô fai fai.@@

7. Duc la

Duc la Thành viên

Mua
    Z10:eek:
    Sent from my HTC Wildfire using Tinhte.vn

8. caiho

caiho Thành viên

Gia nay cu lam e s3 hoac note2 cu con suong hon.du sao cung ko nen lam giau cho bon TQ.

9. dino_su

dino_su Thành viên

của tàu nên cũng hơi lăn tăn về chất lượng và bảo mật.nguy hiểm lắm không chơi, không chơi

10. nguyenthanhhl84

nguyenthanhhl84 Thành viên

ko chơi với thằng khựa này được ko cẩn thận vỏ máy có độc đấy

TuongNhi thích nội dung này.
  11. anhtuan01

anhtuan01 Thành viên

Thằng triều tiên nó làm thẳng còn thằng trung quốc nó làm âm thầm nên nó mới đểu ,đồ trung quốc sài mấy con máy tính bảng 2 hay 3 củ thì ok chứ 10 củ thì chả ai dám mua đâu

galabuon thích nội dung này.
  12. anhdoanquang

anhdoanquang Thành viên

Minh doi em nay tu hoi 2012 gio moi ra

13. P/S

P/S Dự bị

TQ nhưng mà khá là ấn tượng. mà ko hiểu sao nó ko in chặt logo thương hiệu lên máy luôn nhỉ :D

14. tun14101993

tun14101993 Thành viên

bài viết hay quá ^^ đọc xong muốn mua ngay con này vì thiết kế ổn, cấu hình quá ổn và giá cả quá tốt so với những đt hiện nay :D
    tiếc là khoản pin của đt android vẫn chưa cải thiện đc :( on screen cỡ 3-4 tiếng là nhiều nên cũng k tiếc lắm khi đã mua ip ^^
    hi vọng con này cạnh tranh tốt w các đt khác, có ai biết ở đâu có showroom con này trong SG ko cho địa chỉ đến xài ké với :D

15. ductuyenhl

ductuyenhl Thành viên

có tốt cũng ko mua.biết đâu nó cài ngầm cái gì vào máy rồi bán cho mình.dân nó nó còn đối xử đểu thì dân bên gnaof inos còn xử tệ đến mức nào nữa.không bao giờ dùng điện thoại tàu.

TuongNhi thích nội dung này.
  16. v1111

v1111 Thành viên

Củ nghĩa dân tộc cực đoan. Mấy bác mà có tài thì lại có thêm Hitler. Cũng may là mấy bác ko có tài.

phamhuuduskya760bn thích nội dung này.
  17. nhymxu

nhymxu Thành viên

mình ngó qua chục cái topic trên tinhte này
    Dù cho chủ topic có nói đến việc chỉ bàn đến vấn đề công nghệ, không chính trị thì cũng sẽ có một đống các bác, các thím tẩy chay khựa =))

chả đọc bài cũng chê luôn =))

bạn nào vừa nói việt nam có FPT với viettel sản xuất được điện thoại ấy nhỉ =))

đặt hàng của huawei với ZTE đấy =))

phamhuudu thích nội dung này.
  18. mrlongtt

mrlongtt Thành viên

em z nhỉ

19. yeucongnghe2012

yeucongnghe2012 Thành viên

Sony Xperia Z, Apple iPhone 5 và Oppo Find 5 đều là những smartphone cao cấp có cấu hình và thiết kế tốt nhất hiện nay. Xét về hiệu năng, những smartphone này đều có thể xử lý mọi tác vụ một cách vô cùng mượt mà. Tuy nhiên, ai mới là người sở hữu camera chất lượng hơn, bạn đọc hãy cũng chiêm ngưỡng một số ảnh chụp so sánh sau đây và đánh giá:

Sony Xperia Z được trang bị camera 13 MP với cảm biến Exmor RS, trong khi đó iPhone 5 có cảm biến 8 megapixel và Oppo Find 5 sử dụng cảm biến BSI-CMOS 13 MP của Sony.

louiszhang thích nội dung này.
  20. wingswingszz

wingswingszz Thành viên

vậy thì bảo vn cho bác cái phone mà xài vì quá yêu nước .ở đây chỉ bàn luận về công nghệ ma lôi cả chính trị ra để mà phán hài