Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Pi E002 sau 1 tuần sử dụng

hungdan3010
14/8/2012 13:31Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình mua con Itap a6 cấu hình giống con này nhưng nhìn mỏng hơn nhiều và cũng ko có viền lõm vào như con này. thật mà nói con này xấu quá1
hungdan3010
ĐẠI BÀNG
12 năm
@forever_or_never09 search google cũng 0 thấy máy bnj là máy gì, Pi E002 thì đúng là 0 đẹp nhưng đc cái dùng hắn bền
asmart10
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hungdan3010 iTab A6 bác ợ. con này mình có bán.
@hungdan3010 Bền hay không thì còn phải xét bác ạ , tuỳ người sử dụng thôi 😁
P/S :hôm trước đi bảo hành , ảo vãi .... Máy mình bị va chạm hay sao ý, màn hình bị trắng xoá, mang đến cho Pi bảo hành 1h sau quay lại anh ý đưa cho mình 1 con Pi e002 đã cài lại hoàn toàn ( cũng chả biết có phải máy mình không :D ) và sau 1 thời gian sử dụng ( từ hqua đến hnay ) thì mình thấy đấy hình như không phải MÁY CỦA MÌNH 😆 ..... hqua vừa cài cái SD maid pro , đọc status thì nó báo là máy đã ROOT ... @@ WTF ??? Hiện tại thì máy vẫn chưa gặp lỗi gì nên mình cũng ko biết là nên vui hay nên buồn nữa đây 😃)
máy này cũng hàng Noname bên thẩm quyến giống Pi nhưng nhìn đẹp hơn Pi nhiều và xài cũng đã hơn, giá lại rẻ nữa!
@forever_or_never09 Hàng Fake nó làm cỡ này còn gì để nói, cầm xa xa ai biết được. Nếu đừng mở màn hinh lên vì lộ hàng Android rồi. Nhưng có cái thì chạy cả xác IOS mà linh howfn thì Android luôn.
@pond1597 con này giá nhiêu zị bác? công nhận bọn khựa được cái bắt chước là giỏi thật! sao Bọn nhà táo không kiện mấy anh em nhà khựa nhỉ?
bác chủ có quả key nhìn gấu thế
bác nào rành hàng thì tư vấn tại sao tắt wifi là chơi game lag vậy ta
đang rao bán PI E003 1 củ tư kìa các bác oi. Tớ phải làm 1 em thui
khuyên thật lòng, những đồ như này đừng mua 2ndhand , mình dùng giữ thế này còn chả ăn ai, 1tr9 rồi ngồi đợi 1 tháng mình nghĩ là an toàn hơn bác ạ 😆
bác hiểu lầm rùi, PI đang khuyến mãi tại Hội chợ VCW 2012 á
hungdan3010
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chetnhacon uh giá km đó thì hốt đc đó bạn, nhưng mà ngồi test tẹt ga đã nạ, đi bảo hành bảo tỏi,
mình thấy hàng 2nd có cái hay là giá mềm, tiết kiệm đc 1 khoản và người ta dùng 1 thời gian rùi nên mình biết độ ổn định của máy
tớ cũng bị lầm lun rồi. PI E005 mới có giá đó, trên tinhte thì nó ghi PI E003 mới lừa tình chứ
hungdan3010
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chetnhacon chắc sai sót kĩ thuật thui, mình thấy con E005 mỏng nhẹ mà đẹp hơn E002 nhiều, chỉ là pin có 2200mAh thui còn cấu hình tương đương E002
ra mua thì hen 10 ngay sau moi lay bac a
Đã có PI E005 r á ? mình tưởng 003 là nhất của dòng E rồi chứ ???
E005 cấu hình như 002 nhưng vỏ kim loại. nhưng con bà nó 10 ngày sau mới có nó
cái WiFi của E005 chắc vừa đập muỗi vừa vào mạng quá,
đã giúp thì giúp cho trót luôn bác ơi! máy mình có flash không và cụ thể là flash mấy vậy, nếu test taj chỗ thì theo bác nên test những phần nào? có cần bảo người ta cài thêm gì vào không? cãm ơn!!!
chút nữa là mua PI E005 ùi.hên quá

Những giọt nước mắt đắng cay,xót xa rơi xuống mộ người thân chính là những lời chưa kịp nói và những điều chưa kịp làm.
-Harriet Beecher Stowe
thế
thế bác đã mua con nào? E003 hả?
@anhkhoa21 Chưa mua,nghe bác chủ topic nhận xét thế là ko chơi hàng VN nữa,để tiền mua N7 của GG
@Rekcan TGDD có bán mấy con đó không nhỉ?
@anhkhoa21 co chu ban

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019