Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá pin của Nokia 101 mới ra

phuongdtvt5
21/10/2011 2:5Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bawngfhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mai thằng Nguyễn Kim bán 101 590k em đi làm 1 con,rồi tết về lấy cục pin X1 của ông già bỏ qua như thế chắc ổn nhỉ!
máy em chắc không xài nhiều, có gì thì có con E63 rồi,chủ yếu bỏ thêm sim sinh viên vào cho đỡ tốn tìền thôi!😃
A nak o da nang ha? Hny e moi len nguyen kim de tim mua con do. Thay ki og tiep vien cug co dug va og noj la sog on djnh pjm dug cug tam dc. Nhug e len mag thjthay nhju nguoi che may hay bj tat nguon vs sog k on dinh. A nao moj muamay. Thj cho e chut loj khuyen nha. Vi e dang can 1 cai dt 2sim gja thap.hjhj
Ko bít các bác thấy thế nào chứ em thấy tiền nào của đấy thôi. Dúng chán quá.
Con này Pin còn kém hơn cả em Viettel V500 dùng pin 4C ah, con V500 dùng 2 sim dc 3 ngày
Nói tầm bậy. Tui dùng bình thuong vẫn được 3-:-4 ngày. Dùng online 2 sim nun. Cũng bị reset và không nhận sim 1 nhưng đã tự sử lý được. dùng OK con dê .:running:
pin được 1 ngày, hôm nào giỏi lắm ngày rưỡi.
(không nghe nhạc, chỉ nhắn tin, gọi điện phụ), cái chính có cái riêng rồi,

tưởng ngon nhưng đúng với giá của nó nên chỉ có thế thôi.

Chán. 😔

Hôm nay bắt đầu có hiện tượng không nhận sim 1, phải tắt đi bật lại mới nhận.
huhu nghe các bác nói mà nản quá.
vừa nhờ ng mua hôm qua xong còn chưa dc cầm trên tay.
kiểu này phải đẩy đi thôi hehe.
Nguyennhahn
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang để ý em này không biết sóng gió ntn
thấy bảo e này lỗi tùm lun, đứa bạn vừa mua 1 con xong, chưa thấy có hiện tượng j. Lỗi reset thì cũng ko sao nhưng điện thoại mà lỗi sóng thì... nản toàn tập! 😔
mrt1212
ĐẠI BÀNG
12 năm
hjxhjx đang định lấy em này, nhưng thấy mọi người kêu qua, chắc làm con SS E1232B vậy, cũng 2s2s vậy
con này mình dùng nhắn tin liên tục chắc giỏi lắm ngày rưỡi
Mình dùn 3 ngày hết còn 1 vạch. Dùng được 4 tháng rồi. Giờ 2 ngày lah hết
dt cùi wa, nokia mất dạy
pin xài cũng ok .. hơi bèo tí
Dùng bình thường dc 3 ngày.
keyis123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã xài và thất vọng. Dùng dc vài tháng có hiện tượng hay bị tự tắt nguồn. Pin xài được 1 ngày là hết (mình dùng 2 sim)
khoẻ lắm, thằng bạn cho tắm bia 1 lần, vớt ra khỏi cốc chỉ bị nước tạo màng ở mic và mất có 1 ngày 1 đêm không nói chuyện dt dc thui, gọi nhé, nt thì bình thường, mình cũng không thèm sấy luôn, thế mà 1 ngày 1 đêm sau khỏi bệnh, tưởng lại có điện thoại mới để dùng rùi, tính mình máy hỏng là đáp ko thích sửa. nhưng từ đó đến h k có trục chặc gì nữa, vẫn ngon như bình thường.
mình nghĩ rùi, đồ điện tử mà, bác nào may mắn vớ dc con ngon thì nó ngon thui, chứ chả phải nhà sản xuất đâu.
traimaido
ĐẠI BÀNG
11 năm
@0936 020 086 chuẩn đó. cũng đc từng cái, mặc dù là hàng cty đó nhưng tỉ lệ hỏng hóc ko phải là ko có
mình mới đổi của ng bạn con nokia 101 2 sim về đc mấy bữa nay mà sao nó mau hết pin vãi. sạc đầy để từ sáng đến tối là đã còn có 1 vạch à. ko pit pin nó chuồn đi đg nào mà nhanh vậy chứ? help me.......

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019