Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Samsung Galaxy Note

babybungbu
7/12/2011 5:11Phản hồi: 1.235
1.235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko thik mấy em "chiếc dép biết gọi" này lắm , quá to
chiếc này có vẻ có nhiều bài viết nhỉ
chụp ảnh ko đẹp lắm
kennyminh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bán ế quá nhiều bài viết là đúng rồi
giá thì khỏi nói luôn 😔(
hôm đi vào thế giới di động chơi 1 tý cho mát. tại đi đường nóng quá :p thấy em note này, nhìn màn hình to to thích thật .nếu có đk thì mình cũng chơi em này ngay ;).
p/s : hình chụp từ note cũng khá đấy chứ ae nhở ?
bantayden
TÍCH CỰC
12 năm
Cảm nhận cá nhân: hao hao Galaxy đã bị kiện đem phóng to, màn hình hơi chóe, không có phong cách và cá tính riêng về thiết kế, theo mình thì không có ưu điểm gì cả....
hpnokia
TÍCH CỰC
12 năm
Ủa bantayden là ai mà không dám comment vậy?Nói rỏ cho mọ người biết luôn đi,để còn phải lo mà tránh nửa!
tretoday85
ĐẠI BÀNG
12 năm
nguy hiểm thật
leonheart
TÍCH CỰC
12 năm
cảm nhận cá nhân mà ba... ko biết đọc ah
hokhoaly
TÍCH CỰC
11 năm
@bwman bác này phát ngôn kiểu đạo đức giả quá nhẩy, ghét nhất mấy thằng này. tự cho mình đúng còn lại ai khác mình là sai vãi đái.
nói chung em này rất hay nhưng kén người dùng nên khó phổ biến được. Tùy xem anh nào yêu và cần đến em ý cho công việc mà lại có 4 bánh nữa thì nhất.
beckxd
TÍCH CỰC
12 năm
màn hình rộng nhỉ,
thèm quá xá, không biết khi nào mới có cơ hội cầm em nó 1 lần, kjc ......
mình cảm giác giống đây thử nghiệm mới của Samsung... Đang xài Samsung Galaxy S thấy là ổn và đẹp nhất trong dòng galaxy 😃
Cái này chủ thớt viết sai rồi. Phải là ngón cái chứ làm gì có loại ĐT cảm ứng nào dùng 1 tay mà thao tác ngón trỏ đâu 😁2 tay mới dùng chứ.Con Note này thì mình nghĩ sẽ hợp với những người đi oto,hay lướt Web và đọc sách báo thì nó là lựa chọn số 1 :D
2 tay thì cũng k dùng ngón trỏ dc, trừ khi để lên bàn 😃
hoaiqua
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cầm con này trên tay thấy đẹp thât nhưng có cảm giác nhẹ quá so với kích thước nên thấy ko pro cho lắm !
chúc samsung may mắn
nói chung là quá to!bỏ túi quần nhỏ sao vừa chài
Nói chung là giá hơi đắt, tầm 15-16 tr là OK.
Vì SS Note nói riêng và SS nói chung thiết kế vỏ nhựa "rẻ tiền", màn hình Amoled "lòe lọet, giả tạo", thiết kế thì "copycat","không có bản sắc riêng",xài lâu thì nóng máy,không được trang bị công nghệ âm thanh Beat hay cảm biến chụp ảnh Exmor R, ... Tóm lại là không thích hợp cho những người "sành điệu" và "có đẳng cấp" dùng. :p

Sent from my GS II
bwman
ĐẠI BÀNG
12 năm
15-16 triệu có là phù hợp với 1 chiếc điện thoại như bạn mô tả không?
"vỏ nhựa "rẻ tiền", màn hình Amoled "lòe lọet, giả tạo", thiết kế thì "copycat","không có bản sắc riêng" ... ........

Giá hiện tại còn có 14 với hành xách tay thôi. Con này giá ngang với S2 là phù hợp, hoặc nhỉnh hơn 1 chút
Theo mình nghĩ cũng phải đắt hơn SII tầm 2 tr là hợp lý bạn à. Tại màn hình to hơn, có bút, pin to hơn mà:p
Mình dùng ngoặc kép mà🆒 Đó là những điều mà mấy người "sành điệu" nghĩ mà.;)

Sent from my GS II
Bác ấy trêu một tý thôi. Hi! Giá xách tay hôm nay là 13.8. Quá ok cho một em hàng khủng cuối năm.
màn hình của em nó to quá,
nghiano
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế này thì sang năm google cho ra mắt ICS thì còn gì bằng chắc sang năm là thời của mấy cái máy "lai" rồi. hệ điều hành họp nhất của máy tính bảng và điện thoại. mấy bác fan của ăn roi thì chuẩn bị tiền nong đi là vừa 😆
Slim_Tree
ĐẠI BÀNG
12 năm
hàng Samsung kiểu dáng tựa tựa nhau k nhỉ
CyraxTC
TÍCH CỰC
12 năm
cho em hỏi pic đầu tiên chụp cái lá có PS ko vậy

đẹp vãi linh hồn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp