Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Samsung Galaxy Tab 10.1: đẹp, nhẹ và mạnh mẽ

Duy Luân
8/7/2011 9:57Phản hồi: 241
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình chờ hoài không chịu nổi nữa rồi, các bạn cho mình hỏi có đòi cọc ở VTA được không?
Hic, chờ dài cổ
iaku
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho mình hỏi giá usb adapter cho em này và mua ở đâu HN T_T
bác chủ thớt ơi, Office của mình mới lấy máy là Polaris luôn đó, bác thử nâng cấp firmware xem sao
WoT cho hỏi nhé, tình hình chiều nay bên Wot có giao 1 em galaxy p7510 cho mình, nhưng ko còn seal, hàng ghi xuất xứ made in korea chứ ko phải xuất xứ US như Wot giới thiệu, hộp phụ kiện thì không được mới, đặc biệt sợi cab sạc thì rất cũ ko trong bao bì và bị hoen ố phần cáp, Wot cho mình lời giải thích thế nào là hàng full box, nguyên seal nhé
boomhugo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy này làm gì có sản xuất tại US bạn? Chỉ có ở Korea thôi sắp tới là ở VN.
Cáp của máy là dạng rời nên có thể của bạn bị đổi rồi
cuối cùng Full box thì ko phải là hàng mới chỉ là đủ phụ kiện thôi
GT có laọi 64Gb hả bác ơi. Em lên samsung store ở Hàn ý. Người ta bảo chỉ có 16Gb và 32Gb làm gì có 64Gb nhỉ bác có lẫn sang Ipad2 không ạ?
Tôi đang dùng Galaxy Tab P1000, thấy rất tệ. Cảm ứng không tốt, nhưng tệ nhất là pin. Pin dùng được 8 tháng đã hư hoàn toàn, chỉ dùng được 30 phút. Pin chỉ bảo hành trong vòng 6 tháng, thay mới phải trả phí. Tôi thích Android, nhưng lần sau sẽ không chọn Samsung.
dag dung em no va van chua hai long ve MTB cua ss ..thiet ke thy k co gi phai ban nhug ve hieu nang va toc do xu li em thay van con rat kem .. va neu dc chon MTB e se chon ipad T_T

Gửi từ tab 10.1 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
Các ứng dụng của Android tuy khá nhiều nhưng do các sản phẩm cũng quá nhiều nên 1 số máy sẽ nhanh, 1 số chậm. Với ipad điều này không gặp phải vì Apple chỉ sản xuất 1 dòng duy nhất nên độ tương thích cao. Dù sao được sở hữu 1 em Tab 10.1 cũng là hạnh phúc rồi.
cho mình hỏi cái với, lúc trước mình cáp nokia của 603 kết nối 603 với tab thì tab nhận và mình copy dữ liệu wa lại rất ok..nhưng mà hồi bữa trong lúc đang kết nối, mình vô tình đụng vào cái khe kết nối, nó bị sút ra nên máy báo lỗi, từ đó tới giờ mình kô kết nối với đt đc nữa, các thiêt bị khác vẫn kêt nối bt..khi cắm đt vào cáp thì tab báo 'đã kết nối với thiết bị usb tốc độ cao' 'kô thể truy cập thẻ nhớ.....', rùi xong, kô kết nối đc..có ai biết cách khắc phục giúp mình với...plz..!
duchm227
ĐẠI BÀNG
11 năm
đào mộ. Có ai còn dùng em này ko cho mình xin ý kiến với 😃
mình đang dùng nè, androi 4.0.4 nhanh và tiết kiệm pin hơn, chạy asphast 7 vù vù, chưa thử asphat8 ... yêu cầu ko cao thì em này là đủ cho 1 cuộc tình rồi.
của mình tab 10.1 3gwifi 64gb , không biết giờ bán được bao nhiêu nhỉ ???
mình đang dùng nè, androi 4.0.4 nhanh và tiết kiệm pin hơn, chạy asphast 7 vù vù, chưa thử asphat8 ... yêu cầu ko cao thì em này là đủ cho 1 cuộc tình rồi.
của mình tab 10.1 3gwifi 64gb , không biết giờ bán được bao nhiêu nhỉ ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019