Đánh giá Samsung Galaxy Win, điện thoại Android 2 sim, 4 nhân, màn hình 4.7-inch

vuhai6
14/6/2013 8:56Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai da thời lượng sáng màn hình cũng chỉ gần đc 2h T_T
cầm ở ngoài thấy cũng tạm.
sao chơi lại HKPhan hay LePhan...

tụi nó 2 SIM online luôn chứ có bị ngắt gì đâu =))))
cuticuti
TÍCH CỰC
11 năm
tại sao lại đặt tên nó là win nhỉ
Từ giờ đến cuối năm SS cố đẻ cho đủ 28 con Galaxy. Tết có bộ domino Galalaxy chơi rồi.
Pod2g chuẩn bị bỏ Apple mà sẽ nhảy sang Android chứ ko phải Wondow phone.
100% tinhte sẽ ko đăng bài này để "an lòng" các thương gia
http://genk.vn/net/hacker-noi-tieng-voi-cac-ban-jailbreak-iphone-co-the-chuyen-sang-dung-android-20130618112642928.chn
chờ bài viết về em này lâu rồi, nhưng hy vọng có ai khác test thời lượng pin chi tiết hơn 😁
Dùng con này chắc ức chế lắm đây. Màn rỗ, CPU lỗi thời (với 4 nhân theo thời thế). Và ăn theo kiểu dáng của các dòng nổi bật như S3, S4.
Ai mua con này thì cũng nên xem xét lại. Chọn 720 có lẽ hợp lý hơn nhiều.
Mai mốt đi ra đường, gặp đt nào có 2 chữ samsung thì chúng ta phải có một cú pháp bắt buộc để tự mình giải đáp thắc mắc, đó chính là: "bác xài galaxy gì thế ?"
@KenLeeMT Muốn tạo ra 1 hệ sinh thái ngon, thì phải có nhiều người tiêu dùng. Mún có nhiều người dùng phải có nhiều mẫu mã, chủng loại.
Htc, SOny, LG cũng nhận ra và đẻ đều đều đấy.
iphone thì thời trước công nhận android ko cạnh tranh lại. Từ 3gs tới 4s thì cứ có tiền là mua. Nhưng h thì..... Android 4.1 ra + design quá đỉnh của HTC và Sony + Chức năng thông minh của SS nên h đẻ ít là có chuyện
@mymymoamoa ý e k phải ích hay nhiều, ý e là thiết kế, và sử dụng quá nhiều galaxy nên thấy loãng quá !
@KenLeeMT Mỗi người chỉ dùng 1 phân khúc, bác thấy đẻ nhiều vì không dùng, chứ mình ngoài dòng S3 rồi S4 Note 2 sắp tới là Note 3 không biết sp nào khác của SS, hay nằm trong nhóm không để ý. Và chỉ thấy SS có 2 dòng mà thôi.
@KenLeeMT Thời trước mình chơi N seri của Nokia chả thấy loãng. Mới mua N95 16 triệu = 2 cây vàng. 2 tuần sau nó ra 1 loạt N80, N81, N85. 5800 v..v..
Cái thằng ra ít như Apple là Siemen, h chắc chả ai biết về nó
kunzarcx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kiếm con nokia rẻ rẻ mang đi cho đỡ mệt 😁
Na Xanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kunzarcx kakakaaa chuẩn 😆
lordship
ĐẠI BÀNG
11 năm
pin 2000 thì xìu quá
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
Màn hình: TFT 4.7" 480x800 (199 ppi), " không nản vì quá nản".
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
Đẻ lắm thế, riết chẳng biết đâu là con ruột đâu là con rơi.

Tui xài cái S4 mà thằng bạn nó nhìn vào kêu là S3 nữa mới đau.
@Stuart May mà nó chưa hỏi Hắc Ka à. Mình cứ có thằng bạn nào dùng Samsung đều hỏi: hàng Hắc Ka à😁
knowing7
TÍCH CỰC
11 năm
Thích máy nào xài mấy đó không nên quan tâm người ta nói gì vì họ có cho mình tiền mua máy đâu,
Android thua ios @@ , hix nói thật cho mình 1 cái android và 1 cái ip 5, mình sẽ lấy ip5 ˆ-ˆ, sau đó mình sẽ bán lại mua 1 cái android,còn tiền dư xài chơi.
amida79
ĐẠI BÀNG
11 năm
2sim, đã sài, chán cái cục pin.
dangvc
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá hơi cao nhưng nói chung là chụp hình đẹp mà 2 sim 2 sóng là ok rùi:p
Chuyển gấp ý định, sang em L720 chất hơn
snapdragron 200 cortexA5 bốn nhân ko mạnh cho lắm, nói chung là con này cũng đc.
Samsung ghét nhất là cái kiểu dáng con nào cũng như nhau!Con này bạn mới mua ngày hôm qua,bắt sóng wifi kém lắm,màn hình nhìn chán chết đi được!
Samsung lại có cái bệnh là màn hình ám xanh.Hồi tết đi chơi với mấy đứa bạn lấy đt ra chụp buổi tối : 1 lg 6200,1 ip4,1 ss galaxy note 1,1 ss3 ==>> cuối cùng cả bọn dẹp hết chọn em lg cùi nhất là các bác hiểu rồi =))
toàn ra sản phẩm chả thấy nâng cấp gì cả
chắc bán Chip là chính

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019