Đánh giá Sony Xperia Z: máy đẹp, hiệu năng cao

cuhiep
20/3/2013 4:21Phản hồi: 969
969 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhcuong
TÍCH CỰC
11 năm
quá đẹp, nếu xái Android mình sẽ chọn Sony. Nhưng chưa biết lúc nào mới bỏ được iOS và Mac.
Nhìn vào đây mà học này mấy ông sung đồ nhựa.
quá đẹp cho 1 siêu phẩm
Haizz. Nhìn đẹp quá. Gía như có em nó đêm nằm ngủ trộm có đột nhập vào phòng ăn trộm vàng thì chắc em xin la: Dưới mềm em nằm có cái Xperia Z. Xin đừng trộm vàng nhà em;)
Bác này đang Pr giùm cho tụi nó ah??? Chả thấy nhận xét tinhte tí quái nào cả. Chỉ toàn đưa những cái nổi bật ra khoe còn những cái dở thì chả thấy đụng tới.
Chỉ khổ thân cho member tinhte ngu ngơ lỡ đọc bài này rồi múc con XZ thì ôm hận o_O chắc chắn luôn cho nó vuông rằng 10 người múc con này về thì đến 8 người hối hận. Tóm lại bài viết mang tính chất Quảng Cáo quá nhiều. 😃
@meodenth nó cũng có bút vẽ mà phải mua thích nhất là mở khóa bằng vân tay, nhạy lắm, bắm vô là lên, bữa thằng bạn sài nhìn nghiền mà mắc quá. kẹt lúa do đua đòi, phải chi gọi gsm thì gon, khỏi đem 2 cái, có cái bluetooth thì okie,. là sài dc máy tính bản... bác sài cái note khi nào có phần mềm thì pm tớ nhé , thanks nhiều lun
@KeVoDanh Xai dc 2 tuần và tiễn em nó đi rồi đaih ka ah. Chán lắm. Vẫn chưa thấy con nào sướng bằng note2 cả. Pin trâu bò lắm tha hồ mà cày ordner vs Chaos nhá 😁 đại ka nghỉ game chưa hay vẫn chơi? Nịck trùm của em thế nài rồi o_O
@Reallo√E chịu thua loại người như thế này😁
@Reallo√E bác bạn lai cho e đi.giá 5 triệu nhé.e xúc luôn, thanks bác trước.hi
mấy bác mua về bán hết rùi ông cậu e xúc cũng bán lại rùi nói chung pr thì hay lắm nhưng dùng chán camera 13 chấm chưa tương xứng pin hơi yếu còn so về cấu hình vs htc one và s4 thì chắc lắp thêm động cơ

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
ZL cũng ổn đó chứ các bác, hơn XZ ở cái đèn noti lóe lên như sao và tính năng remote 😁
Giá chính hãng 14 củ thôi, quá ngon cho 1 con cấu hình ngang XZ :D
Mấy bác tinhte nhận xét thường khó tính hơn rất nhiều so với người dùng bình thường như bọn em. Em trải nghiệm thử ở CPS thấy nó thực sự tốt, đáp ứng xuất sắc những nhu cầu của một người dùng bình thường
Ảnh chụp thiếu sức sống quá, cứ cảm thấy nó nhạt nhạt thế nào ấy.
@Bùi Đức Nguyên Đó gọi là màu trung thực bạn ạ 😁
Trên màn hình điện thoại thì nhìn đẹp, sống động, rực rỡ lắm nhưng đưa lên máy tính thì thất vọng ngay :D
@Bùi Đức Nguyên thế kiếm 1 con FF mà chụp là bao.....mà không biết setting thì cũng thế thôi, muốn có sức sống vào LR kéo nó lên cho nó rực rỡ 😆
@Bùi Đức Nguyên ảnh thiếu sáng bật chế độ ban đêm ko noise mới lạ :eek:
Kacey
TÍCH CỰC
11 năm
thích Xperia Z màu tím nhất 😁
ảnh chụp ra tốt quá đấy nhỉ, sao những wed nc ngoài chụp xấu thế, rõ ràng là dìm hàng mà, bởi dậy chỉ khi nào cầm trên tay sở hữu mới đánh giá được, chứ đâu như các anh hùng phím toàn lướt wed trong khi chẳng có con máy nào ra hồn...
Nhìn cũng bt thôi sao mọi người khen quá vậy, vẫn xấu hơn iphone 4s cơ mà kết màn hình to :p
lmcuong4u
TÍCH CỰC
11 năm
Mọi thứ đều tuyệt vời, ngoại trừ cái giá...
Mai Z lên giá chắc luôn 😃
tntuyenbn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Pic 1 ảnh do Z chụp noise loạn xạ quá
HTP@87
TÍCH CỰC
11 năm
con này đẹp nhưng tiếc nó không có chức năng điều khiển tivi như thằng em nó ZL 😔
phd5
ĐẠI BÀNG
11 năm
sau khi mua 1 cái laptop SONY 30tr, 1 cái LCD 13tr, và cả 2 vừa hết bảo hành là gặp trục trặc theo kiểu "lúc nắng lúc mưa", đem ra SONY sửa cũng bó tay ko tìm ra bệnh ==> thề ko bao giờ xài SONY nữa (trước giờ là fan cuồng của SONY đây) >.< Mua hãng khác tiết kiệm dc khối tiền

Vừa thề xong thì nó bán trụ sở ở Mĩ và Nhật 😃
@hoanloc Quá đen cho đội Đồng Tháp 😁

Sent from my GT-I9070 using Tinhte.vn
@Cường Sony em cũng chẳng biết bác ấy ăn ở ntn nữa (7 đức):D
@phd5 😃 thứ 1 là bạn nên nhớ đồ điện tử thì ko bao h thằng tây nào dám bảo ko có trục trặc kể cả sony , ss , lg hay táo .... độ rủi ro luôn có 1 cái nào nhất định ... tôi đang sài con lap sony chỉ 18tr ko 30tr như bạn nhưng nói thật là tôi đang cực kì hài long vs sản phẩm của sony , con tôi sài chạy sql , php ( đang học ) ...phim ,game 3D như aion , blade and soul v.v.v có làm sao ko . hoạt động cũng tầm 12/24 và ko như bạn cả đời chắc mới sài sản phẩm điện tử chắc ? từ lenovo , acer , tosiba , asus , dell tôi đều sài qua và laptop vaio đang sài bây h làm tôi hài lòng nhất so vs dòng khác . Thân bạn trẻ với cái xui của bạn và đừng kết luận vội vàng quá vì cái gì cũng có độ may rủi của nó 😃
@trunghieu171191 Nhà em có cái tivi của sony tàu thôi mà dùng chục năm rồi, có lần nó bốc cháy cả nóc tivi mà giờ vẫn xem ngon.:D
đúng là nét như sony ,đây là con điên thoại android mình thích thứ 2 sau htc one. còn s4 thì nhìn thôi đã thấy chán dồi bởi yêu cái đẹp mà😁
to quá ko đút đc túi quần 😁
Nét như sô ny
mình là mình cứ phải sờ tận tay .... mới quyết đc :rolleyes:
@gh0st91no1 nhìn màn hình xài thích lắm . chỉ có điều là em mầu đen hơi bị bám vân tay . mà mầu trắng thì ko nam tính bằng .mà nhìn xa chắc vẫn ok . thôi thì chịu khó tắm rửa cho em ý thường xuyên 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019