Đánh giá Suzuki Axelo côn tay

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi cucucu, 30/12/12.

1. dangtiensinh6869

dangtiensinh6869 Thành viên

nghe đâu sau khi ra viva new fi bán khá lắm mà?? nghe tụi nhân viên su bảo nhau là ae nào có vốn là đổi sang con đó hết!
    wkqtiou thích nội dung này.
  2. hieudd

hieudd Thành viên

Phuộc sau axe hơi kém, ae thay phuộc nào vậy?
  3. wkqtiou

wkqtiou Thành viên

Tùy vào mục đích sử dụng nhé bạn. Đi trong tp thì phuộc Ax ổn rồi. Mềm, k sốc.
    Còn đi đường trường, tốc độ cao thì k đủ yêu cầu. Các loại phuộc cho xe số bình dân thường có ở 2 mức giá là 600-800k & 1t5-1t7.
    Gazi , YSS, Racing Boy.
    Đang xài cây RacingBoy 750k. Khuyên là nên đi Gazi. Mạnh tay thì xài Gazi SportWave 1t7.
    hieudd thích nội dung này.
  4. wkqtiou

wkqtiou Thành viên

Xăng nhiều thì dễ kích nổ.
    Nhưng trong điều kiện đang nói đến, thì hỗn hợp khí đốt là được nén lại.
    Phải nghĩ đến việc hỗn hợp nhiên liệu nổ sinh công & có hiệu suất cao nhất. K bàn đến chuyện hiệu suất.
    Với cùng 1 tỷ số nén, muốn sinh công cao thì tỷ lệ khí đốt phải được đốt càng sạch càng tốt. Tức là đốt hết O2 lẫn xăng.
    Nói đến đây chắc là ai cũng hiểu rõ hỉ
  5. sfd125_2004

sfd125_2004 Thành viên

CN ra kcn hả ? Thấy Quốc Anh có hẹn với Fu Fi bên kia. :)
  6. charger_v8

charger_v8 Thành viên

kcn đó anh, fu fi sắp tới đây của bạn có nick là Ax2013 trên tinhte luôn nè
  7. ffencing

ffencing Thành viên

+ Đồ gạc thì đúng khó kiếm, nhưng nhân viên kỹ thuật em thấy hãng nào cũng cà lỡn như nhau, được mỗi ông thợ cả trùm nhất nhưng mà ít khi nào tới lượt mình mà ổng làm cho :(

+ Bác này tính ghê, chứ nói thật mình ở Nha Trang, trên địa bàn mình mà mình biết cây xăng nào đổ ngon hơn cây xăng nào chết liền. Bác có bí líp chia sẻ anh em đê :eek:
  8. jojoteen

jojoteen Thành viên

Xin tham gia cùng anh em! Ax em thường xuyên đi 1 mình nên phuộc zin khá là ok, còn nếu đèo 2 đủ tải thì hơi đuối nhưng vẫn ngon hơn phuộc zin con Fu X của em chán, nếu chi manh nên choi loại nào ngon, khoảng 2tr thì tuyệt luôn.:D
  9. thaidc

thaidc Thành viên

10. dangtiensinh6869

Bạn @Thạch ơi, reply giúp mình :( ???
  11. dangtiensinh6869

Bạn @Thạch ơi, reply giúp mình :( ???
  12. macmillan

macmillan Thành viên

Mình không tỏ ra bề trên gì,chỉ là không ưa cách phán dàn mủ như tàu khựa của bạn,và như mình nói,muốn dàn mủ không trầy khi va quẹt thì bọc thép lại,bạn nghĩ mủ của dream nó cùi tới mức nào mà nói nó quẹt qua đã trầy?đồ mủ thì vẫn là đồ mủ thôi,smartphone chính hãng quẹt với feature phone thì smartphone cũng trầy thôi,bác nói smartphone là đồ tàu sao?và cuối cùng là mình vô cùng dị ứng với tàu khựa nên có hơi bực bội khi bác so sánh kiểu đó,và không có cảm tình với kiểu nói đó của bác,vậy nếu có nói gì đụng chạm bác thì xin lỗi,bác muốn có thiện cảm hay không có thì mình không cần thiết,chán cái đơn giản.vn này lắm rồi
    toiditimem502 thích nội dung này.
  13. wkqtiou

wkqtiou Thành viên

Lò xo thì mình vẫn còn nhiều nhé bạn.
    Off định kỳ là chiều t7 tại KCN Tân Bình.
    1 địa điểm cố định nữa là đối diện 193 Lê Quang Định. Thời gian là 11g30-13g30 từ t2-t6 hàng tuần.
    Nước mía thì dạo này ít hơn hồi trc nhiều, lịch k cố định. Địa điểm là trên đường Hoàng Việt, q. Tân Bình.
    Số alo của Thạch là 0933.442.224. Từ giờ tới đầu tuần sau Thạch bận hết rồi nhé. K có off iếc, cafe, nước mía gì dc rồi
    dangtiensinh6869 thích nội dung này.
  14. charger_v8

charger_v8 Thành viên

đang có đợt khuyến mãi của cty thạch lò xo, mua 10 cái được tặng chai neptune 500ml
  15. sfd125_2004

sfd125_2004 Thành viên

wkqtiou chú này chắc sắp có vợ, dạo này thấy busy gu'm !!! :)
  16. kok113

kok113 Thành viên

Nối led đơmi này với điện bình sao vậy các bác
  17. kok113

kok113 Thành viên

Led

File đính kèm:

18. dangtiensinh6869

Vậy chờ qua tuần sau vậy! :D
  19. wkqtiou

wkqtiou Thành viên

Còn trẻ, rước thêm chi cục nợ cho cực a ơi
  20. jojoteen

jojoteen Thành viên

mình thấy côn ax nặng hơn côn ex, bóp côn buôn ra là nhả hết, nếu lắp thêm lò xo ngoài trục côn như Ex thì bóp nặng tay ah! vừa bóp vừa luyện cơ luôn