Đánh giá Suzuki Axelo côn tay

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi cucucu, 30/12/12.

1. wkqtiou

wkqtiou Thành viên

Thì chọn ng nhiệt tình nhất

2. ffencing

ffencing Thành viên

+ Em học thấy O2 là duy trì sự cháy chứ và phát ra sự cháy, bản thân chất cháy nó đã tiếp xúc với O2 rồi nó sẽ cháy đúng với lượng của nó. Chứ theo bác nói bác cứ bơm không khí 2 bên như nhau vào và cho 1 bên nhiều xăng với 1 bên ít xăng thì bên nào cháy mạnh, cháy lâu hơn !?

3. ffencing

ffencing Thành viên

+ Mất công lâu và nhiều tiêu chí rườm rà, cũng chỉ là lô tô may mắn thôi mà bác !

4. toiditimem502

toiditimem502 Thành viên

R.I.P bác

5. macmillan

macmillan Thành viên

Xe em ngang vạch F đây bác

6. macmillan

macmillan Thành viên

Rầu quá hả anh,kaka
    Khỏi quà cáp gì nhé,thấy hại đời chưa bác spammer?

7. ffencing

ffencing Thành viên

+ Thế ruốt cuộc là bị sao nhỉ, không tự dưng nó ra khói đen thế được !

8. wkqtiou

wkqtiou Thành viên

Tỷ lệ không khí và xăng có tiêu chuẩn nhé. Depa và ga cuối cần nhiều xăng hơn.
    Tỷ lệ khi đi bình thường là 15:1, depa + hậu 12:1. Nên nhớ, nổ chứ k phải cháy. Dư xăng thì thiếu không khí và ngược lại.

9. wkqtiou

wkqtiou Thành viên

Khói trắng là do nhớt. khói đen là dư xăng

10. toiditimem502

toiditimem502 Thành viên

mấy anh phân biệt giùm em ốc garanty, ốc gió, ốc xăng đi,bửa hổm vô head, 1 em ktv ( mặt non choẹt chắc nhỏ tuổi hơn em) bảo chỉnh ốc xăng lớn sẽ ko tắt máy, em nói chỉnh garanty lớn rồi mà, ẻm bảo garanty ko liên quan ốc xăng, ốc xăng lớn thì hao xăng hơn thôi,

11. cucucu

cucucu Thành viên

hôm nay đã lên topic và giật mình thấy topic của mình đã có thêm câu ''ko nên spam để lấy danh hiệu''! mình đã sửa lại về nguyên trạng như cũ.
    Lưu ý Mod là topic do mình lập, và muốn thay đổi gì phải hỏi ý kiến của mình, chuyện này ko phải là vấn đề gì quá khó khăn mà mod ngu ngơ đến mức như thế. nếu ko hài lòng topic này thì nêu lý do và có thể del nếu có lý do phù hợp. ai spam thì mod hoàn toàn có quyền xử lý theo quy định của diễn đàn, ko phải tùy tiện làm gì thì làm.
    có rất nhiều anh em bất mãn với cách hành xử của Mod nào thay đổi tên topic như thế, trên diễn đàn ko ít anh em có kiến thức, thậm chí lớn tuổi vào, nhìn ngôi nhà sinh hoạt chung được trang hoàng dòng chữ như thế ko ai muốn cả.
    cần nghe 1 lời giải thích hợp lý, nếu mod sai trong việc sửa tên topic mà ko hỏi ý mình thì cũng phải giải thích hợp lý, nếu ko làm được việc này thì....đúng là làm mod tinhte rất đơn giản đấy!

nhantv07, dinhmanh0109, duaxiem13 người khác thích nội dung này.
  12. wkqtiou

wkqtiou Thành viên

K nói, nhưng thật sự là e cảm thấy bất mãn với cái tên topic

duaxiem, the6600, nam_pro11022 người khác thích nội dung này.
  13. wkqtiou

wkqtiou Thành viên

Thằnh ktv dốt hoặc vẽ, thuốc mình

the6600, toiditimem502nggialuan thích nội dung này.
  14. macmillan

macmillan Thành viên

Bữa nào lên mỹ tho đưa đây anh chỉnh cho,không ngon hơn mấy tay ktv đó mới sợ

nam_pro1102toiditimem502 thích nội dung này.
  15. macmillan

macmillan Thành viên

Ktv là thánh phán mà

nam_pro1102toiditimem502 thích nội dung này.
  16. macmillan

macmillan Thành viên

Ủa ? Bài của anh 3cu mất tiêu rồi?

nam_pro1102 thích nội dung này.
  17. nggialuan

nggialuan Thành viên

người ta là KTV mà em kiu dốt hả Thạch, muốn vào làm KTV Su hông có dễ đâu nha, có điều là toàn theo công thức chung và lý thuyết thôi, vẽ hoặc thuốc là đúng hơn, nó nghĩ mình hông biết gì, nó nói sao mình phải nghe vậy, mình sợ mình hông dám tự sửa xe, đem ra cho nó chém đóa mà. Gặp hoài mà.

18. thaidc

thaidc Thành viên

Vote

kiểu hành xử tùy tiện đó chỉ gặp ở các 4rum hàng chợ thôi...

19. macmillan

macmillan Thành viên

Bài bác quote đâu mất tiêu rồi nhỉ?

20. t_loius

t_loius Thành viên

ủa !q Anh đi xb mà!cho mình hỏi cái lốc máy bị tróc sơn thì ra nó bảo hành hay sao vậy ?