Đánh giá Suzuki Axelo côn tay

cucucu
30/12/2012 5:16Phản hồi: 65.688
65.688 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Minh mới gọi sao ng ta nói lộn số bạn ơi
@Dung caca Đúng mà bạn. Xem bạn nhập có sai số ko.

Sent from my Lenovo S920_ROW using Tinhte.vn mobile app
có khi nào bị thế ko bạn, xe mình xe côn tự động, bth khi âm côn xẽ ko nghe dc tiếng máy nữa, đằng này khi âm côn m cảm thấy bánh vẫn có j chạm vào, có phải đặc trưng như vậy ko b
xe mình bị hỏng côn rồi, phải mang lên đại lí bảo hành rồi các bác ạ, hình như là cả lô tự động bị lỗi thì phải, có ai có kinh nghiệm trong vụ bảo hành này chưa, máy e mới rửa chế chứ máy móc chưa động chạm j cả,
@hungquyen999 Trường hơp như bác thì e mới nghe lần đầu đấy. Xe côn tự động mà hỏng gì nhỉ.
Rửa chế là sao hả bác???
@soiconnho1 Là xúc bxc đó bạn, ông thợ gần nhà cunh chuyên sửa su ông ấy bảo hỏng côn, cái bộ j mà có hai cục tròn tròn xoay vào nhau ấy, mang ra hãng nó thay nhau đi thử, m đi cùng thấy cũng lên dc 100, xong kết luân ko sao,chán chả muốn giải thích nữa
Xe ban con tu dong hay con tay?
côn tự động bạn ah
Ban chạy có thúc ga net pô ko ma hư côn z
xe mình đang rodai mà, mình đi cẩn thận lắm, trc khi bị thì chưa baoh đi quá 60km cả, sau này có vấn đề thì mới vít lên 70 để thử thôi thì thấy gằn và rung ở chân quá, mình ở quảng ninh mà mua xe tận hà nội nên mang đi mang lại cũng hơi ngại, ngại mang lên rồi bọn nó đổ này nọ lại mất công
LẠC ĐỀ : mấy a chị bà con cô bác ơi ! dạy em cách chuyển bộ office 2010 trong usb sag máy tính e với ( vào all programs ) để sử dụng k ? e k biết.:p
@gokusaiyanst lên google search office 2k10 full ..... mà tải về dùng , k thì lên thẳng web mircosoft tải lun , rồi kiếm patch
@phamhai300 minh lên fpt kêu copy of 2010 vào usb mới mua rồi nè bạn. nhưng mà giờ mình k biết cách nào làm sao để chuyển nó vào all prorams đê mà sử dụng nè ? có bạn nào biết không chỉ mình với ?
@gokusaiyanst Sax đến thua với bác này. Có nghĩa là bác đã có bộ cài đặt, giờ bác vô đó chạy icon có tên setup.exe hay gì đó rồi cài đặt nó mới vô all program. Như bác cài phần mềm cho điện thoại vậy á. Ko thì nhờ ai biết cài hộ. Click và next next chờ nó chạy là xong thôi. Mà đây là chuyên mục xe cộ. Bác qua bên phần mềm hỏi cho mau có người trả lời ;)

Sent from my HTC Desire HD using Tinhte.vn mobile app
@cau2.online mình biết đây la chuyên mục xe cộ nhưng mình đã tạo chủ đề hỏi bên kia rồi mà k ai chỉ cả. nên mới phiền ae nè ! mình tí nữa mình xóa hết à
Hoozer
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gokusaiyanst Cài đặt thì mới vào all programs bạn à.
Sao nghe a.xelo nhiều bệnh quá...chắc chuyển sang ju cho nó lành quá!
Z ở chổ bạn có đại lý của su ko?
Mấy bác cho mình hỏi 1 số vấn đề sau:
1. Xe hôm trước ra ktv ở phổ quang chỉnh lại xăng gió garanti, chỉnh xong về để 2 ngày đề 1 phát máy nổ ngọt ngào luôn, nhưng mà đi máy nó kêu quá, làm như ga lên nhanh hơn tốc độ vậy. Giờ phải chỉnh xăng gió lại nữa ha? Lúc trước để 1 ngày là đề thì nổ nhưng phải chạy tầm 1km máy mới ngọt, nhưng mà xe êm hơn giờ nhiều. 😔
2. Xe được 2k7 km rồi mà đĩa sau vẫn còn cạ, mình sợ ảnh hưởng tới tốc độ của xe lúc thắng đĩa bị cạ nhiều quá làm nó nóng lên, giờ giải quyết sao các bác?
Có Su nào uy tín, thợ giỏi ở HCM k, mình đem lại bảo trì luôn, gần 3k km rồi
top1 sau 300km =>>ngon 😃😃😃😃
@toiditimem502 + Bạn dùng top1 nào, dùng caltex chán rồi, đợt tới định thay lọc nhớt rồi chơi lạoi nhớt mới luôn 😁
Em mới mua axelo. Các bác cho em hỏi. Cái po nó chỉa ra ngoài hơi nhiều mình có thể chỉnh cho ôm sát vào thân xe tí không ta. Với lại nếu thay dè trước bằng dè hayate thì có phải thay phuộc trước không? Cảm ơn nhiều.
các bác cho em hỏi, xe mình được 14.000KM rồi, bây h bị hiện tượng để im khoảng 1h-2h không chạy thì đề khó nổ ga bị hụp, giống như bxc bị nghẹt.
Hôm qua đi bảo dưỡng ở Minh Thành Phú Lâm ,ktv chỉnh xăng gió rồi, sáng ra đề vẫn khó nổ và vẫn bị hiện tượng trên. Em nghi bxc có vấn đề, các bác cho y kiến.
akiranat
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hades8008 Bác kiểm tra bugi xem sao, em cũng bị tương tự thay bugi là hết.
ducnsh
CAO CẤP
10 năm
Kiểm tra IC chưa bác

neXus⁴
chạy khoảng 30p nóng máy thì bình thường, giống như để lâu bxc bị bay hơi đề khó nổ, kéo ga hụp hụp muốn tắt máy vậy
+ Được nhưng rất mất công và cái pô nó cũng ảnh hưởng gì đến hòa bình Thế Giới. Vừa thì thay chứ sao, có thể phải hạ phuộc 🆒
+ Vệ sinh bxc xem thử bạn, chỉnh lại xăng gió về đúng chuẩn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019