Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Đánh giá] Tai nghe Sennheiser CX 400 II - Lựa chọn tốt cho sự khởi đầu!

chongao2k5
28/10/2012 12:58Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sản phẩm nên mua.
Đang định mua 1 em về mà fake nhiều quá
master.i7
ĐẠI BÀNG
10 năm
có nên mua con CX 980 không các bác sen đang giảm còn 2tr4 tư vấn hộ em với
totalhn
TÍCH CỰC
10 năm
@master.i7 Bạn nên đến nghe thử xem có hợp tai ko và xem có xứng với giá ko

Mình định đổi cái cx400 ll đang dùng nhưng đi nghe thử cx870 và cx980 thấy cũng ko ấn tượng hơn cái đang dùng nên thôi
master.i7
ĐẠI BÀNG
10 năm
@totalhn đã qua SV houé rước em CX 980 về nói chung nghe rất có lực có vài nét tương đồng với em CX 300II nhưng cao cấp hơn và đẹp hơn nên rước em nó về luôn sáng nay 😆
nói chung chủ thớt ếch ngồi đáy riếng .... mua tai nghe tại svhouse còn chả ăn ai .... nữa là mua nhật cường ko vat....
so sánh thì vớ va vớ vẩn ....
nghe bét tô ven rồi khen cx400 hay ....
những topic kiểu này làm sai đi tính chân thực về sản phẩm,,,
Chủ đề lâu rồi nhưng mình vẫn muốn hỏi http://www.topcare.vn/tai-nghe-sennheiser-cx400-ii-p3558.html sao cái tai này có 700k . Hàng fake à các bác
Có thể tai này giảm giá còn 700k. Vì topic cũng lâu rồi mà!
master.i7
ĐẠI BÀNG
10 năm
làm gì có. sennherser đang giảm còn 1tr2 mà
Dòng này sản xuất ở trung quốc phải không các bạn? Anh em nào lên đời or dư dùng để lại cho mình một em.Thank mọi người.
Giá tai nghe: 1tr550 có vẻ hơi đắt so với giá trị âm thanh đem lại và giá trị brand. Nếu có chiếc Monster Jamz ở đó, mình sẵn sàng bỏ thêm 400k để lấy Monster. Kể cả sau khi đã nghe CX 400 II. Có lẽ giá chiếc tai nghe tầm 1tr200k là hợp lý nhất.

HAHAHA Xin được cười vào mặt thớt vì cái tội không chịu lên Wikipedia. Thiệt khi thấy câu: "Giá tai nghe: 1tr550 có vẻ hơi đắt so với giá trị âm thanh đem lại và giá trị brand. Nếu có chiếc Monster Jamz ở đó, mình sẵn sàng bỏ thêm 400k để lấy Monster." em không thể nhịn cười được.
Tai nghe này có mic để đàm thoại không các bạn?
@vanduong1122 Cái này không có mic cũng không có nút để next bài, chỉ có nút gạt chỉnh âm lượng nhưng âm thanh nghe tốt, độ bền cao.
@Mạnh Tùng cảm ơn bác, hqua em đi mua cái CX2.00i cho ip rồi, ~1tr5. không biết em này so với 400ii thì thế nào nhỉ?
Có bác nào biết chỗ sửa chữa tai nghe này ko, đôi của em bị gẫy gọng rồi ạ, những vẫn tiếc nó quá, bác nào biết chỉ giúp em nhé, em xin cám ơn và hậu tạ bữa cafe hjhjjj. Em ở hà nội ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019