Đánh giá thời lượng pin của LG G2

vuhai6
22/10/2013 1:19Phản hồi: 351
351 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hơn z1 rồi,
Thời lượng pin tốt. Ấn tượng nhiệt độ thấp hơn Z1 khá nhiều khi chơi game. Mình thích nhất những máy nào dùng mát.
Muốn mua một em mà ngặt nỗi ko có tiền
MrBoC
TÍCH CỰC
11 năm
pin quá tuyệt. K có gì chê trách

Gửi từ G2 của tôi.
pin vậy khá rồi 1 ngày thỏi mái z1 50% sáng on dc 6h45p thua G2 khoang 1h...G2 chơi game có phần đúi nhĩ.thì ra là giảm xung tác vụ nhỏ tiết kiệm pin rất khôn ngoan.😁
one bác lập kì tích rồi
one bác lập kì tích rồi ngày trước có giao lưu 1 con one pin ngan ngửa Z thoi...e khó mà tin lời bác nói đc...hay bác chup màng lại cho e tham khảm..ko có y chê bai nhưng qua thật hơi khó tin.
70211119
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranngocdxd bạn nên tin đi! 😁 mình dùng 41 tiếng rồi màk còn 65% pin nèk! 😆)
@70211119 room cook hả bac.đang có 1 con one j nè mà pin tệ hại lăm.con 1320 mới tau pin sai màng hinh bât 9h cung chua dạt toi muc 65% 41h co le bác chi nghe goi.ma nêu nghe gọi thi 41h 1320 con 90% nhé bac.
70211119
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranngocdxd Hôk bạn. Mình dùng rom stock. Nhưg màk có dùng TitaniumBackup để đóg băng mấy ứng dụng gốc hôk dùng của LG rồi. Còn dùng thì mình dùng bt bạn. Wifi nguyên đêm, có check facebook, đọc tin tức, flapybird, 2048, đăng ký vt100 để nt... tóm lại mình dùng như 1 smartphone chính thống chứ khôg phải 1280 bạn nàk! 😁 ^_^
P/s: có cái là mình để màn hình thấp nhất! 😆)
@70211119 hèn gi sài kiểu vây bao sao ko lâu.ma tinh ra tần suất vân chua cao vs đo sang thấp nhất nửa thi co vẻ la dc.tinh ra vân kém qua xa 1320.mua 1 con 1320 làm việc + one thì quá chuân chuân.
Chỉ riêng cái viền mỏng là đã kết rùi, mặt trước rất đẹp, có điều mặt sau thì .... ai đưa dùm cái bô nhanh coi @.@ ọe .......
liti0815
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sướng từ nhỏ mặt sau thêm cái ốp lưng vào là oke ngay mà bạn.
thực sự mà nói mặt sau do thiết kế hơi khác lạ một chút nhìn chưa quen cảm thấy xấu chứ nhìn quen rồi thì cũng thấy đẹp như thường.
mình dùng G2 thấy tất cả mọi thứ đều hài lòng.
CTNHT
TÍCH CỰC
11 năm
@liti0815 Cái này là dán da hay là ốp lưng vậy bạn, nếu là ốp lưng thì bạn mua ở đâu vậy ?
leduy7
ĐẠI BÀNG
11 năm
@liti0815 Bac oi, dep qua, bac mua o dau v, mieng dan hay la op lung in hinh the bac hĩhĩ
H4TLove
TÍCH CỰC
11 năm
Đo nhiệt độ kiểu gi nhỉ mọi người 😁
Lướt web bằng 3G máy nào cũng ngốn pin 10% trong 30p hết
Note2 chưa dùng chưa biết
Chứ dùng bao nhiêu loại siêu phẩm rồi
Wifi em ko sài ko biết
Chứ 3G máy nào cũng 10% trong 30p
Thời gian on screen lướt web 3G chỉ 4h30-5h đồng hồ 😃
@thuans3 K đúng, nếu như vậy chắc máy nào pin cũng như nhau?
con này với nexus 5 nên mua em nào các bác
@lvlvlvlv4 g2 ko phải lăn tăn.
nx5 đc mỗi cái 4.4 thôi.còn lại thua hết.à.thiết kế ngang cơ
con này với nexus 5 nên mua em nào các bác
pin quá bình thường không có gì là trâu cả
Smartphone quý 4: IP 5S, G2
Tablet quý 4: note 3, Lu 1520.

Bác nào dùng 3 cái bớt cái note3 cũng ok, màn hình hơi đuối với mấy em còn lại.
@Hungdunghcmc bớt G2 cũng ok G2 NOTE3 khác gì nhở.đùa thoi.cớ m2 1520 quá ngon.mà bài này vuihai sát thật tế bác à pin G2 ko máy ấn tượng.so vs note3 quả là kém 1 chút.mà dự là 1320 se phá hết kỉ lục về pin.
vinhtinhte
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em này giá cả khá tốt cho một siêu phẩm. Không cần thiết phải pin trâu quá. Một ngày dùng thoải mái là okey rồi. Đọc tất cả mọi báo công nghệ đang khen lg thiết kế G2. Sẽ thành công hơn cả g.
không hơn z1 là mấy.
mình thử down game kia về test thử xem nào 😁
amour_bk
TÍCH CỰC
11 năm
chính hãng còn có 12tr, Tiếc là chưa đủ đạn 😔
Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
Pin thế là được rồi. Chiếc máy cũ LG LTe2 của mình chơi game là một thảm họa: (Máy nóng ran cả tay).
Mình sài rất nhiều đt rồi, có cả note 2 nhưng thật tình mà nói rất ấn tượng về khảng pin của e này, trâu nhất mà mình từng gặp qua, màn hình thì rất đẹp, chỉ có htc one mơí có thể đủ khả năng so sánh màn hình e này.
Chờ em lumia 1520 về mình sẽ rớt e nó vì pin cũng hứa hẹn rất ấn tượng.
@phuocxuan2004 1320 pin cò khũng hơn mà chắt se ko lọt vào mắt xanh của bác.😁 e nó tầm trung thoi.
@phuocxuan2004
note2 là con điện thoại có màn hình tệ nhất trong cái đống dưới chữ ký mình dùng, note2 màn hình còn tệ hơn cả note1 s3. Ám xanh lè xanh lét.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019