Đánh giá thời lượng pin của Samsung Galaxy Note 3

vuhai6
24/10/2013 3:46Phản hồi: 403
403 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nên làm cái biểu đồ Mod vuhai6 ơi . Vậy nó trực quang hơn
@galabuon biểu đồ so sánh các máy? khi cơ sở dữ liệu đủ thì sẽ làm 😁
Thích pin trâu và máy không nóng là okie rồi ;)
vuogpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ước chi có một em note 3 rồi tét tiếc, rì viu các kiểu cùng các bạn 😔
Pin Note 3 coi phim quá đỉnh
Bây giờ smartphone lỳ thật, nhớ hồi xài s2 mà pin được 5 tiếng onscreen là đã lên xda khoe lấy khoe để rồi 😁
Theo quan điểm mình thì sài dt thì cứ samsung còn may tính bảng thi ipad minh đa sài rất nhiều hãng nhưng thích nhất la samsung quả thật là bá đạo.
@longlithanh

Bác nghĩ y hệt mình, điện thoại thì phang Samsung, còn MTB thì IPad khỏi phải bàn cãi 😁
fuu_fuu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hellven89 Đúng như ý minh, cái gì mình cảm thấy tot61t và thích hợp thì dùng thôi, chứ fan sam với fan táo nỗi gì.. rõ khổ. Mình đang xài ipad, note 3 và bb Q10, thấy vậy là tuyệt vời nhất rồi..
con này ko thấy nói là gorila glass 3 nhỉ...mà máy trang bị cả cảm biến nhiệt độ như s4 nữa à mọi người ?
@koolboy_c8h1 gorilla glass 3 đấy. S4 cũng kính này nhưng note 3 lại bền hơn. chắc do note 3 dùng kính dày hơn.
thanhvbnd
ĐẠI BÀNG
11 năm
em thấy chả vỏ nhựa chả có gì mà cứ phê phán! cầm đt nào dù gì thì cũng biết giá tiền của nó rồi, vêệc gì phải khoe Ip mới là nhiều tiền. Mà dùng note 3 phê lòi em mới tậu nè đẩy ip4 đi mua note3, pin khỏi nghĩ, mà đang dùng note chở lại cầm mấy con iP như Dt đồ chơi í, chữ nó bé lí tí, cảm giác bé lắm ạ!
@thanhvbnd
Máy to chà bà, pin không khủng mới là lạ :p
@doconnit Trong dòng phablet android thì tổng thể kích thước note 3 nhỏ nhất.
không biết em này có bán đc 30 triệu chiếc như đàn anh Note 2 không ? 😁
Đang dùng và kết nhất khoản pin em nó, nếu các bác ko cầy game, ko xem video online liên tục, để sập nguồn em nó trước 10h đêm hơi khó ,
Đã thử qua và ko ham, ai thích cứ mua, hoặc giao lưu mà dùng thử. Không ghê gớm, nên đừng quăng bom nơi công cộng nhé samfan

gửi từ chiếc Xperia thần thánh
weixiao
TÍCH CỰC
11 năm
@ngaythu6-lamuor vì sao thế bác
sao ko dung con note chay chíp s800 nhỉ đánh gia luôn thể cho a e có nhiều sự lựa chọn vuhai6
@huuthiem Vì samsung VN bán con này mà bạn 😃 con kia là hàng xách tay thì từ từ. Ưu tiên hàng chính hãng chứ 😃
@huuthiem S800 cỗ máy công nghệ ở Việt Nam chưa có bạn.
Sau con S2 em chừa tời giờ bác ạ. Iphone hoặc anh Nô thôi ^^
@songoku_1206 Trong thời các con S1 , S2 , S3 trong họ nhà android , ai qua mấy con này bạn liệt kê hộ ?

iphone thì đem vào cho cân chứ nô cho vào để cố nói cứng à ?
@ducngock Bác thông cảm, em dùng iP. Chỉ là k hợp với mình nên nói thế thôi, mỗi người một góc nhìn, 1 sở thích mà.
Bác ở Việt Nam k thể bắt người Mỹ thích thịt chó đc.
dùng và yêu thích Note. 1 mặt là khoản pin cực kì tốt.
Trong thế giới mù thì thằng chột làm vua mà bác ;)
P/s: k quăng bom ạ ^^
Ch
Chỉ là tốt thôi bác, quá đỉnh thì chưa ạ 😃
Pin NOTE 3 mà khủng gì trời? Quá cùi nữa là khác, e mua Note 3 vì nghe ca ngợi PIN ngon, thế mà thất vọng quá.
Pin Note 3 chỉ bằng 1/10 iPhone 5 và 1/20 iPhone 5s thôi.
Em dùng iphone xem phim bằng 3G liên tục 40h mà pin còn 39%.

Sent from my SM-N900 using Tapatalk
@chuong5580 Đm thằng chém jo.thành bão ak.m cứ làm như có mỗi m có ip chswcs mà lừa thiên hạ

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
plato86
TÍCH CỰC
11 năm
@chuong5580 Nói chung la Anh ấy rất tỉnh và rất đập chai. Hihi

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn mobile app
tencom141
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chuong5580 vcl iphone bật 3g xem phim đc tầm 3 4 tiếng là căng
@chuong5580 Thánh trool!
RoKai
TÍCH CỰC
11 năm
Có nhiều người đã từng hoặc chưa từng xài dòng Note mà chê là chắc chắn mua về chỉ để nghe & gọi.. 100% chưa bao giờ biết sử dụng cây bút hoặc k biết xài bút thì mới chê...ăn nhau là ở cây viết thôi...k nói về pin...k phải ai cũng có thể xài đc Smartphone, muốn dùng & nắm hết các tiện ích của nó trc tiên người sử dụng cũng phải Smart nữa. 😃
Pin 3k2 sao mà mọi thứ pin nó đều tốt vậy nhỉ? Ngó sang mấy anh pin 3k khác thấy bèo quá, như Z1 chẳng hạn, được cái thiết kế còn lại thua anh thua em quá, bèo nhất cái vụ màn TFT cùi bắp, nhưng chót yêu nên vẫn muốn có em ấy😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019