Đánh giá thời lượng pin của Sony Xperia Z Ultra

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi vuhai6, 16/10/13. Trả lời: 126, Xem: 42060.

1. vuhai6

vuhai6 www.vuhai6.com

yep, xác định con này là máy tính bảng có 3G đi là ngon. Chứ mấy hôm dùng nó mình toàn bị gọi nhỡ :v vì lười mang theo người. Với lại máy to thế này thì đi ngoài đường cũng chả dám mang ra nghe.
  2. tmn

tmn Thành viên

Làm thêm cái bao thắt lưng cho đủ bộ:
  3. nikd7000

nikd7000 Thành viên

Đút vào đc nhưng ko ngồi dc

Sent from my YP-G70 using Tinhte.vn mobile app
  4. vip_colosi

vip_colosi Thành viên

Không chơi thì thôi, chứ chơi mất ăn mất ngủ.

clash of clans đó
  5. jeftparker

jeftparker Thành viên

ghê nhỉ. trước mình chơi hayday lúc đầu cũng thích nhưng giờ chán rồi ko biết trò này hay hơn ko. trò làm mình mất ăn mất ngủ nhất có lẽ là fieldrunner 2.
  6. vip_colosi

vip_colosi Thành viên

Hayday với COC là cùng một hãng mà, nhưng COC cũng gần giống fieldrunner nhưng nó onl và bạn vừa phòng thủ vừa tấn công nữa. có thể kết nối Facebook, tạo hội clan. donate lính. share những trận mình tấn công và bị tấn công.... còn nhiều lắm. bạn chơi đi rồi biết à.
    jeftparker thích nội dung này.
  7. vuhai6

vuhai6 www.vuhai6.com

vì nhiều người chơi nên mình lấy nó test đó :D với lại chơi hoài ko chán nên vừa test vừa chơi là hợp lý =))
    jeftparkervip_colosi thích nội dung này.
  8. jeftparker

jeftparker Thành viên

Thấy các thím khen quá trời để em sẽ chơi thử luôn :)
  9. dangpro89

dangpro89 Thành viên

Bác dùng thực tế ZR rồi chứ ạ? Em đang quan tâm :D
  10. khoi.ng

khoi.ng Thành viên

nói chg mình thấy nó chỉ thua Z1 chứ cấu hình vậy là tốt, đặt biệt nó có nút chụp riêng tiện hơn Z nhìu, cảm giác cầm cũng thoải mái hơn Z
  11. dangpro89

dangpro89 Thành viên

Hỏi câu này mong anh vuhai6 trả lời dùm. Em rất quan tâm ZR nhưng ko hiểu sao cấu hình của nó có gì đặc biệt mà pin nó khoẻ đến vậy. Cũng 4 nhân màn 4,6 chứ ko bé nhưng sao pin thế ạ? Cái này cũng khó nhưng anh có thể test lướt web 3g của ZR được ko ạ? Máy này ít người dùng nên e hơi khó. Trên gsm thì test ZR vs G2 lướt web như nhau ạ. Thanks anh :D
  12. vuhai6

vuhai6 www.vuhai6.com

vấn đề cơ bản là mình ko có máy để test :)
  13. dangpro89

dangpro89 Thành viên

Z1 mini cũng thế anh ah. Đều màn hình tầm tầm đấy mà pin lại khoẻ. Như SP là đã được trung bình 6 tiếng sáng màn rồi mà cũng 2k3 4,6 inch. Em đang dùng Ion và đang định tìm em nào pin khoẻ chút mà lại của Sony chứ ko phải Note 2, Note 3. Em hay vào mạng đọc báo và FB = 3G. Chủ yếu là vậy thôi anh tư vấn giúp em máy nào trong các máy đã ra mắt của Sony được ko anh? Thanks anh :D
  14. vuhai6

vuhai6 www.vuhai6.com

Đọc báo và fb qua 3G thì bạn chơi Z Ultra đi :D
  15. dangpro89

dangpro89 Thành viên

Con đó to và khó mang theo người lắm ạ. Em dùng quen < 5 inch thôi anh. Em làm xây dựng đi lại nhiều dùng máy to ko được tiện lắm ạ :-s còn cái nào nữa ko anh? Em cần pin tốt là chính ạ :D
  16. vuhai6

vuhai6 www.vuhai6.com

g2 pin siêu tốt :)
    dangpro89 thích nội dung này.
  17. dangpro89

dangpro89 Thành viên

Em sẽ suy nghĩ ạ. Tại con đó giá giờ vẫn hơi cao mà thấy anh em khen quá trời. Thanks anh nhiều :D
  18. Lamborghini_XP

Lamborghini_XP Thành viên

e đang tính bán ipad 3 mua con này làm súng thứ 2 backup cho 9900 dùng để đọc sách 3g, wifi lướt web thay Tablet xem review này thấy có vẻ hợp lí hjhj. Hôm nọ ngồi cafe lâm lại thấy a cuhiep lôi ra lại càng mê hizzz
  19. L'expérience

L'expérience Thành viên

Con ZR chắc làin trâu nhất của Sony vì nó màn nhỏ và chỉ là HD, nếu không chạy theo cấu hình và đua top thì ZR là sự lựa chọn khôn ngoan. Chả hiểu sao bản QT ế ẩm chứ bản nội địa là con A dẫn đầu mấy chục tuần ở Nhật.

Sent from my iPad using Tapatalk - now Free
  20. bqtuanprosty

bqtuanprosty Thành viên

ngoài ra nó có lỗi gì khác k ta?
    đang me em này, bác nào có hàng xài rồi chỉ nhé