Đánh giá thực tế Panasonic Eluga X P-02E: Smartphone chụp hình xuất sắc

fan_ryu
15/3/2013 18:24Phản hồi: 521
521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới sắm em nó. cảm nhận ban đầu trên cả tuyệt vời, chụp hình wa đẹp, full HD nhìn sướng vô cùng, nhúng nước ầm ầm, mạng miết như điện thêm cái sặc ko dây nữa wa tuyệt vời.
nhưng pin hơi íu, xài chỉ đc tới chiều tối là phải sạc (Wifi only), với đang gặp vấn đề về giới hạn tin nhấn chỉ nhấn tin được 80 ký tự thôi, anh em biết chỉ giúp vấn đề này, dang xài Gosms.
@nguyenquocduy88 Con này xài go sms trên 80 ký tự dc mà, chỉ ko dc trên cái sms mặc định thôi chứ.

Sent from my SC-03E using Tinhte.vn mobile app
@nguyenquocduy88 Mặc định P-02E đã là 160 ký tự rồi mà bạn.mà máy bạn only wifi thì Onscreen dc bao lâu z?
Dùng phần mềm nt khác là okie ah!
@thaphuongforever Mình thấy mình cũng dạng ít xài, ko mở 3g chỉ xài wifi, có lúc mở lúc tắt, thỉnh thoản vào face, chơi game trang trại xíu. Thường ngày chỉ sử dụng vậy thôi mà tới khoảng 5h30 chiều là còn 10%, hiện tại sáng giờ còn 45%.
Có cách nào tiết kiệm pin lại ko ta?
Ok tin nhấn đc rùi.
@nguyenquocduy88 Mình thấy P-02E choi game hình như tốn pin lắm thì fải.xem film thì đỡ hơn nhiều.bạn vào settings->battery->screen là biết máy mình mở màn hình sáng dc bao lâu ah.
có ai có rom gốc cho con này ko, em đang cần nó, em mất file boot rồi, giờ treo logo
@whynot4444 Máy cậu khác phục được chưa? Không thì contact mình làm thử. Chắc OK. Em này mà vứt đi hơi phí.
@bluesky_tp1 ban o dau, de minh biet minh dem may toi, no ko nhan USB do nhen, treo o starting system, neu chac dc minh dem
@whynot4444 Ở gần Garden, Kengnam. Có gì thì alo trước khi đi nhé. Mobile ở chữ ký nhé.
Tốn pin kinh khủng...xài nhu cầu bình thường lướt web đọc báo 3g, chơi game trang trại mà tới 4h là hết bực wa..
chấp nhận đi bạn, P-02e ko như quảng cáo
Có ai biết cái lỗi kenel udump running là gì không vậy, mình dùng thỉnh thoảng bị hiện lỗi đó, khi đó màn hình chỉ hiện dòng chữ đó, và đèn báo hiệu nhấp nháy đỏ xanh. chỉ có đè nút nguồn mới khởi động máy lại được, còn không để mấy phút sau nó cũng tự khởi động lại, chả hiểu sau nữa, y như màn hình xanh của window ấy 😔
@quan7794 Rom của bạn bị lỗi rồi. Bạn thử uprom lại xem sao. Mình cũng xử lý 1 em như thế này OK. Có gì contact mình.
@bluesky_tp1 Mình tắt 4g đi thì có vẻ lỗi đó giảm đi đó bạn, mình sợ là do mình chỉnh trong file build.prop nên mới sinh ra lỗi đó 😃. Bạn cho mình giá sửa được k ạ, rồi có gì mình còn tới 😃
@quan7794 Chi tiết giá cả ở đây. https://sites.google.com/site/unlockdienthoainhat1/
tui moi goi bac xong, tui o TP, may tui gui ra ha noi roi, co gi cho dia chi de tui kiu em tui toi dua, ma tui noi tinh trang rui, bac nham chay noi ko
@fan_ryu thánh lun :v, con P02e gửi bên anh giờ 3 tuần chưa thấy nữa, huhu
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@whynot4444 đợt này sẽ phải chờ vì sau vụ tiếp viên hàng không cầm hàng ăn trộm là nhật và vn càn quét kinh lắm không ai dám cầm. Nếu thuận lợi trong tuần này sẽ về nè. về mình gọi luôn cho.
@fan_ryu dạ ok, hi vọng trong tuần có máy để xài 😃
@fan_ryu Quá nhọ! Mọi thứ trở nên khó khăn hơn khi có vấn đề liên quan đến hải quan!
no ko phai treo logo eluga, no treo starting system, va chop chop den led mau xanh, USB ko nhan, tinh trang vay do, ban co cua hang ko, co thi minh noi no toi thang luon
@whynot4444 Nghe bạn nói thế cũng gay go nhỉ. Mình sẽ cố gắng khắc phục. Tại sao không thử? ^^
ua, tai minh nghi chac qua Nhat roi, ben minhu cung ko chay dc cay nay, Rom thi con, ma recovery thi hu, cho minh dia chi di ban
@whynot4444 Mình không có cửa hàng. Bạn cứ đến gần Garden thì alo, mình ra
oh, de minh keu no ra, so ban ko goi dc
Oh, Sim mình vẫn on mà nhỉ.
thue bao ko ku
Cậu sent tin nhắn đến mình qua tinhte, mình alo lại
ok ku
@whynot4444 ô, Không thấy mang qua chỗ mình?
@bluesky_tp1 gửi qua Japan lun rùi >.<, bên đây đâu có rom để bạn chạy đâu
@whynot4444 Ah, thế ah. Ở nhà mình cũng có rom mà! Thế cậu chạy thành công rồi ah?
gì, cậu có rom hả, rồi tool đâu mà chạy. mình gửi sang Japan rùi >.<
ừa, nhọ thiệt, mà ông chạy dc P02e, ông làm thánh luôn 😁
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@whynot4444 đồng chí đấy làm được thật đấy, nhưng các máy đã root rồi thì sẽ không nhận cổng để flash nữa.
@whynot4444 gọi luôn đee... hehe
@bluesky_tp1 ghê ghê, 😁
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@fan_ryu vậy em ko lấy máy dc luôn hả
@fan_ryu anh cho hỏi chừng nào máy về dc anh, e cả tháng ko có máy đề dùng luôn rồi 😔(
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@whynot4444 máy của em xong xuôi hết rồi, thành máy mới tinh rồi. Nhưng mà đọc báo hộ anh cái, ráng chờ đến tuần sau nhé, bây giờ có thánh cũng chẳng gửi máy về được.

Máy của em đây này:

1941372_696554817054017_1314146136_o.jpg 1899483_696554883720677_656937370_o.jpg
dạo này tiếp viên hàng k bị tóm cổ quá trời 😁, toàn vận chuyển các loại mỹ phẩm đồ trong siêu thị bị tóm, toàn đồ ăn cắp :D, gây ảnh hưởng tới việc vận chuyện dt lun, chán vãi 😆
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
Khổ thân bà con việt ben nhật, giờ ở bên đó dang bị kỳ thị lắm, đi đến đau cũng bị vina soi
@fan_ryu bên đó bị kì thị ghê quá, nghe nói đi ăn cũng bị nói 😔
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@whynot4444 nó không nói gì mới nhục, nó chỉ nhìn thôi...
E có 1 em mua bên bác, camera đang bị dính máy hạt bụi, giờ phải làm sao. Nhìn trong ảnh chụp có mấy hạt đen nhỏ hơi khó chịu. Bssc lau lại camera đc k ạ
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@nghesilangthang mở ra là sẽ mất chống nước,nếu bạn ở sài gòn thì cầm qua 680 lê hồng phong mới có thợ phần cứng để lau cho bạn.
Cho mình hỏi máy P-02E đã Root rồi Up lại Room gốc dc ko z? Ở VN có bác nào nhận Up Room ko z ah?
@thaphuongforever Nếu còn nhận cổng usb sẽ làm được!
@bluesky_tp1 Nhận cổng usb là thế nào z bác? Làm sao biết nó có còn nhận cổng USB z?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019