Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá thực tế Panasonic Eluga X P-02E: Smartphone chụp hình xuất sắc

fan_ryu
15/3/2013 18:24Phản hồi: 521
521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này chụp ảnh đẹp nhất á . nokia không thích điều này 😆
ko biết có ăn lại 920 ko nhỉ
con này chụp ảnh cực kỳ mịn, ảnh chụp đêm hầu như không thấy noise
chốt 1 câu: so với 808 or 928 thì ăn đứt đuôi con nòng nọc
garfield
ĐẠI BÀNG
11 năm
@takubi01 siêu nhân này đi ra đường chắc kẹp bàn fím cạp quần nhỉ 😆
vđ thật =))
hhaaee
ĐẠI BÀNG
11 năm
@takubi01 thiển cận 🆒
Chỉ 1 câu: Tuổi gì mà so với Z,các bác thương gia lại pr đây mà
lupin212
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đọc như bài quảng cáo thật >< cái này mà gọi là đánh giá thực thế 😔
Mấy con đt Nhật mình thấy có mua code unlock thì sóng sánh nó vẫn chán như thường.
bonydc
ĐẠI BÀNG
11 năm
xin lỗi,ý kiến cá nhân:thiết kế xấu,pin bình thường,camera tốt nhất nghe hơi quá,G Pro với IPhone5 chụp cũng được vậy,giao diện củ chuối.
bonydc
ĐẠI BÀNG
11 năm
ba
bác cứ đem cái đóng góp của bác ra nói,nói chung ý kiến của mọi người và của em là bác đánh giá chưa có khách quan,đọc là thấy,anyway hoan nghênh những nỗ lực đóng góp thôi ^^
chất lượng ảnh ko ấn tượng! 😃
Mình thì thích camera lumix xưa nay rồi, đẹp mà giá lại hợp lý 😃

Sent from my LT29i using Tinhte.vn
Mình nghĩ phải có bài so sánh ảnh thì mới biết là có chụp ảnh đẹp nhất không, chứ nói thế này chưa thể đánh giá dc. 😁
x264
TÍCH CỰC
11 năm
Không thấy có gì hấp dẫn. Ảnh chụp nhìn cũng không phải quá đẹp, dù đó là cái đáng chú ý nhất của chiếc điện thoại này. Chủ thớt nói rằng camera của chiếc này đẹp nhất mà bác ấy từng thấy, một ý kiến rất chi chủ quan.
Good thật, mỗi tội cái Bluetooth 2.1 cổ đại :mad:
Ghi nhận là nước ảnh trong vắt đấy T. Anh ak. Nhưng thiết kế ko bì đc với Z,cầm Z làm tình yêu đi khắp nơi hãnh diện hơn khỏi bàn cãi, chưa kể Z là hàng word, có j cập nhật thông dụng hơn nhiều, và tai nghe, cộng đồng.......nữa chứ. Ủng hộ ông là người duy nhất giữ lửa cho đthoại Nhật đang vằng đi nhiều
ng nhan
ĐẠI BÀNG
11 năm

Nhắc cho bác nhớ đến Nokia 808, và ảnh chụp thì còn thua cả s4 chứ đừng nói nokia 808.
@ng nhan 808 thì k biết, chứ s4 k có cửa nhé. Xài rồi hay phán thánh ạ.
tình hình chung là dân tinhte chỉ biết máy sony là của nhật thôi...
thấy bác chủ trả lời những comment thấy tội nghiệp wa....
máy nội địa nhật mà kêu ko muốn thấy chữ Docomo...pana có SX máy QT đâu..
nếu muốn thì kêu pana nó SX riêng cho 1 cái...
mascehuy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhangheo12345 Đồng ý với Bác.
a e cho mình hỏi là sao e P02e này lại có những 2 ăng ten ?? một cái có sẵn trog máy một cái rời thì để bắt sóng vô tuyến vậy cái có sẵn trog máy rút ra rút vào để làm gì vậy ??

Câu thứ 2 là em P02e này về VN có xem tivi qua sóng vô tuyến ở VN được hay không ?? nếu có thì có cần thêm phần mềm or phụ kiện gì thêm không?

Thank các a e chỉ bảo ?
@thachetkoju9x con này k có angten trong máy nhe bạn, nó làm angten rời rồi, về VN có thể xem tivi = cách cài phần mềm hoặc xem trực tiếp trên web 😃. Cái này về thì cần them tai nghe vs cable usb
@banhbaochien Ai nói bác là ko có anten theo máy vậy, ko biết mà hay nói lung tung.
-Có nhiều người chê nhưng cá nhân mình thấy máy thiết kế cũng đẹp, phím cứng cũng chả có gì xấu, thấy cũng tiện mà.
- Máy chụp hình mình ko có ý kiến vì chưa có máy khác cũng chấm để thử nhưng thấy chụp ngày đêm gì cũng thấy ổn.
- Riêng khoản âm thanh thì công nhận nhỏ thật, không biết có phải do chống nước không (ko có máy nhật khác nên ko biết). nhiều khi hơi ồn là ko nghe được bên kia nói gì, loa ngoài cũng vậy.

Định ko coment nhưng thấy máy bác xôm tụ quá nên mình có 1 số ý kiến. Hi vọng bác nào đang sử dụng em nó thì comment tiếp
EdwardPham
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chuanguyen âm thanh loa ngoài máy Nhật dz là to rồi đó... mấy con keitai cũ còn nhỏ hơn nữa kìa 😆

nhớ có bài viết về văn hóa Nhật khi đi xe điện (nơi cộng cộng) là im lặng, để mọi người tự ngủ, đọc báo, làm gì thì làm... đt thì để chế độ rung.
Và khi chụp hình là phải có tiếng, để tránh chụp lén...
salemnb
ĐẠI BÀNG
11 năm
@EdwardPham Hi hi. Văn hoá Nhật e còn biết một thứ nữa đấy. Món ấy ấy

Gửi từ LT26i của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
S H A R P
TÍCH CỰC
11 năm
@salemnb món gì vậy bạn?
đã nói trước với ông tuấn anh bên gsm rồi, phần camera tốt nhất là nên chụp vs với máy khác thì không chịu. Bên này toàn thánh không, qua đây post bài thì gạch đá nhiều lắm 😃
fan_ryu
TÍCH CỰC
11 năm
@banhbaochien Cái này thì em nghĩ là ok đấy chứ, có cái để anh em trao đổi, thảo luận quan điểm của mình.
Zelda
ĐẠI BÀNG
11 năm
Phải khen ngợi là cửa hàng rất có cố gắng trong việc giới thiệu sản phẩm đến người dùng. Tuy nhiên riêng về mảng PR này thì chưa có chiến lược cụ thể, chưa chuyên nghiệp và thiếu thông tin chiều sâu. Thật sự nếu đi theo hướng tiếp cận người dùng phổ thông qua các kênh quảng bá thì cần có chuyên môn và đồng bộ hơn. Cụ thể thì chỉ cần người về mảng truyền thông sản phẩm và có nghiên cứu đủ sâu về thị trường sẽ xác định được.

Thân 😁 Chúc thịnh vượng :D
Mua máy này ko có rom cook xài chán chét. Đang dùng Z rất nhiêu rom ngon
QuangTKHD
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao lại đem Z vào so sánh :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095