Đánh giá thực tế Sony Xperia S

cubi2308
16/3/2012 4:46Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang dùng xs. Chẳng có vấn đè gì cả mình hài lòng về bài viết này.. còn mình ngĩ mua e nó đang đồng tiền bỏ ra..sử dụng nóng máy chưa có điểm vàng đã test lấy máy ngày 2.8

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
kien22
TÍCH CỰC
12 năm
Em XS lên 4.04 khác hẳn so với 2.3.7 . Camera chụp đẹp hơn rất nhiều, quay phim cũng rất ít khi bị giật (hầu như không còn)
sao máy tôi up len 4.0 rồi nhưng chụp hình vẫn bị mè tè le (cho dù đã chỉnh IOS xuống mức 100 - 200 roài, quay phim thì màu mè ko được ưng ý lắm. Pro nào biết cách chỉnh chỉ tôi nào ;)
@cpusa Bạn chọn chế độ chụp sang normal rồi chọn touch focus ấy. Hoặc là nhấn giữ nút camera để nó focus. Con XS này chụp cực ngon nhưng phải biết canh chỉnh, ko giống mấy con của SS hay Iphone, chỉ cần nhấn chụp là xong.
Mình cũng mới dùng XS mọi chức năng không thể chê vào đâu được,hiệu năng tốt cùng màn hình sáng mịn và cảm ứng muợt nhưng vấn đề bin thì có phần phải dè xẻn trong tiêu dùng thôi.
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
alo...mình mới mua cái XS, mà sao chuyển sang quay phim thì nó ko chạy, mọi thứ ok hết mà có cái đó thì ko chạy...ai biết giúp mình với 😔
thanks!!!
@rongV bạn miêu tả kỹ hơn thì mới giúp được chứ. Chụp hình được mà quay không được thì lỗi phần mềm.
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
@lang_bat vô camera, chụp hình thì ok, chuyển chế độ quay thì ko thấy chạy gì cả...thử mọi nút và options...nó ko chạy...😔
Thấy bài hơi cũ. Nx: Chưa dùng đừng phán tùm lum
@bac^.^ Các bác qua đây chơi cho vui nè:
http://www.tinhte.vn/index.php?posts/18107218

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
Chup anh vang wa
rongV
TÍCH CỰC
11 năm
ko ai biết bệnh của con s của em sao ? 😔(
@rongV Bác qua topic phía trên sẽ có người trả lời tận tình cho bác

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
herculesx
ĐẠI BÀNG
11 năm
rat ok . moi toi khong co the nho va khong thao lap pin duoc . moi thu rat good .dung suong hon Ion
mình mới thừa đc con xs của ô a,máy đã nâng sẵn 4.0.4.a e cho giúp ý kiến có nên cho máy về lại 2.3,rồi nâng lại cho biết không ^ ^!,lần đầu dùng android nên muốn tự làm các thứ sau này còn chém gió được với mọi người.a e góp ý hộ với 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019