Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Tone+ 730, tai nghe bluetooth đáng giá của LG

Nam Air
6/9/2013 7:27Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phu_qn
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái ví với cái đồng hồ để đó làm gì nhỉ, khoe hử?
HIV
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phu_qn 2 thứ đó có thể kết nối với tai nghe.... ;)
Nhìn thì mê nhưng thấy cái giá là ko dám mê rồi.
krtinhyeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này lâu rồi mà, mình dung Khoảng hơn 1Năm rồi, cũng bình thương thôi

Sent from my SHV-E300L using Tinhte.vn
@krtinhyeu Thánh phán nghe ghê, tai này tháng 12 năm 2012 mới ra mắt, mà đã dùng hơn 1 năm
okono
TÍCH CỰC
11 năm
Đang có con LG HBS 700 😁
zimihieu
TÍCH CỰC
11 năm
@okono giá bao nhiêu thým chủ

Sent from my LG-SU640 using Tinhte.vn
okono
TÍCH CỰC
11 năm
@zimihieu Mình được tặng chứ ko có mua. Bác lên amazon mà xem giá
Mình đang dùng em BOSE này nghe nhạc được 2 năm rồi. Âm bass đánh như sấm, cho volume hết cỡ không rè. Còn hay hay không thì không cảm nhận được, chắc tai mình là tai trâu
Em nó đây:

zimihieu
TÍCH CỰC
11 năm
@tú tầu con này giá bao nhiêu ta

Sent from my LG-SU640 using Tinhte.vn
@zimihieu Cái đó em thấy anh này bán 400k. 😃
http://www.nhattao.com/threads/headphone-care-mua-ban-sua-chua-mod-cac-loai-tai-nghe-cao-cap-den-binh-dan.1467298/
@zimihieu Tai nghe dây bao giờ âm thanh cũng chuẩn hơn tai Bluetooth hay tai Wireless, nghe nhạc điện thoại em toàn nghe tai dây mấy chiếc tai Bluetooth nghe rồi âm thanh tiếng bass binhg thường.
Cái này trông rất hay gần giống kiểu tai nghe của các anh lính trong phim hành động. 😃
Nhưng mà em lại không thích tai nghe in-ear cho lắm, nghe với loại này xong cứ thấy lùng bùng lỗ tai làm sao ấy. 😃
Ui trời ơi, đang tim mua tai nghe này gần 1 tháng ma ko được, có ai biết ở Hà Nội ở đâu bán ko chỉ dúp mình với
thainguu
TÍCH CỰC
11 năm
ko hiểu cái bóp với cái đồng hồ thì liên gì quan gì tới tai nghe?
@thainguu Bóp để lấy tiền mua, đồng hồ để canh giờ xài đó bác
(Mình trả lời quá chuẩn)
Khoe 2 cái đt thì thấy còn hợp lý, cái ví với cái đồng hồ "cùi bắp" cũng khoe làm gì không biết., tự nhiên thấy cái ảnh đó hết muốn coi clip luôn.
.
.
.
.
.
.
em Classic chủ thớt mua nhiêu thế? chính hãng ở VN hay xách tay. Dự bét nhất cũng 13tr nhể.
@retryvuhuy Thôi lỡ vô rồi, coi luôn đi bác😆
Nghe cũng khá,nhưng vẫn thích cái quadbeat trên G2 hơn và đương nhiên nghe chất hơn😃
Đang xài mw600 của sony, ko care lắm
Mình cũng đang dùng mw600 lúc trước mua 1tr6 dùng được hơn năm rồi thấy chất lượng ok lắm, dùng rất xướng không biết cái này thì sao.
hamyty
CAO CẤP
11 năm
hồi xưa mình cũng nghĩ iphone nghe nhạc dỡ nhưng sau này cắm vào pc thì thấy i chang nên có kết luận, nhạc nguyên gốc ko hề có bass ầm ầm được ,và một tai nghe mà nghe bass mạnh thì rất khó để nghe tép, bởi vậy các tai nghe cao cấp tí đều có mạch tăng bass để chiều lòng các thượng đế ,nhưng nếu vẫn chưa hay thì có thể là do chất lượng tai nghe thấp và mạch khuech đại của tai nghe yếu, bạn có thể xài head amp để nghe sướng hơn
Chất lượng nhạc thì chưa biết sao chứ và khoản thiết kế thì mình không thích bằng cái mw600 của mình rồi
cubi2308
TÍCH CỰC
11 năm
Tai nghe này tui vẫn đang dùng hàng ngày, nói chung chất lượng tạm chấp nhận. mid và treble còn khá chút chứ bass thì tệ lắm. Bass mà gặp bài dance là muốn quăng tai nghe liền, may ma tui ko thích thể loại nhạc đó
Không có tiền mua hix
bangle
ĐẠI BÀNG
11 năm
vòng đeo cổ chó 😆 :p
lklong2407
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko biết cửa hàng như Viễn Thông A có bán ko mấy bác?
kiểu dáng lạ nhỉ
có ai biết bán ở đâu không? mình hỏi LG thì không có bán. xin cảm ơn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019