Đánh giá VietHomes.vn - ứng dụng tìm nhà bán/thuê ngay trên điện thoại

Duy Luân
14/7/2014 0:0Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dùng ngon nhưng dữ liệu hơi ít chưa sử dụng thực tế được.
cái này hay quá cho anh em đời du mục thành phố 😁
mới chỉ áp dụng được ở hà nội và tphcm nhưng cũng tìm chưa được nhiều địa điểm😁
danhathanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cứ google: "Bán đất Đà Nẵng" với "Bán nhà quận Đống Đa"
Bác cứ nhằm kết quả vị trí đầu tiên mà bấm (tránh mấy cái qc google adword ra nhé)
co ve ung dung nay chi danh cho nhung can ho chung truc thuoc viethomes.vn thoi , toi co phong tro can cho thue len xem thu thi ko co muc nao de dang ky rao len ca, ung dung ngheo nan vay pr cho lam thi cung bang ko thoi
Mình đang có căn hộ vay gói 30.000 tỷ lãi suất cố định 5%/năm cố định 15 năm của VietinBank nè. Bác nào cần alo em tư vấn free cho nhé: SANG - 0938732829. Em ở HCM nhé.
hanpihoon
TÍCH CỰC
10 năm
Ứng dụng dữ liệu còn quá sơ sài,chi có dữ liệu các căn hộ trung cư rao bán là chủ yếu,còn cái thuê nhà chẳng có gì luôn
datafire
TÍCH CỰC
10 năm
Sao thấy giá ảo lòi à @@

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Ngon
Mình bên Công ty VietHomes. Mời các bạn tinhte.vn cài đặt trải nghiệm ứng dụng và đóng góp ý kiến nhé. Cám ơn mọi người
@galaxy-cosmos cái này mình có thể đăng thông tin cho thuê nhà/đất, bán nhà/đất được chứ bạn?
nobugz
TÍCH CỰC
10 năm
SULLEY
TÍCH CỰC
10 năm
sao Việt Nam toàn làm cho iOS7 ko vậy con iphone 3GS nhìn khóc ...
viethung588
ĐẠI BÀNG
10 năm
mong có ở đà nẵng
Các bạn dùng thử timbatdongsan247 xem, mỗi sản phẩm có một điểm mạnh, timbatdongsan247 mạnh cho người dùng nội địa, và hỗ trợ phân tích, tìm kiếm bđs từ nhiều trang khác nhau. Bạn chỉ vào trang này là tìm kiếm được hầu hết các trang khác

Một số trang hỗ trợ tìm kiếm định vị, như sản phẩm này thì sẽ hữu hiệu với người nước ngoài hơn, khi họ chưa rõ địa danh. Với người VN, có nhu cầu bđs thực sự thì hỗ trợ bản đồ chưa chắc đã là cái họ quan tâm
Tui check thử căn hộ ông bạn mới mua thông tin sai bét...
Căn hộ Era, nằm trên lạc long quân, tân bình...

Chủ đầu tư là công ty Đức Khải mà trong phần mềm ghhi là quân đội...ông chủ của đức khải dính vụ minh phụng mới ở tù ra sure là ko liên quan ji tới quân đội cả...

Internet của fpt độc quyền thì ghi là viettel...
Ko có hồ bơi thì ghi hồ bơi ngoài trời....nói chung chả có thông tin gì đúng cả...

Xong chuyển qua khu Mỹ An của ông sếp bên PMH...tui qua đó chơi hoài nên rành tổng quản lý phí là 300k/ tháng, xe oto gui để ở sân ko tốn tiền...

Vậy mà phần mềm ghhi quản lý phí 5k/m2. Phí gửi oto 1.2tr....bó tay...

Kinh nghiệm tui đi mua chung cư biết người mua rất chú trọng các thông tin về quản lý phí, phí giữ xe này nọ....mà phần mềm này tổng hợp sai bét...
@tttongsn Cám ơn bạn đã góp ý. Về thông tin dự án này bên mình sẽ kiểm tra kỹ lại và nếu chưa đúng sẽ sửa ngay. Thực tế quá trình làm đưa vào cả nghìn dự án nên có thể có một sai sót ở đâu đó. Tất nhiên, bên mình có lực lượng hàng ngày rà soát liên tục cập nhật liên tục thông tin để phục vụ người dùng được tốt nhất.

Hiện nay, cũng có nhiều chủ nhà tự đăng bài viết lên quảng cáo bằng cách viết bài đăng trên website, dữ liệu sẽ tự đồng cập nhật lên app để mọi người xem. Cám ơn
@tttongsn Em đang ở chung cư ở Hn, ngoài này tính theo tiền quản lý theo m2 bác ợ, mà cty này cũng ở Hn hay sao ý, có lẽ đang hoàn thiện dầ nên ko tránh được sai sót, cứ chờ thêm 1 thời gian nữa xem sao 😁
@MaiOanh85 Trong này cũng tính theo m2 bác ạ...nhưng chỉ có một số CC bên PMH tính theo trọng gói tháng...
MrBay0801
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái này mà mấy ông cò nhà đất vào có mà nát cái app
Chỉ mới cập nhật được các dự án và căn hộ thôi , còn nhà lẻ thì vẫn chưa nhưng nếu có cập nhật thêm về nhà ở thì mình nghĩ sẽ bị rối mắt khi nhìn trên bản đồ , và hệ thống sẽ update thường xuyên không ? Hy vọng sẽ có cải tiến tốt hơn . Phần mềm có ý tưởng tốt với thực tế nhu cầu hiện nay .
@giaiphapnhanh Dạ, hiện nay, công ty e đang đẩy mạnh phát triển căn hộ chung cư, dữ liệu được bên em update thường xuyên ah. Phần các nhóm bất động sản khác, đã có kế hoạch lộ trình đưa lên rồi ah.
accazure
ĐẠI BÀNG
10 năm
k có app cho WP :oops:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019