Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá VietHomes.vn - ứng dụng tìm nhà bán/thuê ngay trên điện thoại

Duy Luân
14/7/2014 0:0Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

musicfan181
ĐẠI BÀNG
10 năm
dữ liệu còn quá ít, ngay cả địa điểm SG, HN mà cũng chỉ ra dc hơn chục kết quả, những nơi khác như Đà Nẵng thì ko có kết quả nào.
kết luận là ko dùng dc, cài xong remove ngay.
@musicfan181 Các dự án chung cư ở HN và TpHCM ước tính hơn 1000 dự án đó bạn, chứ ko pải mấy dự án đâu ah, mà bác search theo quận nhé, sẽ có rất nhiều đó ah. Phiên bản hiện tại chưa hỗ trợ khách hàng ở đà nẵng, mà đang có dữ liệu tại Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh. Bạn chờ trong thời gian tới nhé. Cám ơn
supergoofy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Toàn căn hộ cao cấp hoặc chung cư, chắc sẽ phát triển thêm.
Chán
dạo này có bài hát gì hay ko nhỉ
Các thông tin về dự án không hề ít mà thông tin khó kiếm . vậy Viethomes tìm thông tin kiểu gì vậy ?
.Nhiều dự án như vậy thì lấy gì đảm bảo các dữ liệu có chính xác hay không?
alo . kỹ thuật bên Viethomes đâu rồi
Thôi thì biết áp dụng công nghệ vào cuộc sống cũng là 1 điều đáng mừng, chúc mừng chúc mừng
VietHomes.vn đang hoàn thiện phiên bản cập nhật truy nhập bằng facebook, mời bà con tinhte.vn chuẩn bị nhận quà nhé!!!
VietHomes.vn đang hoàn thiện phiên bản cập nhật truy nhập bằng facebook, mời bà con tinhte.vn chuẩn bị nhận quà nhé!!!

Ngày phát hành phiên bản mới sẽ có thông báo sớm nhé
IP bản 6 đã cài được ứng dung rồi thì phải, dạo trước dung bản 6 thì ko dùng được
Lại ứng dụng mới à, bác nào cài thử chưa, hay thì em mới cài 😁
@lumia1102 bạn cài thử sẽ thấy một số điểm mới nâng cấp bạn nhé
diepa9k39
ĐẠI BÀNG
10 năm
Phiên bản hỗ trợ cho Android có tại đây Chung cư HH3 Linh Đàm
em cài thử rồi ạ. Cũng khá nhiều dự án, thông tin đầy đủ, chi tiết. Nhưng cho em hỏi thông tin dự án các bác lấy nguồn có chính xác k ạ?
nhiều dữ liệu được cập nhật chi tiết và chính xác hơn, lượng người dùng tăng nhanh trong thời gian gần đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019