Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Viettel V8403 - smartphone Android 2 SIM, hỗ trợ 3G giá rẻ 1,5 triệu đồng

Quang Thái nè
5/11/2012 6:39Phản hồi: 1.016
1.016 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko chơi ông này nữa! treo đầu dê bán thịt chó! bla ble lên là của Vn mình làm từ a -> z vậy mà như thế đó! thà như Qmobile hay mobiistar còn hơn, có sao nói vậy! ghét thật!
vietphuoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
vs giá này thì e này ngon quá r.😃.tiếc quá, đã làm e qmobile s11 ko 3g.😔
prin77
CAO CẤP
11 năm
giá tốt..ổn.nói sao nói chứ hàng TQ vẫn thấy an tâm hơn VN.dù gì nước nó cũng có công nghệ tốt hơn bên mình.chỉ ghét mấy thằng lãnh đạo của nó thôi
dangduy123
ĐẠI BÀNG
11 năm
hàng q smart còn tốt hơn mobistar hay viettel này.
Nói thật nhìn con này liên tưởng ngay con Htc wildfire,hbua ném đá con aviosen copy One X h thêm em này chẳng khá hơn,đã vậy ác cái cũng ruột tàu thiết kế ko bik cái j của VN nữa,cứ tưởng Viettel khá hơn vì có vốn cao hơn vinaphone ai ngờ.....!cứ cái đà này thì VietNam ta đừng bao h mơ hạn chế phụ thuộc hàng Khựa!
nói chúng: ai muốn android bt thì mua EM này, chưa biết chế cái gì với cái giá đó,
Cái đệt. Hôm nọ đọc trên mạng cứ tưởng Viettel tự sản xuất chứ. Ai ngờ lại của thằng Tàu. Đang định dành tiền mua. Thôi nhá viettel còn lấu anh mới mua nữa. hix.o_O
chunghang88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@viethung_0708 Ơ của VT sản xuất mới sợ chứ bọn tàu sản xuất là may rồi, công nghệ nó đi trước mình cả chục năm đó bạn ạ.
xe
xem thường việt nam thế ku em???
@vannhuan92 Xem mấy bài pr trc của vịt teo thì biêt.
Thiết kế bơi Viettel, sản xuất ở tung của, xong cmnr.
chymtomax
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bài đánh giá mang tính chất PR
Với cái giá 1T5 thì không thể đòi hỏi hơn ,mua tặng các cháu hssv xài cũng được...
dungnvps
ĐẠI BÀNG
11 năm
lỡ mua con asha rồi.(tiếc hùi hụi) biết vậy đợi thêm ít hôm là được rồi
Các bạn kiểm tra lại thông tin là có phải là Viettel sản xuất ko ?
Có thể công nghệ là của Viettel nhưng sản xuất nhờ dây chuyền của Trung Quốc.
Có thể là công nghệ thì Viettel đã làm chủ nhưng đầu tư dây chuyền sản xuất đó là không hề rẻ.
lostboybkdn
ĐẠI BÀNG
11 năm
em đang phân vân con này vs con galaxy y bảo hành 8 th. nên chọn con nào hả các bác
Với cái tem bảo hành này thì sau ! tuần sử dụng là ae ta hết đc bảo hành luôn, đút vô rút ra mấy hôm là rách hết còn đâu
hộp thì ghi chụp hình 3.2 mà tinhte nghi 2.0 thế cái nào đúng???
@qweiop Hộp sai ạ.
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
11 năm
không thích
Trước mình có đọc được thông tin 1 bạn mua phản hồi là các bạn chú ý Với Sim KM đi kèm theo máy của VTel ko cẩn thận mất $ trong TK đó. hình như là hạn dùng chỉ đc có 5ngay hay sao ý.
Viettel cho biết, khi hòa mạng bộ điện thoại V8403, khách hàng có ngay 1 điện thoại Smartphone kèm 1 sim trả trước với tổng tài khoản ưu đãi lên tới 390.000 đồng và được giảm 50% cước thuê bao gói Mimax trong 12 tháng từ tháng kích hoạt. Với khay sim còn lại, khách hàng có thể sử dụng bất kỳ mạng nào theo ý muốn.
Bác nào mua chú này chú ý chỗ này nha...Theo thông tin nôi bộ thì cái sim khuyến mãi dạng trả trước chính xác là bộ kit ECO096_25K.Khi kích hoạt lên có 5 ngày sử dụng,hết 5 ngày bị chặn 1c (hết ngày sử dụng cũng y như vậy),sẽ có 7 ngày chờ nạp thẻ nếu không bị chặn 2c,và có tiếp 3 ngày giữ số nếu không sẽ bị thu hồi số.Mấy sim TT thuộc dạng này thì ko cho chuyển dổi sang các gói trả trước khác như Tomato trong vòng 12 tháng,đến táng thứ 13 mới chuyển được...Còn cái vụ mimax giảm 50% thì ban đầu vẫn bị -50K sau đó vài ngày sau mới hoàn lại 20K của gói mimax.Và điều kiện hưởng ưu đãi của gói cước khi mua V8403 là : từ ngày 1 đến ngày 5 hàng tháng sim phải gắn đúng vào máy V8403 mua ban đầu,và tháng trước phải phải sử dụng 50K trong tài khoản gốc...
nên mua con sámu
nên mua samsung bạn ak???vì ít nhiều thì nó có tiếng và nhiều người xài hơn con con vt này.mà sau này bán cũng đỡ lỗ nếu bạn mua lại.nghĩ sao có cái hộp mà nó còn in sai phần camera thì có lẽ chất lượng nó ko đc tốt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019