Đập hộp 3 chiếc đồng hồ Bluetooth HBW-150 của Sony Ericsson

Trung Dt
21/10/2007 13:48Phản hồi: 15

Thông tin chung

Thiết kế để gây ấn tượng
Vẻ đẹp giản dị của thép không gỉ và màn hình OLED để lại ấn tượng khó phai mà kín đáo. Mang theo chiếc đồng hồ cũng siêng năng như bạn.

Tiện ích chuyên nghiệp
Bạn biết có cuộc gọi đến vì đồng hồ sẽ báo rung và màn hình sẽ hiển thị SMS mới vừa nhận được. Giữ liên lạc thật kín đáo.

Đồng hồ trở thành màn hình điện thoại với thiết kế gương khoáng trong suốt như pha lê và thép không gỉ. Nó còn giúp bạn không quên điện thoại

Thông tin ngay ở cổ tay
Đồng hồ sẽ báo hiệu khi có tin nhắn văn bản hoặc hình ảnh mới. Và còn cảnh báo khi bạn ra khỏi vùng kết nối của điện thoại.

Nhỏ gọn và kín đáo

Cá tính của bạn thể hiện qua cách liên lạc. Độ sâu bí ẩn của màn hình gương OLED thắp sáng thông tin bạn cần khi liên lạc di động.

Bấm để phát

Quản lý máy nghe nhạc MP3 trên điện thoại từ chiếc đồng hồ. Bấm nút để phát, tạm dừng và chuyển sang bài hát kế tiếp.

Auto pairing™
Chức năng kết nối thiết bị với điện thoại di động Bluetooth™ đơn giản và nhanh hơn mà không cần đến mã PIN hay ảnh hưởng đến tính bảo mật.

Pin sạc lại
Bạn có thể sạc lại pin nhiều lần một cách an toàn mà không ảnh hưởng nhiều đến hiệu quả hoặc công suất sử dụng.

Quảng cáo

Thiết kế đầy phong cách
Phụ kiện Sony Ericsson được thiết kế cho người dùng hiện đại ưa chuộng công nghệ hoàn hảo cùng kiểu dáng nổi bật.

Cảm giác Bluetooth™

Công nghệ không dây Bluetooth™ không chỉ giải phóng đôi tay – giúp kết nối thiết bị không cần mớ dây rối rắm trong phạm vi đến 10m.

Quảng cáo

Phần 1: phiên bản cổ điển

Là phiên bản thấp nhất của dòng HBW-150 của Sony Ericsson, đồng hồ được điều khiển từ ĐT bằngBluetooth™. Dây da cùng màn hình OLED. Kết hợp nét cổ điển và hiện đại trong một chiếc đồng hồ đơn giản độc đáo. Đồng hồ trở thành màn hình điện thoại với thiết kế gương khoáng trong suốt như pha lê và thép không gỉ. Nó còn giúp bạn không quên điện thoại.

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần 2: phiên bản sang trọng

Phiên bản sang trọng có thiết kế ấn tượng, vẻ đẹp giản dị của thép không gỉ và màn hình OLED để lại ấn tượng khó phai mà kín đáo. Mang theo chiếc đồng hồ cũng siêng năng như bạn.

Ảnh từ planete-nokia
Phần 3: phiên bản nghe nhạc

Thay vì phải bỏ túi một chiếc tai nghe thuần túy. Giờ đây, bạn vừa đeo chiếc đồng hồ phiên bản nghe nhạc này cùng với tai nghe để gắn vào sử dụng khi cần. Các nút nghe nhạc chuyên dụng cho phép bạn chỉnh đoạn nhạc và âm lượng trên điện thoại. Màn hình OLED sẽ hiển thị bài hát đang phát.

cho hỏi giá cả,và chổ mua ....nghe giới thiệu mình muốn mua 1 cái.....
haiphusy
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cho em xin chỗ mua cái này đi, nhìn thèm quá
không biết đối với các pocketpc khác thì nó có hiển thị số không ? hoặc với nokia . không cần chỉnh nhạc, chỉ cần hiển thị số là mình mua liền . nhìn đẹp quá
Ở VN chỉ có mỗi phiên bản cổ điển (classic) được bán tại 136 Nguyễn Cư Trinh TP HCM. Ngoài khả năng hiện số ĐT, chiếc ĐT này có thể điều chỉnh nhạc nhanh chóng.

xtitan
ĐẠI BÀNG
16 năm

chiếc này thì giá bao nhiêu bác ơi ?
Hình như mấy cái đồng hồ này chỉ pair được với điện thoại Sony Ericsson thôi. Bác nào sử dụng rồi làm ơn xác minh lại dùm nhé.
Ngon thì ngon thật, nhưng phải đi với điện thoại sony walkman thì mới dùng hết chức năng. Cũng may là mình thích SE 😃
sutimcon91
ĐẠI BÀNG
16 năm
vậy cái này bấm số làm sao ta? Ko lẽ xoay xoay cái nút à 😕
Không bấm số trên đồng hồ được đâu bác 😁
nhìn thèm quá đi,các bác cho cái giá đi nào
Cái này chỉ là dạng báo hiệu là chính
310$ thui, mình có nè, mua hok?
=p~...hau mắc?????.....=p~...biết được giá em này thì cũng là xa xỉ với em :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp