Đập hộp BlackBerry Z3 chính hãng: máy tốt, màn hình lớn & pin lâu

sonlazio
1/7/2014 9:16Phản hồi: 435
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa bao giờ xài hãng này, nhưng sẽ dùng thử một lần cho biết (nếu có tiền)
😁:D:D
March08
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dùng BB Z3 gần 2 tuần ruh, nói chung là cái em cần là màn hình to để xem video, lướt web nhanh, pin dùng lâu thiết kế đẹp là ok và Z3 đáp ứng được đầy đủ tiêu chí đó. Về khoản chơi game thì game của BB cũng có nhìu game rất hay còn game Android port qua em cài Bắt Chữ, Temple Run 2, Subway....tha hồ giải trí lúc rãnh rỗi. Nói chung bỏ 4tr6 mua Z3 thì không hối hận ^^
dangqth
ĐẠI BÀNG
10 năm
@March08 Mình cũng đang định xúc con này . Nhưng không biết đến khi nào ở chổ mình mới bán nó . Nhu cầu thì mình cũng như bạn thôi . Mà cho mình hỏi là khi cài app y như cài trên android hả bạn , tức là lấy file apk cài trực tiếp ấy , có cần chuyển đổi gì không ?
March08
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dangqth Bạn đặt hàng họ ship ra cho bạn cũng được mà. Cái game thì mình cài thông qua phần mềm Snap (Đây được gọi là CH Play của BB ^^) vào đó có đầy đủ game của android bạn chỉ tải về và máy sẽ tự cài cho bạn lâu lâu vào kiểm tra coi có bản cập nhật nào mới không thì update về. Nhưng hình như game Candy Rush, Farm Hero...và vài game không tương thích nên không chơi đc. Mình chủ yếu game bắt chữ temple run 2, Subway và vài game của BB là ok. Rảnh mới chơi game chứ ôm máy hok lẽ ngồi chơi game hoài 😁. Quan trọng là thích thì mua dùng tiện lợi là được chứ 9 người 10 ý biết sao được hen bạn.
dangqth
ĐẠI BÀNG
10 năm
@March08 Thanks bạn
@dangqth Phần lớn game không chơi được
PaKaTuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho hỏi phát. con này có xài bis k vậy . mà bis j của vinaphone 50k/thg có bị bóp băng thông k 😃
@PaKaTuan Auto bis 😃

Dùng os 10 không cần đăng ký BBMU của Vinaphone.

Chỉ cần 3g vào là vun vút.
PaKaTuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
í e là đăng kí bis của vinaphone 50k tháng = gói maxs của sim sinh viên đó a. mà gói maxs bị bóp băng thôngg 😔
Mr.Fly
TÍCH CỰC
10 năm
@PaKaTuan gói nào mà chả bị bóp băng thông xuống còn 256 kpbs.
@Mr.Fly Không hiểu, bạn giải thích rõ dùm.
@PaKaTuan Anh không rõ cái sim sv thế nào. Nhưng đăng ký 3G là vào bis vô tư trên bb10
Mr.Fly
TÍCH CỰC
10 năm
@navy.seal Bạn dùng gói bis thì được 300mb dung lg tốc độ cao. Hết r thì tốc độ chỉ còn 256kpbs thôi. Gói max kia được 600mb
Blackberry có vẽ đuối quá...
PaKaTuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
tks a/c
Mr.Fly
TÍCH CỰC
10 năm
@PaKaTuan anh. k p chị 😕
Bigmen29
ĐẠI BÀNG
10 năm
pin em z3 công nhận khỏe, dùng sướng
Phần cứng ôkê còn BlackBerry 10 vẫn còn nhiều bất cập, bbw kém chất lượng, đang ngóng BlackBerry 10.3 với các cải tiến lấn áp cải lùi😁
Phần cứng ôkê còn BlackBerry 10 vẫn còn nhiều bất cập, bbw kém chất lượng, đang ngóng BlackBerry 10.3 với các cải tiến lấn áp cải lùi
Em mới sài blackberry. Sao em chơi game trên z3.nó không full màn hình vậy a.bác nào biết chỉ em với
@ManhPhan31 Bất cập của hdh BlackBerry 10 đó là ứng dụng mới chỉ hỗ trợ độ phân giải của q10 z10 z30
cho mình hỏi con Z3 xài bình thường pin trụ được bao lâu các bạn?
Mình nghe nói tải ứng dụng toàn là thu phí,ít có ứng dụng miễn phí lắm đúng ko,
@batuoc_ngheodangyeu Ứng dụng thu phí nhiều vô kể nhưng chất lượng kém ứng dụng free của Android, ứng dụng free thì như bọn học sinh lập trình
@viet21047 thích ứng dụng của adroids thì mua máy android mà dùng, xài BB làm chi vậy mà kêu than.BB có cái hay riêng của nó, yêu BB khác hẳn với người chạy theo phong trào " làm con BB cầm cho sướng " ồi kêu không có app, chán hẳn😔
@duythanh1501😁
@duythanh1501

học sống chung với lũ, nhiều lúc thèm có một chiếc androi bên cạnh mà ước gi BB10 là androi nhưng vẫn giũ lại các cái độc của BB10 thì tốt wa
thu phí cũng có cái lợi chứ @batuoc_ngheodangyeu
Các bác cho hỏi z3 có dể tải ứng dụng hay game của anroi ko

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@batuoc_ngheodangyeu Không dễ

Sent from my Z10 using Tinhte.vn mobile app
@viet21047 Không dễ vì quá dễ hả bạn? Có gì mà không dễ?
Đang phân vân em này với Z10, mình chỉ không ứng ý cái khe cắm thẻ nhớ, sim.
anytoan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang có 1 e z3 màu đen nguyen seal chính hãng 100%. Giá 15,3tr. bac quan tam thi inbox minh nhé, minh o HCM
E định hốt e z3 này nhưng e đang phân vân về pin,ai cho e hỏi pin sử dụng wifi liên tục đc mấy h có chơi game clash of clan đc k mọi người,e chưa sử dụng bb bao giờ ai tư vấn giúp e
pin dùng lâu nhé bạn, mình dùng bt tầm 2,5 -3 ngày, clash ò clan chơi vô tư 😃
dohuusangdmc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cubom19 Nhung k full màn hình
@dohuusangdmc máy mình chơi full mà bạn :\
cuongvu
TÍCH CỰC
9 năm
Ảnh chụp từ em nó IMG_20150404_084811.jpg
cuongvu
TÍCH CỰC