Đập hộp Galaxy Note II phiên bản 2 SIM (GT-N7102)

TDNC
3/12/2012 11:1Phản hồi: 271
271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thì không ghét 2 sim.mà còn nhận thấy là nó tiện đấy chứ 😃
Đỡ phải 2 túi đeo nặng rung tụt cả quần 😁
note 2 đang đẹp, nghe tin sd 2 sim thấy mất giá trị sp, làm nghĩ đến hàng tàu, bựa và khựa thiệt!^^
ước gì có 1 em
bản dành cho Tầu 😁

meoden
TÍCH CỰC
11 năm
Bon khựa mới cắp cáp của tàu vn và đuổi mấy tàu vn chạy toán loạn, nó vào nhà mình đánh tàu mình mới láo chứ. nên nhập em này về thì é òi
trungbinh#
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình có cảm giác Note 2- 1 sim mất giá trị khi đọc tin này.😔
cũng hay đấy chứ
anhbi127
TÍCH CỰC
11 năm
sao mấy thằng tq khoái xài 2 sim gì đâu hèn chi từ đó giờ thấy máy tq toàn là 2 sim
Giá này để dùng từ từ đi chứ ai mà thèm mua.
quochoi86
TÍCH CỰC
11 năm
Nói thật nếu có 2 Sim cũng tiện chứ chẳng qua mấy bác không biết độ tiện dụng của nó thôi😁
không bít nó có phải là phiên bản quốc tế không , để cho ae mềnh còn up rom , cái nữa là 2 sim mà không có 2 sóng thì em ỉa vào , thua điện thoại cùi bắp mà vẫn có 2 sim sóng 3g online , note 1 của em cũng có 2 sim , nhưng không online , nên em giờ vẫn phải hai tay 2 súng , mặc dù em rất ghét , nếu note2 dành cho thị trường tàu khựa , nếu không có chuyển đổi ngôn ngữ , giá thế thì sẽ chết thê thảm , em yêu duo sim nhưng không phải là cái này , nhà em có nhiều đ t 2 sim 2sóng online , nhuwnh không phải là đ tp đỉnh cao , mà đ t đỉnh cao mà không bằng đt cùi bắp thì ức chế wua

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
2 sim 2 sóng yêu 2 người, tớ cũng mún có 1 cái 1
SS làm loãng sản phẩm quá
2 sim thêm tiện chứ sao! 1 sim để nghe gọi còn sim còn lại xài mạng 3g
ví dụ như sim Dcom của viettel chỉ xài được mạng 3g thui
hoangtugugu
ĐẠI BÀNG
11 năm
không có tiền mua nên cứ chê đi ~~!
samsung biết chém ghê!
Cha của đỉnh luôn, như vậy mới xứng đáng để gọi là điện thoại thông minh chứ. Như vậy mới là đa năng, vừa kinh tế vừa tiện dụng. Giờ dùng smartphone chủ yếu là để công việc và giải trí, cứ thằng nào tiện dụng và kinh tế là mua chứ mua điện thoại để ''Sĩ'' với ai, bọn trẻ chăn trâu còn có smartphone dùng ầm ầm nữa là... Mấy thằng cứ thích mua đt để thể hiện đẳng cấp thì có lẽ chỉ khoe được mới mấy con vật như: Lợn, bò, vịt thôi.
Còn thằng nào cứ suốt ngày kêu tẩy chay đt 2 sim thì có lẽ nên chuẩn bị hậu sự đi là vừa vì có la ó kiểu gì đi nữa thì người ta vẫn cứ SX, vẫn cứ bán, vẫn cứ có người dùng, đến lúc người ta dùng nhiều ko làm được gì đâm ra ức chế tức tưởi sộc máu lăn đùng ra đi đột ngột thì e ko kịp chuẩn bị.
@likeyou Hic hic... Bác làm một tràng cứ như tuyên ngôn sống ấy nhỉ. Cơ mà e cũng thấy 2 sim có cái hay của nó, 1 khe cắm cái sim D com 3g để chuyên vào mạng còn khe kia cắm sim bình thường , dùng vừa hạt dẻ vừa tiện sim để gọi thì khỏi cần đăng kí 3g chi cho tốn tiền.
Vấn đề em quan tâm ở đây là nhà sx trang bị cho nó cục pin có chịu đc 2 sim ko thui.
Em nghĩ xu thế sau này sẽ có rất nhiều dt cao cấp dùng 2 sim đấy.
dân Trung Quốc sướng vãi !!
dktri
ĐẠI BÀNG
11 năm
2 sim nhưng không 2 sóng thì cũng không hay mấy
@dktri Mình nghĩ là nó 2 sim online, chỉ có khác các đt 2 sim khác là nó chọn trước sim cần dùng để liên lạc thôi, các máy khác thì chọn sim sau khi bấm gọi hay nt.
bản thân tôi thấy hay😁. máy to vậy không dùng 2 sim hơi phí!
@masterminh_bn Máy to thế phải dùng 8 sim mới đặng. :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019