Đập hộp Galaxy Note

cuhiep
15/11/2011 2:8Phản hồi: 371
371 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nbkpr0
TÍCH CỰC
12 năm
kết cái nắp lưng của nó thật đấy 😃
Con này cầm ngang với cái dép tông roài, mình không thích body của tất cả các máy do ss thiết kế
Rachels
TÍCH CỰC
12 năm
Thì cũng như dòng Galaxy Tab 7 thôi. Quá to cho một kích cỡ điện thoại. Theo mình điện thoại kích cỡ chỉ 3.5 là vừa. Còn lớn hơn 3.5 thì không thuận tiện cho việc bỏ túi.
hunter19000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo mình 3.5 inch thì hơi nhỏ, 4inch đường viền mỏng thì ngon hơn 3.5 inch viền dày, điện thoài 3.5 inch giờ viền hoặc phần trên với dưới dày quá nên kích cỡ cũng gần bằng 4 inch 😔
Rachels
TÍCH CỰC
12 năm
Tùy quan điểm mỗi người thôi. Nếu bạn thử cầm một chiếc điện thoại 4inch mà thao tác bằng một tay đi rồi sẽ thấy sự bất tiện của nó. Mình thì nghĩ, điện thoại thì ra điện thoại 3.5 inch là ok. Còn máy tính bảng là máy tính bảng phải cỡ 9inch là vừa. Dòng Galaxy Note này Samsung xếp nó vào dòng máy tính bảng đó thôi.
hixxx, moi quất con s2 dc khoảng 3 tuần, biết vậy để dành tiền quất con này, thik wa 😃
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
thík cái màn hình với nắp lưng
hunter19000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích cái nắp và cục pin ước gì máy em gắn được cục pin đó 😃
pumkipanda
ĐẠI BÀNG
12 năm
hơi nhỏ so với máy tính bảng và hơi to so với điện thoại, khó nhỉ, hehehehe
Theo mình SMARTPHONE + TABLET =====>>>>>TABPHONE thì nghe có vẻ hay ho đấy nhỉ
Ý tưởng của bác khá chuẩn. Chắc sắp tới sẽ có dòng con lai này...
vitkon
CAO CẤP
12 năm
Hồi xưa dùng Dell Streak, thích màn to nhưng mà lại bùn bùn vì cấu hình hơi hẻo, giao diện Dell Stage lag pà kố... Giờ thấy em Note lại xốn xang trong người roài đây ^.^

P.s: Đùa chứ, 5,3 inch nhét túi quần kaki tốt, túi áo veston thì càng đúng điệu luôn :d
xekotmdt
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn đẹp quá......máy tính bảng và phone...hi.............
pisces232
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hum qua e cũng ra Viettel thử xem, nhưng mà nó k cho trải nghiệm 😔 Công nhận là em máy này to thật, k thể nhét vào túi quần nổi. Hợp hơn với cách gọi " Máy tính bảng, kiêm chức năng nghe gọi " =))
To quá chả ra gì. Màn hinh tất cả các máy ss có 1nhược điểm là hơi xanh xanh.
galaxy tab mình cũng có chức năng thoại, màn hình 7"
he he cũng là dien thoại to nhất
luannm81
ĐẠI BÀNG
12 năm
rồi sẽ nhanh down giá như những e SS khác.
Công nhận nhìn mặt trước SamSung hao hao giống IPhone quá. SS không bao giờ biết sáng tạo cho riêng mính.
Tiêu chí của Sam Sung: cần to cho to, cần nhỏ cho nhỏ, với nhà máy chuyên về phần cứng như SS thì tiêu trí đó thuộc về người tiêu dùng. Mục tiêu của SS là đưa sản phẩm đến tay mọi đối tượng, từ người giàu tới nghèo, từ người ham công nghệ tới những người dùng nghe gọi ... chỉ cần bạn nghĩ ra kiểu dáng là SS sé đáp ứng điều đó cho bạn.
hndinh1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
để cạnh con ray của mình thì làm điện thoại bố con luôn =)
hehe. con này thích hợp bỏ túi quần đùi mặc ở nhà nè.
binmsc
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn thèm quá, tiếc là giá quá cao. Bác Hiệp chưa review cái S-pen nhỉ?
Nhìn khủng thật , Galaxy càng ngày càng mạnh
mrdat_k1
TÍCH CỰC
12 năm
To quá trời, thấy tay bác Hiệp cầm em nó lên hơi bị vật vã

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119