Đập hộp iPad 2012 được phân phối chính hãng tại Việt Nam, giá tốt cho bản Wi-Fi

Thảo luận trong '[iOS] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi TDNC, 11/5/12. Trả lời: 361, Xem: 64507.

1. Eric Passion

Eric Passion Thành viên

Ipad giá này quá tốt rồi!

2. tvqthinh

tvqthinh Thành viên

Hôm qua lên Future world Đà Nẵng mua thấy chị nhân viên nói bữa nay FPT bị cắt quyền bảo hành rồi. Giờ tại Đông Dương chỉ có mỗi Future world nhận bảo hành thôi. Mà hàng wifi only về chậm gớm, đến tối hôm qua mới có hàng, báo hại mình chạy qua chạy lại cả ngày. Hic

3. vn199x

vn199x Thành viên

Ai xác nhận tin này đi nào :)

tvqthinh thích nội dung này.
  4. phucthikeco

phucthikeco Thành viên

Mình sài qua 2 em newipad 1 em là bản wifi mua của nhật cường! một bản là 4G
    em mua của nhật cường là hàng hongkong em 4G hàng xách chân pháp!
    mấy anh em công ty ai cũng nhận xét bản xách chân pháp ngon hơn! và bảo bản sách chân pháp hàng EU màn hình sáng xanh! con em kia màn sáng đỏ! mình nhìn quen nên chả phân biệt đuợc! chỉ thấy mỗi cái tem ở cái hộp ngoài nó khác nhau! tem hàng sách chân thì sắc nét! em hang hongkong thì chữ mảnh và hơi nhoè, cái này có lẽ em nghĩ do nó in vỏ hộp theo từng đợt!
    ko biết bán ở việt nam mình thì nó thế nào!
    Thấy mấy người chơi công nghệ hay thích hàng mỹ và eu

5. vn199x

vn199x Thành viên

ai xác nhận đc vụ này không :)

6. icorner.45th

icorner.45th Thành viên

+... thì chưa rõ bạn ạ, có thể nhích thêm một chút thôi, vì còn thuế + ship nữa mà :)

7. icorner.45th

icorner.45th Thành viên

Chị nhân viên FW nói FPT bị cắt quyền bảo hành :-ss Để mai lên cty xác nhận lại xem thế nào =))

8. anty141411

anty141411 Thành viên

Bác nói mới để ý trong cái hộp nhà mình cũng có mấy tờ hướng dẫn mà lúc mua tới h chưa từng coi. Tiếng Việt - Tiếng Anh ... cái nào giúp mình phát triển thì mình cần phải biết. Già trẻ lớn bé gì k biết, chứ bác nào trước giờ xài mvt, đt,... tiếng Anh, nhìn mấy cái Việt hóa chả biết đường mà lần. Chỉ tại quen mắt rồi.

9. riyrayron

riyrayron Thành viên

giá tốt wa rồi, người việt mình chủ yếu xài wifi mà:)

10. Kieplangthang4

Kieplangthang4 Thành viên

mày tưởng mình may co ipad ah ma kêu to thế...bo mày bảo không xem "dễ dàng" được như con ssgalaxy mày mù hay ko hiểu chữ vậy

11. sututam

sututam Thành viên

tất nhiên là xách tay phải thấp hơn chính hãng chứ bạn, nếu không thj ai còn mua xách tay làm j nữa
    nhưng với mức giá như thế này, sự chênh lệch không cao, người mua sẽ nghiêng về hàng chính hãng.
    Hàng xách tay sẽ phải giảm giá để thu hut người mua.

12. carotmen

carotmen Thành viên

[quote="TDNC, [/quote]

Hải ơi cho mình hỏi, cục sạc 3 chấu nhà không có đồ cắm thì sao?

men008 thích nội dung này.
  13. leminhtu88

leminhtu88 Thành viên

Có mấy đứa ngu và chưa xài mới kêu là không dễ dàng =)), mún wa cho coi thử nè hohooh

14. vn199x

vn199x Thành viên

Hỏi chưa bác ơi?! :)

15. Thực Tế

Thực Tế Thành viên

mấy chỗ này có ship đi ĐN ko nhỉ

16. cuongg8

cuongg8 Thành viên

17. thien-appleton

thien-appleton Thành viên

Ipad wifi only còn ko thể dùng app GPS chỉ đường vì ko có con chip cho hệ thống định vị bằng vệ tinh satellite,nếu ko có wifi thì chỉ biết vooc những gì có trong máy

18. zenki1

zenki1 Thành viên

giá hấp dẫn quá, kiểu này hàng xách chân lại xuống hết mà xem

19. quankung

quankung Thành viên

Không đủ tiền chạy theo công nghệ,chỉ biết nhìn và thèm.

20. icorner.45th

icorner.45th Thành viên

Tin vịt đấy bạn ạ :)) FPT Service Hà Nội chuyển từ 15C Đào Tấn, qua 208 Xã Đàn nhé, nhận bảo hành tất cả các sản phẩm của Apple, trừ iPhone