[Đập hộp] LG Optimus F7: màn hình đẹp, máy nhẹ, cấu hình tốt

TDNC
13/3/2013 11:12Phản hồi: 450
450 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nua nam 1nam se con 6tr thoi cho xem
F7 đã có ở VN đâu. Lg đang chuẩn bị ra L5 L7 phiên bản 2 thôi :d
máy góc cạnh rất nam tính 🆒
kethanbi08
ĐẠI BÀNG
11 năm
Didongviet.vn 8 củ các bác ạ ;)
Giá smarphone Android
Máy đẹp nhưng giá hơi cao, đang dùng pantech vega s5 của Hàn Quốc cấu hình tương tự nhưng giá bằng 1/2
A870 sắp ra kìa ai có hứng thú 😆
;)dep day
em này còn 7m4 mọi ng ai dùng r cho hỏi pin onl liên tục đc mấy h
Trước có nói ba ông Hàng Xẻng Pantech, Samsung, LG có thiết kế càng về sau càng y chang nhau chả sai tẹo nào
minh dang dung e nay, truoc kia minh dung e LG VU1. cong nhan con nay pin trau, 2540- minh dung wifi online coi video tu 11ruoi den 5h chieu van con 30%, may nhanh, muot, camera noi chug cung duoc, chup thieu sang ko dep. co the nang cap the nho len 64g,
@tansoi ừ trình nghe nhạc của nó đập có tốt ko bạn. mình ưng quả pin của nó phết. tại trước dùng lte2 hài lòng nhưng ko ưng thiết kế với nghe nhạc. con này chắc ngon
@thanhhai5352 tai minh thich vi no moi ra. 3-2013, co nhieu thiet ke giong con lg g pro. con neu thich cau hinh manh, nge nhac hay, chac con LG G duoc hon, gia xach tay con G hon LTE3 co 1trieu thoi. nhug con G pin lien`, 2100. con LTE3 2 pin. 2540
@tansoi mình thích pin trâu như con bạn ý. à bạn onl lướt web liên tục bằng 3g có đc 5 tiếng ko. 3g ý. ko phải wifi
Ha.hvnh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tansoi bác có thể show vài bức ảnh chụp bằng con này đi ạ, có video thì càng tốt nữa,em đang quan tâm con này. à,cho em hỏi là có phải nó sư dụng công nghê incell giống con G k. game có cài được ra thẻ nhớ không>? cám ơn bác.
con lg lte3 ban mua o dau, gja bao nhjeu ay, pin xai 3g dc may tieng vay ban, thanks
@minhquan1989lk minh chua xai 3g, nhug minh thay pin no ok hon lg Vu1. de qua dem chi mat 3%, ban len bienhoateen.vn, co anh dang ban 7trieu8, o didongthongminh ban 7trieu 7, bao hanh 1 nam do, nhug minh ko thich mua o noi xa, mua gan nha thik hon,
@tansoi gần nhà sẻ đảm bảo an toàn hơn ^_^ tiện cho việc bảo hành
dùng nhiều máy rùi chỉ thik 2 pin 😃
@masterandroid312 thay vì 2 pin mình mua cục lưu trữ pin điện thoại đó
Ý đó cũng đc
con lg lte3 này ở dế lạ mobile bán 7tr2 rùi, chắc nó còn giảm giá tiếp, đợi hết tháng sau mua là đc đó nhỉ, các bạn thấy sao ????
Thêm 1tr mua G , thua mỗi pin à , sạc dự phòng cũng đc mà
con này xài CPU 8960, GPU adreno 225 thì ngon rồi. bộ nhớ trong 8GB : tạm tạm, vì đã có thẻ nhớ ngoài support,
cấu hình y chang sky 840,
@nguyenthephong nói chung là nó ok rồi
Để giá 7tr5 thì hơi lấn cấn em G
camera chụp tạm ok thôi chứ hình ảnh chưa mướt cho lắm
@Rio Võ ý cậu nói là chưa sắc nét hả
ừh nó đó 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095