[Đập hộp]OPPO FIND 7a,smarphone cao cấp của Oppo

thienhoa3
21/4/2014 15:28Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thachpc
ĐẠI BÀNG
10 năm
tẩy chay hang tàu đi bà con ơi
@thachpc Đây là bài so sánh và để anh em bàn về tính năng sản phẩm cho những ai có nhu cầu mua hoặc muon so sánh, bạn không nên lôi chính trị vô đây.
Chúc mừng bác chủ thớt cs em ngon, nếu không nói về chính trị thì oppo ngon đấy anh chị em ạ
thienhoa3
ĐẠI BÀNG
10 năm
Một số bạn trẻ bây giờ,các bạn tẩy chay những thứ liên quan đến Tàu,cũng tốt
Nhưng các bạn nhiều khi không nghĩ tới mặt trái của nó,đang có rất nhiều cty,nhà máy Việt Nam đã,đang và sắp đói nguyên liệu vì nó cũng tẩy chay mình,và các bạn biết hàng Việt mình mua có phụ tùng nào cấu thành nên sản phẩm đó có bao nhiêu tỉ lệ nguồn TQ trong đó

Gửi từ X9006 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
xtmg1
CAO CẤP
10 năm
oppo hàng tàu mà giá chát vl,dc cái máy xài tốt,thằng em xài con find 5 lâu lắm rồi vẫn chưa thấy hư.
Mình cần bán lại oppo Find 5 mini mua ngày 22 tháng 5 lúc mua là 6.490.000 giờ mình bán lại 5.990.000 bạn nào cần thì đt vào số 01299570957, phụ kiện bảo hành đầy đủ ko thiếu thứ gì vì em ấy to quá nên phải bán lại, mình ở sài gòn, cảm ơn vì đã xem tin
Với dt tàu thì tranh xa ra. 10 củ thj thiếu gì máy có thương hiệu đâu.
Oppo nay cungx kiểu chụp giật thôi. Camera 13mpx mà kêu 50mpx. Vãi hàng mấy ông lăng xê tiếp thị. Nói phét cũng vừa thôi trơ trẽn như bọn bán hàng đa cấp. Thương hiệu của tàu thì chưa bao giờ được đánh giá cao chỉ dc cái rẻ thi người ta mới mua mà cái ốp phồ naỳ thì đắt ko chịu nổi. tầm owbn 10 củ thì có rất nhiều lựa chọn.
@xuanhoahp688 cai 50 mp cua no la ghep 4 tam anh 13mp lai chu ko nhu nokia 1020 ban ah nhung cung rat dep va khu nhieu kha tot🆒 mac du minh khong thich hang tq nhung cung phai cong nhan thang oppo nay lam dt kha hay nhieu tinh nang thong minh nhu lac tay doi nhac , ve vong tron len man hinh de vao camera, vach 2 ngon tay len man hinh de phat nhac...hay:rolleyes:
Nhìn cũng có vẻ cao cấp :d

Envoyé de mon iPhone à l'aide de Tinhte.vn
con này dùng thì không thấy lỗi gì
pin bền sóng khỏe
Tình cờ đọc đc cái này
@Lin Dan Ông này nhặt được cái tin này giống như trẻ con nhặt được tiền âm phủ mang đi khoe
@ANHTUAN9791 Tôi khoe ở chỗ nào, mở mồm thì phải biết suy nghĩ. Thím buôn hàng Tàu à, top nào cũng thấy vào nâng bi.
@ANHTUAN9791 Ng ta khoe thì liên quan éo gì đến chú.chú là nhân viên oppo hay sao mà có vẻ ấm ức thế
Đề nghị bác @Lin Dan xin lỗi bác @ANHTUAN9791 , người ta mất công quảng cáo cho Ộp bô mà bác lại nỡ dìm hàng thế ah??m
Thienhoa3 cho mình hỏi với: mình cũng đang dùng con 7a hệ điều hành os 1.2 khi chơi ga... có tin nhắn hoặc cuộc gọi tới là ga... bị treo muốn up bản os 2.0 thì làm thế nào hoặc cách khác phục lỗi treo máy. Giúp tớ nhé

Sent from my X9006 using Tinhte.vn mobile app
Đã up ban os 2.02i nhưng máy dùng vẫn bị đơ và đặc biệt khi vào nt trên facebook. Ko biết phải làm sao. Ai biết chỉ dùm với

Sent from my X9006 using Tinhte.vn mobile app
Các pro giải thích dum cái vụ dùng free 6tháng là sao ợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019